รูป August Charoenkrung 80 - รูปที่ 1/11
รูป August Charoenkrung 80 - รูปที่ 2/11
รูป August Charoenkrung 80 - รูปที่ 3/11
รูป August Charoenkrung 80 - รูปที่ 4/11
รูป August Charoenkrung 80 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

August Charoenkrung 80

ออกัสท์ เจริญกรุง 80บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น สแกนดิเนเวียน บนถนนเจริญกรุงมองเห็นวิวแม่น้ำเจ้าพระยา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

August Charoenkrung 80

ชื่ออื่นๆ

  • August Condo เจริญกรุง 80
  • ออกัสท์ พระราม3 - เจริญกรุง
  • August Rama III - Chareonkrung
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
406
2014
45 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ivy River

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Supalai Casa Riva

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Menam Residences

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Menam Residences

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Menam Residences

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

River Heaven

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า River Heaven

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด River Heaven

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,903 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,625 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 6.3 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 5.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

ห่างไป 2 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,276 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,531 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,735 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,096 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,379 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 5.4 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,499 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,262 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 3.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,702 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,593 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,233 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,168 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,014 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,076 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 793 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,388 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,209 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 982 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 672 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,138 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 783 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,614 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,020 ประกาศ

เอเชียทีค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,675 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,134 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,517 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,565 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,763 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,635 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,246 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,423 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 892 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 644 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,055 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,884 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

ให้ความสงบเป็นส่วนตัวบนทำเลใจกลางแหล่งการค้า ธุรกิจ ของกรุงเทพฯ ห้องชุดตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ในสไตล์โมเดิร์น สแกนดิเนเวีย เรียบหรูด้วยวัสดุไม้เป็นหลัก พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ห้องออกกำลังกาย สระว่ายน้ำ และสวนพักผ่อน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ ให้เช่า ออกัสท์ เจริญกรุง 80 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ออกัสท์ เจริญกรุง 80 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:13
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-106445 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-106445 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด August เจริญกรุง พร้อมอยู่ 2นอน ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด August เจริญกรุง พร้อมอยู่ 2นอน ( Line : @condo999 )

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
รูปภาพ MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ออกัสท์ เจริญกรุง 80

MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ออกัสท์ เจริญกรุง 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ #Z1646 ให้เช่า August Condo Charoen Krung 80

#Z1646 ให้เช่า August Condo Charoen Krung 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ เช่าออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เอเซียทีค สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่าออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เอเซียทีค สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:47
รูปภาพ *ขาย*พร้อมผู้เช่า คอนโดออกัส พระราม3 ชั้น6 วิวสวย ราคาพิเศษ 1.58 ลบ.

*ขาย*พร้อมผู้เช่า คอนโดออกัส พระราม3 ชั้น6 วิวสวย ราคาพิเศษ 1.58 ลบ.

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿1,580,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:00
รูปภาพ (L20-990) ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 , ชั้น 2  ขนาด 30 ตร.ม.

(L20-990) ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 , ชั้น 2 ขนาด 30 ตร.ม.

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:15
รูปภาพ (L20-989) ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 1 ห้องนอน  ชั้น 7 ขนาด 30 ตร.ม

(L20-989) ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 1 ห้องนอน ชั้น 7 ขนาด 30 ตร.ม

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:15
รูปภาพ (L20-1237) ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80  1 ห้องนอน ชั้น 5 ขนาด 29 ตร.ม.

(L20-1237) ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 1 ห้องนอน ชั้น 5 ขนาด 29 ตร.ม.

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:15
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออกัส เจริญกรุง 80 ใน บางคอแหลม (ID 1232806)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออกัส เจริญกรุง 80 ใน บางคอแหลม (ID 1232806)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5 Building B
43.74 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 ✨  💰 ราคา  18,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ออกัสท์ คอนโด เจริญกรุง 80 ✨ 💰 ราคา 18,000 บาท/เดือน

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
60 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 05:45

ประกาศขายในโครงการ (7)

#E1243756 ✅ 20/4/67 ขายคอนโด August Charoenkrung 80 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.81 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿62,060 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
ขาย !! ออกัสท์คอนโด เจริญกรุง 80   2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว  ชั้น 7 อาคาร A

ขาย !! ออกัสท์คอนโด เจริญกรุง 80 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ชั้น 7 อาคาร A

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44.15 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿58,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:01

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5 Building B
43.74 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿70,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
🏢 ขายคอนโด : August Charoenkrung 80 (ออกัสท์ เจริญกรุง 80)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9753

🏢 ขายคอนโด : August Charoenkrung 80 (ออกัสท์ เจริญกรุง 80) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9753

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
ขายพร้อมผู้เช่า  1,900,000  Condo Augustt charoenkrung 80

ขายพร้อมผู้เช่า 1,900,000 Condo Augustt charoenkrung 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:29
ขาย !!! ถูกที่สุดย่านนี้ ออกัสท์คอนโด เจริญกรุง 80

ขาย !!! ถูกที่สุดย่านนี้ ออกัสท์คอนโด เจริญกรุง 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44.05 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿57,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:17
ขาย 1 ห้องนอน August Condo Charoen Krung 80 คอนโดออกัส เจริญกรุง80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,850,000
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

โครงการใกล้เคียง August Charoenkrung 80

ไอวี่ ริเวอร์
ไอวี่ ริเวอร์

Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River50 ประกาศ
ขาย Ivy River49 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort133 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort70 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง
น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva49 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva48 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
แม่น้ำ เรสซิเดนท์
แม่น้ำ เรสซิเดนท์

Menam Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Menam Residences114 ประกาศ
ขาย Menam Residences66 ประกาศ
ริเวอร์ เฮเว่น

River Heaven

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า River Heaven16 ประกาศ
ขาย River Heaven36 ประกาศ