รูป Supalai River Resort - รูปที่ 1/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 2/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 3/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 4/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Supalai River Resort

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ทธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
73ยูนิตขาย
130ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา ติดถนนใหญ่ ใกล้ สาทร และ BTS สถานีกรุงธนบุรี รูปแบบอาคารที่ทันสมัย โดดเด่นเป็นเอกลักษณ์ ด้วยลักษณะที่เป็นตัว Y เพื่อให้ทุกยูนิต สามารมองเห็นวิวแม่น้ำได้ชัดเจนขึ้น ตัวอาคารอยู่ในแนวทิศเหนือ-ใต้ ประหยัดพลังงาน ป้องกันแดดในทิศตะวันออก-ตะวันตก และรับลมธรรมชาติอย่างเต็มที่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 130 ห้อง และประกาศขาย 73 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai River Resort
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
906
- เมตร
2013
20 บาท/ตร.ม.
1
39
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

IDEO Blucove Sathorn

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sathorn

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Room BTS Wongwian Yai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด The Room BTS Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Nyx by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nyx by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Nyx by Sansiri

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,950 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,603 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.4 กม.

ม.ราชภัฏธนบุรี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 6,590 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศขาย 2,861 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,630 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,279 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,609 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,729 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,166 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,377 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 3.9 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,757 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,595 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,239 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,688 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,621 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,262 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,006 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,423 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,202 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,769 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,130 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,117 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,929 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,630 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,026 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2.3 กม.

เอเชียทีค

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,699 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,134 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,866 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,601 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,268 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,347 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,263 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,811 ประกาศ

ถนนเจริญนคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญนคร

มีประกาศให้เช่า 1,328 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญนคร

มีประกาศขาย 790 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,154 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,416 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,057 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,887 ประกาศ

Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (130)

ดูประกาศทั้งหมด (130)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2642951)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2642951)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
192 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:19
รูปภาพ ✅ SRRS106 ✅ Line : @p2nproperty

✅ SRRS106 ✅ Line : @p2nproperty

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
53 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ SRPJ107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ SRPJ107 ✅ Line : @p2nproperty

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:09
รูปภาพ Supalai River Resort ชั้นสูง วิวไม่บล็อค ลมผ่านตลอด ห้องไม่ร้อน อยู่สบาย นัดชมแอดไลน์ได้เลย

Supalai River Resort ชั้นสูง วิวไม่บล็อค ลมผ่านตลอด ห้องไม่ร้อน อยู่สบาย นัดชมแอดไลน์ได้เลย

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
55 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด SUPALAI RIVER RESORT เจริญนคร พื้นที่ 53 ตรม. วิวแม่น้ำ สะพานกรุงเทพ  Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด SUPALAI RIVER RESORT เจริญนคร พื้นที่ 53 ตรม. วิวแม่น้ำ สะพานกรุงเทพ Line ID: @ppagent

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
53 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:59
รูปภาพ P-137422 ให้เช่า คอนโดศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ห้องเปล่า Khwaeng Samre, สำเหร่ Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-137422 ให้เช่า คอนโดศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ห้องเปล่า Khwaeng Samre, สำเหร่ Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 22
186 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:40
รูปภาพ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ยูนิตราคาถูกกว่าตลาด

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ยูนิตราคาถูกกว่าตลาด

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
94 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:08
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2805879)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2805879)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17
180 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2467048)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2467048)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
104 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ วิวแม่น้ำ เห็นพลุ  Supalai River Resort ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

วิวแม่น้ำ เห็นพลุ Supalai River Resort ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
192 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:23
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 417718)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 417718)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
54 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1772500)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1772500)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
61.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1589465)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1589465)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
53 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 386657)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 386657)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 387016)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 387016)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ #SC13142     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13142     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:09
รูปภาพ  Supalai River Resort 🌊  ยูนิตสวย วิวแม่น้ำ พร้อมระเบียงกว้าง ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

Supalai River Resort 🌊 ยูนิตสวย วิวแม่น้ำ พร้อมระเบียงกว้าง ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 2x
192 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท อาคาร 1 ชั้น 23  ขนาด 53 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ารอยัลการ์เด้นพลาซ่า

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท อาคาร 1 ชั้น 23 ขนาด 53 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ารอยัลการ์เด้นพลาซ่า

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
53 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:45
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 53 SQ.M Supalai River Resort

1 Bed 1 Bath 53 SQ.M Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
53 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:23

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
💎 Supalai river resort คอนโด วิวแม่น้ำ ห้องกว้าง

💎 Supalai river resort คอนโด วิวแม่น้ำ ห้องกว้าง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
37.7 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿71,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:09
🌅 Rare River View Unit , Supalai River Resort Prime Bangkok Location near BTS Krung Thon Buri

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 2x
192 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿101,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
💎 Rare unit,Riverside Living  Supalai River Resort BTS Krung Thon Buri

💎 Rare unit,Riverside Living Supalai River Resort BTS Krung Thon Buri

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-50
53 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿75,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
🌊 ขายคอนโด Supalai River Resort วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ราคาต่ำกว่าตลาด ใกล้ ICONSIAM

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
126 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿69,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1537194)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 23
180 ตร.ม.
฿20,800,000
UPDATE !
(฿115,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2733621)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
61.5 ตร.ม.
฿8,755,000
UPDATE !
(฿142,358 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2050686)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
103 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿96,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2359872)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
192 ตร.ม.
฿20,290,000
UPDATE !
(฿105,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 514439)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
116.5 ตร.ม.
฿11,750,000
UPDATE !
(฿100,858 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2860943)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
53.07 ตร.ม.
฿4,200,000
NEW !
(฿79,141 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2823445)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
53.5 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿90,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
🔥 ขายขาดทุน !! ห้องหายาก !! 🔥 Code C20250500034..........Supalai River Resort, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
125.95 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿67,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250700080..........Supalai River Resort, 3 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 24++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 24++
192 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿96,354 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Supalai River Resort 2 bedrooms, for sale

Supalai River Resort 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
126 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿91,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

38.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿84,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย Supalai River Resort 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 105 ตารางเมตร

ขาย Supalai River Resort 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 105 ตารางเมตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
54.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

54.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
54 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai River Resort

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri130 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri73 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn125 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Blucove Sathorn28 ประกาศ
เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่
เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่

The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
นิกซ์ บาย แสนสิริ

Nyx by Sansiri

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Nyx by Sansiri1 ประกาศ
ขาย Nyx by Sansiri1 ประกาศ