รูป Prive by Sansiri - รูปที่ 1/7
รูป Prive by Sansiri - รูปที่ 2/7
รูป Prive by Sansiri - รูปที่ 3/7
รูป Prive by Sansiri - รูปที่ 4/7
รูป Prive by Sansiri - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Prive by Sansiri

พรีเว่ บาย แสนสิริปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

พรีเว่ บาย แสนสิริ Prive by Sansiri พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 14 ชั้น 78 ยูนิต คอนโด High Rise 14 ชั้น ตั้งอยู่บน ซอยร่วมฤดี ถนนวิทยุ พรีเว่ ขอมอบที่สุดแห่งการใช้ชีวิตเมือง กับคอนโดมิเนียมที่รวบรวบทุกศาสตร์แห่งความงดงามและหรูหรา เข้าไว้กับความสะดวกสบาย และชีวิตที่เป็นส่วนตัวเข้าไว้ด้วยกันอย่างลงตัวที่สุด ภายใต้คอนเซ็ปต์ The Pinnacle of Living บนถนนวิทยุที่ให้ท่านสัมผัสกับประสบการณ์ใหม่ ที่เต็มไปด้วยคุณค่าที่พิเศษเหนือใคร -รถไฟฟ้า BTS เพลินจิต -รถไฟฟ้า BTS ชิดลม -เซ็นทรัล เอ็มบาสซี่, เซ็นทรัล ชิดลม, เซ็นทรัล เวิลด์, เกษตรวิลเลจ, สยามพารากอน, สยามสแควร์, มาบุญครอง -โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์, โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์, โรงพยาบาลตำรวจ -ตลาดนีออน, ตลาดประตูน้ำ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Prive by Sansiri
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
78
- เมตร
2009
50 บาท/ตร.ม.
1
13
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 953 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 225 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,067 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 485 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Q 1 Sukhumvit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Q 1 Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Q 1 Sukhumvit

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The Nest Ploenchit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,846 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,966 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,087 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,465 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,752 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,375 ประกาศ

BTS เพลินจิต

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,813 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,993 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.4 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,941 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,080 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,781 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,828 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,430 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,475 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,681 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,021 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 15,945 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,728 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,066 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,675 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,329 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,511 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,904 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,909 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,502 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,695 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,231 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,624 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,627 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,285 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,495 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,383 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,498 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างออกไป 830 เมตร

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,789 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,293 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,405 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,874 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,762 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,617 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,170 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,481 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,523 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,565 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,082 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,181 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,718 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,261 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,957 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,818 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,128 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,330 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,336 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,748 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,470 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,447 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 54.00 - 67.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1938919)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1938919)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
154.5 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1774659)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1774659)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2640908)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2640908)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-10
156 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1560204)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1560204)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
97.5 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ  เช่าคอนโด 💎 Prive’ by Sansiri  2นอน 104ตร.ม. 65k ยูนิตสวย สภาพดี ✨ ใกล้ BTS เพลินจิต

เช่าคอนโด 💎 Prive’ by Sansiri 2นอน 104ตร.ม. 65k ยูนิตสวย สภาพดี ✨ ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
104 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
รูปภาพ  Prive’ by Sansiri 💎 One & Only Unit in Market ✨ ใกล้ BTS เพลินจิต

Prive’ by Sansiri 💎 One & Only Unit in Market ✨ ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
67.72 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
รูปภาพ Prive by Sansiri ⭐ ห้อง Combine กว้างเต็มพื้นที่ แต่งสวย ครบครัน ใจกลางวิทยุ 💎ใกล้ BTS เพลินจิต

Prive by Sansiri ⭐ ห้อง Combine กว้างเต็มพื้นที่ แต่งสวย ครบครัน ใจกลางวิทยุ 💎ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
104 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1227254)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1227254)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 514690)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 514690)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
154 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 514689)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 514689)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
136 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ พรีเว่ บาย แสนสิริ  ยูนิตราคาถูกกว่าตลาด

พรีเว่ บาย แสนสิริ ยูนิตราคาถูกกว่าตลาด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x
154 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:33
รูปภาพ ให้เช่า Prive ร่วมฤดี. 2นอน 98ตร.ม. ตกแต่งใหม่หมด! Line id: @pfagent

ให้เช่า Prive ร่วมฤดี. 2นอน 98ตร.ม. ตกแต่งใหม่หมด! Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
98 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:17
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Prive ร่วมฤดี. 2นอน 104ตร.ม.  Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Prive ร่วมฤดี. 2นอน 104ตร.ม. Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
104 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:41
รูปภาพ Prive | Elegant 2 Bed Condo For Rent Near Phloen Chit BTS - BR1234CD

Prive | Elegant 2 Bed Condo For Rent Near Phloen Chit BTS - BR1234CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
98 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08
รูปภาพ ✨ ให้เช่า พรีเว่ บาย แสนสิริ  ✨  💰 ราคา 60,000  บาท/เดือน

✨ ให้เช่า พรีเว่ บาย แสนสิริ ✨ 💰 ราคา 60,000 บาท/เดือน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
104 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
รูปภาพ #R357 ให้เช่า Prive by Sansiri   พรีเว่ บาย แสนสิริ (ใกล้ BTS เพลินจิต) รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 97 ตรม. ชั้น 2

#R357 ให้เช่า Prive by Sansiri พรีเว่ บาย แสนสิริ (ใกล้ BTS เพลินจิต) รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 97 ตรม. ชั้น 2

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
97 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 67 SQ.M Prive By Sansiri

1 Bed 1 Bath 67 SQ.M Prive By Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ Luxury Condo in Prive by Sansiri, Bangkok

Luxury Condo in Prive by Sansiri, Bangkok

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
104 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ A031734 Prive by Sansiri

A031734 Prive by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเว่ บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1897772)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
97 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿226,804 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
67.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

67.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
67.6 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿236,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย Prive by sansiri 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 67 ตารางเมตร

ขาย Prive by sansiri 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 67 ตารางเมตร

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
67 ตร.ม.
฿16,750,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีเว่ บาย แสนสิริ 6150971

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีเว่ บาย แสนสิริ 6150971

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
66 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿227,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พรีเว่ บาย แสนสิริ 1973789

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พรีเว่ บาย แสนสิริ 1973789

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
55 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿218,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย Prive by Sansiri ห้องสวยพร้อมอ่าง ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2678 | Line @DStay

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
67 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿207,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:16

โครงการใกล้เคียง Prive by Sansiri

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless953 ประกาศ
ขาย Life One Wireless225 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1067 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ
ดิ แอดเดรส ชิดลม
ดิ แอดเดรส ชิดลม

The Address Art Deco Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1180 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11113 ประกาศ
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1028 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1029 ประกาศ
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan155 ประกาศ
ขาย Q Langsuan53 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom485 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom77 ประกาศ
คิว 1 สุขุมวิท
คิว 1 สุขุมวิท

Q 1 Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Q 1 Sukhumvit139 ประกาศ
ขาย Q 1 Sukhumvit77 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit25 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit7 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View9 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