รูป River Heaven - รูปที่ 1/8
รูป River Heaven - รูปที่ 2/8
รูป River Heaven - รูปที่ 3/8
รูป River Heaven - รูปที่ 4/8
รูป River Heaven - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

River Heaven

ริเวอร์ เฮเว่น2667 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร5.0/5
35ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

River Heaven
คอนโดมิเนียม
2667 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
521
2004
4
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai River Place

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Supalai Casa Riva

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

August Charoenkrung 80

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า August Charoenkrung 80

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด August Charoenkrung 80

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Menam Residences

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Menam Residences

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Menam Residences

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Watermark Chaophraya

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Watermark Chaophraya

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Watermark Chaophraya

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Chatrium Riverside Condomimium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chatrium Riverside Condomimium

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Chatrium Riverside Condomimium

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,688 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,505 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 6.9 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 5 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 9,101 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,755 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,533 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,233 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,358 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,651 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,925 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,277 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 6 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,237 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,141 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.5 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,559 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,833 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,537 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,196 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,918 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,881 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,067 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 780 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,220 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,107 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 966 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 661 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,135 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 778 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,481 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,938 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,426 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,513 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,616 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,093 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,438 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,496 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,202 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,324 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,967 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,387 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,009 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,856 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

สะดวกทุกงานเลยจ้า ทั้งทางเรือด่วนเจ้าพระยาต้นทาง วัดราชสิงขร. สะดวกทางบก ทางน้ำ รถไฟฟ้าตากสิน สะพานสาธร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ Code: 26KJ1013  ให้เช่า River Heaven 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1013 ให้เช่า River Heaven 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
71.36 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:33
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ริเวอร์ เฮเว่น

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ริเวอร์ เฮเว่น

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
100 ตร.ม.
฿34,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ เช่าคอนโด  ริเวอร์ เฮเว่น BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-30055 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ริเวอร์ เฮเว่น BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-30055 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
61 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ริเวอร์ เฮเว่น BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-85554 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ริเวอร์ เฮเว่น BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-85554 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
47.5 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง คอนโดมิเนียม ใน บางคอแหลม (ID 510506)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง คอนโดมิเนียม ใน บางคอแหลม (ID 510506)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
230 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง คอนโดมิเนียม ใน บางคอแหลม (ID 476526)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง คอนโดมิเนียม ใน บางคอแหลม (ID 476526)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
230 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ River Heaven 3 bedrooms, for rent

River Heaven 3 bedrooms, for rent

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
220 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ #S2448 ให้เช่า River Heaven charoen krung

#S2448 ให้เช่า River Heaven charoen krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
100 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3832 ให้เช่า River Heaven Charoenkrung

#S3832 ให้เช่า River Heaven Charoenkrung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
63 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2670 ให้เช่า River Heaven- Charoen Krung

#R2670 ให้เช่า River Heaven- Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
65 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1364 ให้เช่าคอนโด River Heaven- Charoen Krung

#Z1364 ให้เช่าคอนโด River Heaven- Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดหรู 2 นอน ริเวอร์ เฮเว่น วิวแม่น้ำ ใจกลางเจริญกรุง ใกล้เอเชียทีค - รร.นานาชาติชูส์เบอรี่

ให้เช่า คอนโดหรู 2 นอน ริเวอร์ เฮเว่น วิวแม่น้ำ ใจกลางเจริญกรุง ใกล้เอเชียทีค - รร.นานาชาติชูส์เบอรี่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
92.2 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:22
รูปภาพ River Heaven concominium room for rent

River Heaven concominium room for rent

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
230 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 01:42
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอร์ เฮเว่น 1875984

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอร์ เฮเว่น 1875984

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
99.89 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/02/2569 20:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอร์ เฮเว่น 5825219

คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอร์ เฮเว่น 5825219

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/11/2568 03:27
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอร์ เฮเว่น 1995629

คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอร์ เฮเว่น 1995629

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
111 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/10/2568 03:15

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
ขาย ริเวอร์ เฮเว่น (River Heaven) เจริญนคร 1 ห้องนอน (S03-1477)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
50 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿98,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง คอนโดมิเนียม ใน บางคอแหลม (ID 514531)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
100 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง คอนโดมิเนียม ใน บางคอแหลม (ID 414302)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
98.89 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿89,999 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง คอนโดมิเนียม ใน บางคอแหลม (ID 1445929)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
99 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:23
ขายคอนโด  ริเวอร์ เฮเว่น BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-147158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ริเวอร์ เฮเว่น BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-147158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
ขาย ริเวอร์ เฮเว่น River Heaven เจริญกรุง 76/1 อาคาร Daisy วิวแม่น้ำ ชั้น 12 เนื้อที่ 108 ตร.ม. 2 นอน 2 น้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่  8.9 ลบ.

ขาย ริเวอร์ เฮเว่น River Heaven เจริญกรุง 76/1 อาคาร Daisy วิวแม่น้ำ ชั้น 12 เนื้อที่ 108 ตร.ม. 2 นอน 2 น้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ 8.9 ลบ.

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
108 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿82,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:27
ขาย River Heaven เจริญกรุง - Rare Item วิวโค้งน้ำเจ้าพระยา ห้องกว้าง 71 ตร.ม. ใกล้ Shrewsbury

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿85,915 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
🔥 สำหรับขาย !! ห้องไซส์ใหญ่, ชั้นสูง 22++, ห้องทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20221203469.......River Heaven, 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22++
98.93 ตร.ม.
฿8,290,000
UPDATE !
(฿83,797 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221203443..........River Heaven, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 13++, แต่งครบ, ห้องครัวบิ้วอิน, ราคาพิเศษ!!📣📣

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13++
71.36 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿77,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
✨ ขาย ริเวอร์ เฮเว่น ✨  ราคา 3,650,000 บาท

✨ ขาย ริเวอร์ เฮเว่น ✨ ราคา 3,650,000 บาท

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
61 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿59,836 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
River Heaven 3 bedrooms, for sale

River Heaven 3 bedrooms, for sale

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
220 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿81,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
68 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿67,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
99.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

99.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
99 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
99.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

99.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
99.8 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿94,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
111.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

111.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
111 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿150,450 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
51.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

51.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
51.7 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿106,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
61.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

61.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
61.3 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿60,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง River Heaven

ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort131 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort70 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง
น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva49 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva48 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ออกัสท์ เจริญกรุง 80
ออกัสท์ เจริญกรุง 80

August Charoenkrung 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
แม่น้ำ เรสซิเดนท์
แม่น้ำ เรสซิเดนท์

Menam Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Menam Residences113 ประกาศ
ขาย Menam Residences66 ประกาศ
วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา
วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา

Watermark Chaophraya

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Watermark Chaophraya131 ประกาศ