รูป Royal River Place - รูปที่ 1/7
รูป Royal River Place - รูปที่ 2/7
รูป Royal River Place - รูปที่ 3/7
รูป Royal River Place - รูปที่ 4/7
รูป Royal River Place - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Royal River Place

รอยัล ริเวอร์ เพลสยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Royal River Place
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
145
- เมตร
1997
- บาท/ตร.ม.
1
41

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight Residence Riverfront Rama 3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

dcondo Sathu Pradit 49

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Supalai Riva Grande

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Riva Grande

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Riva Grande

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

S.V. City Rama 3

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า S.V. City Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด S.V. City Rama 3

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Pano

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า The Pano

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด The Pano

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

The Star Estate @ Rama 3

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Star Estate @ Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Star Estate @ Rama 3

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

PM Riverside

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า PM Riverside

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด PM Riverside

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Sathu Residences

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Sathu Residences

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Sathu Residences

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,384 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,616 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,499 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,262 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,702 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,417 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 864 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,951 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,195 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,235 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,054 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.2 กม.

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 2,004 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,434 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,517 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,565 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,423 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 9.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,067 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ Royal River Place 4 bedrooms, for rent

Royal River Place 4 bedrooms, for rent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
298 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รอยัล ริเวอร์ เพลส คอนโดมิเนียม ใน บางโพงพาง (ID 708270)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รอยัล ริเวอร์ เพลส คอนโดมิเนียม ใน บางโพงพาง (ID 708270)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
312.04 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 6-ห้องนอน ที่ รอยัล ริเวอร์ เพลส คอนโดมิเนียม ใน บางโพงพาง (ID 2800351)

คอนโด 6-ห้องนอน ที่ รอยัล ริเวอร์ เพลส คอนโดมิเนียม ใน บางโพงพาง (ID 2800351)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
6 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41
539 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:59
รูปภาพ Royal River Place - Very Spacious 3 Bed Condo For Rent in Rama 3 - BR15853CD

Royal River Place - Very Spacious 3 Bed Condo For Rent in Rama 3 - BR15853CD

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
320 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Modern Condo with Rooftop Swimming Pool (AA31769)

🔼🔽 AccomA 📩 Modern Condo with Rooftop Swimming Pool (AA31769)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
300 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30

ประกาศขายในโครงการ (6)

Royal River Place 3 bedrooms, for sale

Royal River Place 3 bedrooms, for sale

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
312 ตร.ม.
฿28,325,000
UPDATE !
(฿90,785 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Royal River Place 4 bedrooms, for sale

Royal River Place 4 bedrooms, for sale

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
298 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿107,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
312.04 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿112,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
128.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโพงพาง

128.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโพงพาง

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
128 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿82,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
326.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโพงพาง

326.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโพงพาง

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
326 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿107,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
🔼🔽 AccomA 📩 Penthouse,Riverside / River View 3 BR Condominium @Royal River Place (1510834)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
280 ตร.ม.
฿35,000,000
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง Royal River Place

ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

U Delight Residence Riverfront Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49

dcondo Sathu Pradit 49

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์

Supalai Riva Grande

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Riva Grande 165 ประกาศ
ขาย Supalai Riva Grande 71 ประกาศ
เอสวี ซิตี้ พระราม 3

S.V. City Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า S.V. City Rama 372 ประกาศ
ขาย S.V. City Rama 348 ประกาศ
เดอะ พาโน
เดอะ พาโน

The Pano

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Pano197 ประกาศ
ขาย The Pano130 ประกาศ
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3

The Star Estate @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
พี เอ็ม ริเวอร์ไซด์

PM Riverside

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า PM Riverside4 ประกาศ
ขาย PM Riverside2 ประกาศ