รูป The Pano - รูปที่ 1/26
รูป The Pano - รูปที่ 2/26
รูป The Pano - รูปที่ 3/26
รูป The Pano - รูปที่ 4/26
รูป The Pano - รูปที่ 5/26
คอนโดมิเนียม

The Pano

เดอะ พาโน884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร5.0/5
126ยูนิตขาย
196ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรูระดับ 6 ดาว "เดอะ พาโน" ริมแม่น้ำเจ้าพระยา เป็นการออกแบบให้ทุกยูนิตสามารถมองเห็นวิวโค้งแม่น้ำที่สวยงามได้ การตกแต่งเลือกใช้วัสดุอุปกรณ์ที่มีคุณภาพ และรสนิยมสูง จัดวางให้รู้สึกโล่งโปร่งสบายด้วยเพดานสูงถึง 2.9 เมตร พร้อมด้วยทางเข้าส่วนตัวที่มีความเป็นสัดส่วน บนเนื้อที่ทั้งหมดกว่า 8 ไร่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 196 ห้อง และประกาศขาย 126 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Pano

ชื่ออื่นๆ

  • The Pano พระราม 3
  • เดอะ พาโน พระราม 3
  • The Pano Rama 3
  • The Pano riverfront
คอนโดมิเนียม
884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
397
2010
1
55

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight Residence Riverfront Rama 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

dcondo Sathu Pradit 49

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Supalai Riva Grande

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Riva Grande

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Riva Grande

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

S.V. City Rama 3

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า S.V. City Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด S.V. City Rama 3

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

The Star Estate @ Rama 3

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Star Estate @ Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Star Estate @ Rama 3

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Royal River Place

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Royal River Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Royal River Place

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

PM Riverside

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า PM Riverside

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด PM Riverside

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Sathu Residences

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Sathu Residences

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Sathu Residences

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,306 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,559 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,229 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,126 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,549 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,829 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,401 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 846 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,850 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,128 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,165 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,001 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.7 กม.

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,975 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,403 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,405 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,503 ประกาศ

ถนนวงแหวนอุตสาหกรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวงแหวนอุตสาหกรรม

มีประกาศให้เช่า 416 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,998 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,383 ประกาศ

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,365 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,076 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 9.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,053 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 560 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 58.00 - 72.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

คอนโดหรูระดับ 6 ดาว สุดยอดทำเล ด้านหน้าติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา ด้านหลังติดถนนพระราม 3 ตัวอาคารออกแบบให้กลมกลืนกับวิถีชีวิตริมน้ำ โดดเด่นด้วย รูปทรงอาคารแบบปีกผีเสื้อ ที่จัดวางให้ทุกห้องสามารถเห็นวิวพาโนรามา 180 องศา ในมุมของโค้งน้ำที่สวยที่สุดของแม่น้ำเจ้าพระยา และสะพานภูมิพล ให้คุณรู้สึกเหมือนมีวิวส่วนตัวของคุณเอง

(5)
Benz

Benz

07/02/2564

ส่วนกลางดีมากคะและชอบวิวมากคะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (196)

ดูประกาศทั้งหมด (196)
รูปภาพ RS5928  เช่า คอนโดหรู วิวแม่น้ำ The Pano พระราม 3 | Riverfront Zone ใกล้ BTS ช่องนนทรีSTANDARD

RS5928 เช่า คอนโดหรู วิวแม่น้ำ The Pano พระราม 3 | Riverfront Zone ใกล้ BTS ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
159 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:26
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่!  Pano Rama3. 2นอน 107ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Pano Rama3. 2นอน 107ตร.ม. Line id: @pfagent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
107 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:40
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาโน อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 601 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาโน อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 601 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:31
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาโน อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 68 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาโน อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 68 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:31
รูปภาพ LTH11623-The Pano Rama 3 FOR RENT Size 345 sqm. 5 beds 3 baths Near BTS Surasak Station ONLY 300K/Month

LTH11623-The Pano Rama 3 FOR RENT Size 345 sqm. 5 beds 3 baths Near BTS Surasak Station ONLY 300K/Month

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
3 น้ำ
ชั้น 49+
345 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:05
รูปภาพ LTHC9491&LTHC9492 – The Pano FOR RENT/SALE size 234 sqm. 3 beds 4 baths near BTS Chong Nonsi Station

LTHC9491&LTHC9492 – The Pano FOR RENT/SALE size 234 sqm. 3 beds 4 baths near BTS Chong Nonsi Station

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 35+
234 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:05
รูปภาพ LTHC12298 – The Pano Rama 3 FOR RENT Size 280.17 sqm. 3 beds 3 baths Near BRT Wat Dan Station ONLY 110K/Month

