รูป Watermark Chaophraya - รูปที่ 1/15
รูป Watermark Chaophraya - รูปที่ 2/15
รูป Watermark Chaophraya - รูปที่ 3/15
รูป Watermark Chaophraya - รูปที่ 4/15
รูป Watermark Chaophraya - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Watermark Chaophraya

วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยาคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
133ยูนิตขาย
90ยูนิตเช่า

โครงการ "วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา" สร้างเสร็จพร้อมอยู่ เป็นคอนโดมิเนียมหรู 6 ดาว ระดับ World Class ตั้งอยู่บนโค้งน้ำที่สวยที่สุดริมแม่น้ำเจ้าพระยาบนพร้อมวิว 180 องศา และสิ่งอำนวยความสะดวกกว่า 40 รายการบนพื้นที่มากกว่าครึ่งหนึ่งของโครงการ บนทำเลที่มีศักยภาพ 3 นาที ถึงรถไฟฟ้า สถานีสะพานตากสิน และ 5 นาที ถึงสาทร พระราม 3 เข้าสู่ย่านใจกลางเมืองได้อย่างสะดวกสบาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 90 ห้อง และประกาศขาย 133 ห้อง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
486
- เมตร
2009
40 บาท/ตร.ม.
2
52
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.5 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,878 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,636 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,888 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,634 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,382 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,522 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,005 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,876 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,286 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,648 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,280 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.4 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,691 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,935 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,582 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,239 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,350 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,935 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,210 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,046 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,395 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,219 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,161 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,921 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2.4 กม.

ท่าพระ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,617 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,035 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,509 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,892 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,691 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,143 ประกาศ

ถนนเจริญนคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญนคร

มีประกาศให้เช่า 1,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญนคร

มีประกาศขาย 788 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,245 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,351 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,985 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,230 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,628 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,315 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,049 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,888 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,164 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,740 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,157 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,375 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,792 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,742 ประกาศ

Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (90)

ดูประกาศทั้งหมด (90)
รูปภาพ #A124465 ✅ 18/3/69  ให้เช่า Watermark Chaophraya📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124465 ✅ 18/3/69 ให้เช่า Watermark Chaophraya📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
170 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ ⚡️สัมผัสความเหนือระดับที่ Watermark Chaophraya River ห้องไซส์ใหญ่ อยู่สบายเหมือนบ้าน พร้อมบรรยากาศรีสอร์ทส่วนตัวริมน้ำ⚡️

⚡️สัมผัสความเหนือระดับที่ Watermark Chaophraya River ห้องไซส์ใหญ่ อยู่สบายเหมือนบ้าน พร้อมบรรยากาศรีสอร์ทส่วนตัวริมน้ำ⚡️

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น xx
170 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:51
รูปภาพ Watermark Chaophraya River 🌃 ยูนิตสวย วิวแม่น้ำ ชั้นสูง ราคาดี  🌊

Watermark Chaophraya River 🌃 ยูนิตสวย วิวแม่น้ำ ชั้นสูง ราคาดี 🌊

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
146 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:02
รูปภาพ  Watermark Chaophraya River 💫 2 นอน 40K ยูนิตสวย เฟอร์ครบ

Watermark Chaophraya River 💫 2 นอน 40K ยูนิตสวย เฟอร์ครบ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:02
รูปภาพ วิวสระว่ายน้ำ Watermark Chaophraya (วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา)   ขนาดห้อง 165 ตรม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ

วิวสระว่ายน้ำ Watermark Chaophraya (วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา) ขนาดห้อง 165 ตรม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
165 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:51
รูปภาพ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา  ระเบียงขนาดใหญ่ Watermark Chaophraya (วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา)

วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ระเบียงขนาดใหญ่ Watermark Chaophraya (วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19-24
170 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:51
รูปภาพ PM036456 ✨Flash Deal ✨ Watermark Chaophraya River (2Bed 2Bath 92 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 38,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM036456 ✨Flash Deal ✨ Watermark Chaophraya River (2Bed 2Bath 92 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 38,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
92 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:45
รูปภาพ PM037605 ✨Flash Deal ✨ Watermark Chaophraya River (2Bed 2Bath 95 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 42,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037605 ✨Flash Deal ✨ Watermark Chaophraya River (2Bed 2Bath 95 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 42,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-20
95 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:45
รูปภาพ ✨ ให้เช่า วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์✨    ราคา 75,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์✨ ราคา 75,000 บาท/เดือน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
170 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2735419)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2735419)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
170 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ BTS-กรุงธนบุรี บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-33637 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ BTS-กรุงธนบุรี บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-33637 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
98 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ BTS-กรุงธนบุรี บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-91586 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ BTS-กรุงธนบุรี บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-91586 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
92 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ BTS-กรุงธนบุรี บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-91902 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ BTS-กรุงธนบุรี บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-91902 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
97.53 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์  MD-25070513

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ MD-25070513

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028711

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028711

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20-25
170 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ MD-25028126

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ MD-25028126

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
102.2 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25070994

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25070994

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
92 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ Watermark Chaophraya River 🌠ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมวิวแม่น้ำเจ้าพระยา เพียง 120K ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

Watermark Chaophraya River 🌠ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมวิวแม่น้ำเจ้าพระยา เพียง 120K ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21-50
265 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (133)

ดูประกาศทั้งหมด (133)
#A124213 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด Watermark Chaophraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124213 ✅ 31/5/68 ขายคอนโด Watermark Chaophraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
145.94 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿143,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#A124285 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด Watermark Chaophraya📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124285 ✅ 9/4/69 ขายคอนโด Watermark Chaophraya📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
145 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#SC11618​​​  📌 เช่า | 🟦🟨วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 47
283.6 ตร.ม.
฿53,000,000
UPDATE !
(฿186,883 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:09
✨ ห้องสวยแต่งครบ สไตล์รีสอร์ท วิวสระสวย - Watermark Chaophraya River

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
145 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:02
✨ ขาย วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ✨  ราคา 29,900,000 บาท

✨ ขาย วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ✨ ราคา 29,900,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20+
273 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿109,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ ✨   ราคา 28,200,000 บาท

✨ ขาย วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ ✨ ราคา 28,200,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20+
273 ตร.ม.
฿28,200,000
UPDATE !
(฿103,297 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ ✨  💰 ราคา 11,500,000 บาท

✨ ขาย วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ ✨ 💰 ราคา 11,500,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-10
145 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ✨  ราคา 50,000,000 บาท

✨ ขาย วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ✨ ราคา 50,000,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 40
284 ตร.ม.
฿50,000,000
UPDATE !
(฿176,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ ✨  ราคา 8,900,000 บาท

✨ ขาย วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยา ริเวอร์ ✨ ราคา 8,900,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40+
105 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿84,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2886646)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25
146 ตร.ม.
฿19,500,000
NEW !
(฿133,562 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2380785)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
105 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿104,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1837755)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20+
283 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿102,473 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2537263)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
145 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2083007)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
163 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿128,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1469076)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 45
145 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿137,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2852096)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 33
242 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿148,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2035835)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
145 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿103,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 635983)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
93 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿118,280 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Watermark Chaophraya

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri124 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn140 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn120 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort132 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort69 ประกาศ