รูป The Star Estate @ Rama 3 - รูปที่ 1/11
รูป The Star Estate @ Rama 3 - รูปที่ 2/11
รูป The Star Estate @ Rama 3 - รูปที่ 3/11
รูป The Star Estate @ Rama 3 - รูปที่ 4/11
รูป The Star Estate @ Rama 3 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Star Estate @ Rama 3

เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3ยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Star Estate @ Rama 3
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
277
2008
40 บาท/ตร.ม.
1
19

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Riverside Rama 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

U Delight Residence Riverfront Rama 3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

dcondo Sathu Pradit 49

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Supalai Riva Grande

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Riva Grande

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Riva Grande

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

S.V. City Rama 3

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า S.V. City Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด S.V. City Rama 3

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

The Pano

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Pano

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด The Pano

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Royal River Place

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Royal River Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Royal River Place

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Sathu Residences

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Sathu Residences

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Sathu Residences

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Saha Asia Thawon Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Saha Asia Thawon Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saha Asia Thawon Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 5.7 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 7.9 กม.

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,301 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,575 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,103 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,176 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,494 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,885 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,397 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 851 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,517 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,209 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,167 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,020 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.5 กม.

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,992 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,422 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,398 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,512 ประกาศ

ถนนวงแหวนอุตสาหกรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวงแหวนอุตสาหกรรม

มีประกาศให้เช่า 418 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,964 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,400 ประกาศ

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,379 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,091 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,995 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,863 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 9.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,048 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 36.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Star Estate @ Rama 3 เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3 ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด The Star Estate @ Rama 3 เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3 ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 566316)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 566316)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
105 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ เช่าคอนโด The Star Estate @ Rama 3/เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 (A6803016) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Star Estate @ Rama 3/เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 (A6803016) ID Line : @condo42

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
85 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ #S2868 ให้เช่า The Star Estate @ Rama 3

#S2868 ให้เช่า The Star Estate @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
85 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z771 ให้เช่าคอนโด The Star Estate at Rama III

#Z771 ให้เช่าคอนโด The Star Estate at Rama III

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5670 ให้เช่า The Star Estate @ Rama 3

#S5670 ให้เช่า The Star Estate @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
85 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Star Estate @ Rama 3 (เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7183

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Star Estate @ Rama 3 (เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7183

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
85 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 🦋RB23215 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23215 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
85 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:44
รูปภาพ The Star Estate Rama 3 | ให้เช่าห้อง 3 ห้องนอน ห้องกว้างวิวแม่น้ำ ทำเลพระราม 3 ใกล้ BRT

The Star Estate Rama 3 | ให้เช่าห้อง 3 ห้องนอน ห้องกว้างวิวแม่น้ำ ทำเลพระราม 3 ใกล้ BRT

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
102 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:17
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3 5693296

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3 5693296

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
80 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59

ประกาศขายในโครงการ (14)

🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 10++, ทำเลดี!! 🔥 Code C20230210150...The Star Estate @ Rama 3, 3 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10++
105 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿94,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿55,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:30
🔺 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 35 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿1,850,000
NEW !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿55,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 35 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿1,850,000
NEW !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿55,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿55,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 35 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿1,850,000
NEW !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 35 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿1,850,000
NEW !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿55,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:00
ขาย คอนโด เดอะ สตาร์ เอสเตท พระราม 3 The Star Estate Rama 3 ห้องมุมโถง 36.19 ตรม. ขายต่ำกว่าประเมิน เพียง 2.1 ล้าน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
36.19 ตร.ม.
฿2,100,000
(฿58,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/11/2568 17:00
The Line Phahol - Pradipat 1 bedroom, for sale

The Line Phahol - Pradipat 1 bedroom, for sale

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34 ตร.ม.
฿6,150,000
UPDATE !
(฿180,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Star Estate @ Rama 3 1 bedroom, for sale

The Star Estate @ Rama 3 1 bedroom, for sale

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
57 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿69,825 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Star Estate @ Rama 3 2 bedrooms, for sale

The Star Estate @ Rama 3 2 bedrooms, for sale

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
82 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿64,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Star Estate @ Rama 3

ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

Lumpini Park Riverside Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

U Delight Residence Riverfront Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49

dcondo Sathu Pradit 49

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์

Supalai Riva Grande

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Riva Grande 164 ประกาศ
ขาย Supalai Riva Grande 71 ประกาศ
เอสวี ซิตี้ พระราม 3

S.V. City Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า S.V. City Rama 369 ประกาศ
ขาย S.V. City Rama 345 ประกาศ
เดอะ พาโน
เดอะ พาโน

The Pano

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Pano197 ประกาศ
ขาย The Pano129 ประกาศ
รอยัล ริเวอร์ เพลส

Royal River Place

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Royal River Place5 ประกาศ
ขาย Royal River Place6 ประกาศ