LTHC12298 – The Pano Rama 3 FOR RENT Size 280.17 sqm. 3 beds 3 baths Near BRT Wat Dan Station ONLY 110K/Month

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1+
280.17 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:05
รูปภาพ LTHC12574 - The PANO Rama 3 Condo FOR RENT Size 542 sqm. 4 beds 5 baths Near BRT Wat Pariwat Station ONLY 250K/Month

LTHC12574 - The PANO Rama 3 Condo FOR RENT Size 542 sqm. 4 beds 5 baths Near BRT Wat Pariwat Station ONLY 250K/Month

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 2+
542 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:05
รูปภาพ LTH14076 – Condo for Rent | The Pano Rama 3 | 223 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Chong Nonsi | 110K/Month | คอนโดให้เช่า เดอะ พาโน พระราม 3

LTH14076 – Condo for Rent | The Pano Rama 3 | 223 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Chong Nonsi | 110K/Month | คอนโดให้เช่า เดอะ พาโน พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
223 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:05
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-142590 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-142590 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 36
243 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-114087 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-114087 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
225 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120457 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120457 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1
542 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-72491 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-72491 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
107 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-32114 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-32114 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
61.88 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะพาโน วิวสวย ชั้นสูง ห้องมุม วิวแม่น้ำ บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-32137 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะพาโน วิวสวย ชั้นสูง ห้องมุม วิวแม่น้ำ บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-32137 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
137 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-123337 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-123337 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 43
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120455 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120455 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1
558.97 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120461 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120461 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
441.3 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120459 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะพาโน วิวสวย บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-120459 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
453 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (126)

ดูประกาศทั้งหมด (126)
ขายคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134567 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134567 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
431.23 ตร.ม.
฿50,300,000
UPDATE !
(฿116,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134021 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134021 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
180.36 ตร.ม.
฿21,900,000
UPDATE !
(฿121,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
ขายคอนโด  เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-116489 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-116489 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
57 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿110,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
ว่างพร้อมอยู่!  Pano Rama3. 2นอน 107ตร.ม. วิวแม่น้ำ Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Pano Rama3. 2นอน 107ตร.ม. วิวแม่น้ำ Line id: @pfagent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
107 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿121,495 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2564892)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
137 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿113,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:29
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2631810)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
243 ตร.ม.
฿33,900,000
UPDATE !
(฿139,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:29
DL26031332 ขายคอนโด เดอะ พาโน (The Pano) ใกล้ BRT วัดด่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
134.5 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿144,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
P0552/ ขาย The Pano Rama 3 คอนโดหรูริมเจ้าพระยา ห้องรีโนเวทใหม่ วิวโค้งน้ำพาโนรามาหายาก |

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
180.36 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿126,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:09
ขาย เดอะพาโน | The Pano MD-25085306

ขาย เดอะพาโน | The Pano MD-25085306

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
180.36 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿124,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:49
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะพาโน MD-25067078

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿6,650,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2892824)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
225 ตร.ม.
฿34,000,000
NEW !
(฿151,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:16
📌📌 Urgent sale!!! The Pano Rama 3 🔰  1 - 2 Bedroom 🔰 Great Price📌📌

📌📌 Urgent sale!!! The Pano Rama 3 🔰 1 - 2 Bedroom 🔰 Great Price📌📌

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
57 ตร.ม.
฿6,150,000
UPDATE !
(฿107,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:10
ขายด่วน ✨ The Pano ✨ ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ระเบียงใหญ่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
225 ตร.ม.
฿34,990,000
UPDATE !
(฿155,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:08
ขาย 4 ยูนิต ดูข้อมูลคลิ๊กเลย The Pano rama 3 road Riverside Condominium

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
137 ตร.ม.
฿18,200,000
UPDATE !
(฿132,847 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 597798)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 43
130 ตร.ม.
฿19,800,000
UPDATE !
(฿152,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:26
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 1837749)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5-6
246 ตร.ม.
฿42,500,000
UPDATE !
(฿172,764 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2303957)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
100 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿139,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:26
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2324161)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
132.23 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿136,126 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:26

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Pano

ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

U Delight Residence Riverfront Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49

dcondo Sathu Pradit 49

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์

Supalai Riva Grande

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Riva Grande 164 ประกาศ
ขาย Supalai Riva Grande 71 ประกาศ
เอสวี ซิตี้ พระราม 3

S.V. City Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า S.V. City Rama 369 ประกาศ
ขาย S.V. City Rama 345 ประกาศ
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3

The Star Estate @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
รอยัล ริเวอร์ เพลส

Royal River Place

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Royal River Place5 ประกาศ
ขาย Royal River Place6 ประกาศ
พี เอ็ม ริเวอร์ไซด์

PM Riverside

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า PM Riverside4 ประกาศ
ขาย PM Riverside2 ประกาศ