รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 1/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 2/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 3/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 4/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

Q 1 Sukhumvit

คิว 1 สุขุมวิทคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
77ยูนิตขาย
138ยูนิตเช่า

คอนโดสุดหรูระดับ Super Luxury บนถนนสุขุมวิทติดรถไฟฟ้า BTS นานา โดดเด่นด้วยงานสถาปัตยกรรมสไตล์โมเดิร์นแห่งรสนิยมมีระดับไม่เหมือนใคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 138 ห้อง และประกาศขาย 77 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Q 1 Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • คิว วัน สุขุมวิท
  • Q 1 สุขุมวิท
  • Q One Sukhumvit
  • Q1 Sukhumvit
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
273
3.00 เมตร
2018
85.00 บาท/ตร.ม.
1
42

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1417ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 651 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 943 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 942 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 225 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,052 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 473 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 325 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,837 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,844 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,334 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,871 ประกาศ

BTS นานา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,723 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,036 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,787 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,859 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,004 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,420 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,386 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,627 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,660 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,466 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,493 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,081 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,794 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,456 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 12,133 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,145 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,189 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,112 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,614 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,420 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,480 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,958 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,829 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.3 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,228 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,724 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,257 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,279 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,249 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,606 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,044 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,470 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,948 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,717 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,737 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,168 ประกาศ

สุขุมวิท 6

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 6

มีประกาศให้เช่า 243 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 6

มีประกาศขาย 137 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,769 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,505 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,176 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,633 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,952 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,438 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,014 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,338 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 92.00 - 125.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (138)

ดูประกาศทั้งหมด (138)
รูปภาพ Q1 Sukhumvit 💎 𝐐𝐮𝐚𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐥𝐢𝐯𝐢𝐧𝐠 𝐢𝐧 𝐔𝐥𝐭𝐫𝐚 𝐥𝐮𝐱𝐮𝐫𝐲 𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨𝐦𝐢𝐧𝐢𝐮𝐦 ✨ ใกล้ BTS นานา

Q1 Sukhumvit 💎 𝐐𝐮𝐚𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐥𝐢𝐯𝐢𝐧𝐠 𝐢𝐧 𝐔𝐥𝐭𝐫𝐚 𝐥𝐮𝐱𝐮𝐫𝐲 𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨𝐦𝐢𝐧𝐢𝐮𝐦 ✨ ใกล้ BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
113.5 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ  Q1 Sukhumvit 💎 Design Your Own Luxury Living 🌟 ใกล้ BTS  นานา

Q1 Sukhumvit 💎 Design Your Own Luxury Living 🌟 ใกล้ BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
113 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ เช่าคอนโด Q1 Sukhumvit💎 3นอน 162ตร.ม. 170k  ยูนิตกว้าง Rare Unit ใจกลางสุขุมวิท 🌆 ติด BTS นานา

เช่าคอนโด Q1 Sukhumvit💎 3นอน 162ตร.ม. 170k ยูนิตกว้าง Rare Unit ใจกลางสุขุมวิท 🌆 ติด BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
162 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ  Elegant Urban Living at Q1 Sukhumvit 💎 Executive Residence ใกล้ BTS  นานา

Elegant Urban Living at Q1 Sukhumvit 💎 Executive Residence ใกล้ BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
94 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ Q1 Sukhumvit ✨ 𝐄𝐥𝐞𝐠𝐚𝐧𝐭 𝐃𝐞𝐬𝐢𝐠𝐧 𝐰𝐢𝐭𝐡 𝐅𝐚𝐧𝐭𝐚𝐬𝐭𝐢𝐜 𝐕𝐢𝐞𝐰𝐬 𝐨𝐟 𝐁𝐞𝐧𝐜𝐡𝐚𝐤𝐢𝐭𝐭𝐢 𝐏𝐚𝐫𝐤 🌳 🏙️ ใกล้ BTS นานา

Q1 Sukhumvit ✨ 𝐄𝐥𝐞𝐠𝐚𝐧𝐭 𝐃𝐞𝐬𝐢𝐠𝐧 𝐰𝐢𝐭𝐡 𝐅𝐚𝐧𝐭𝐚𝐬𝐭𝐢𝐜 𝐕𝐢𝐞𝐰𝐬 𝐨𝐟 𝐁𝐞𝐧𝐜𝐡𝐚𝐤𝐢𝐭𝐭𝐢 𝐏𝐚𝐫𝐤 🌳 🏙️ ใกล้ BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
124 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ Q1 Sukhumvit 💎Exclusive Luxury Living in the Heart of Sukhumvit 💙 Close BTS Nana

Q1 Sukhumvit 💎Exclusive Luxury Living in the Heart of Sukhumvit 💙 Close BTS Nana

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
147.5 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ  เช่าคอนโด Q1 Sukhumvit💎 2นอน 108ตร.ม. 120k  ยูนิตกว้าง มาพร้อมวิวสวย🌃ติด BTS นานา

เช่าคอนโด Q1 Sukhumvit💎 2นอน 108ตร.ม. 120k ยูนิตกว้าง มาพร้อมวิวสวย🌃ติด BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
108 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for rent

Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
158 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Q1 Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

Q1 Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
92 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  คิว วัน สุขุมวิท BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-147357 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด คิว วัน สุขุมวิท BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-147357 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
108 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  คิว วัน สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-154859 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด คิว วัน สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-154859 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17
158.5 ตร.ม.
฿185,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  คิว วัน สุขุมวิท BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-147729 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด คิว วัน สุขุมวิท BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-147729 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
147.5 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2892991)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2892991)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
158 ตร.ม.
฿185,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2604075)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2604075)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2611321)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2611321)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2571528)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2571528)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2582402)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2582402)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2819332)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2819332)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
108 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2848515)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2848515)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
147.5 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (77)

ดูประกาศทั้งหมด (77)
🔥 Super Hot Deal 🔥ห้องสวยมาก!!! Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 21-50
162 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿339,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
⚡Ultra Luxury Beautiful unit ⚡ Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
94 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿244,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
⚡Luxury Unit Available Now!⚡ Q1 Sukhumvit ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21-50
158 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿310,127 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
🔥 Super Hot Deal 🔥 Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
117 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿230,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
💎 Rare Private Luxury Unit at Q1 Sukhumvit - Premium Sukhumvit Address near Bts Nana

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
117 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿239,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
95.63 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿209,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
 🔥Available Unit  🔥 Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSนานา

🔥Available Unit 🔥 Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSนานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
113 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿398,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
🔥 Luxury Unit Available Now! 🔥 Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
92 ตร.ม.
฿34,000,000
UPDATE !
(฿369,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3x
189 ตร.ม.
฿58,000,000
UPDATE !
(฿306,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
💎Elegant Urban Living with Privacy at Q1 Sukhumvit near Bts Nana

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
158 ตร.ม.
฿41,000,000
UPDATE !
(฿259,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
🔥รีบด่วน! ยูนิตว่าง! -  Ultra Luxury unit, Q1 Sukhumvit ใกล้ Bts นานา

🔥รีบด่วน! ยูนิตว่าง! - Ultra Luxury unit, Q1 Sukhumvit ใกล้ Bts นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
108 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿231,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
148.73 ตร.ม.
฿48,200,000
UPDATE !
(฿324,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Q 1 Sukhumvit 4 bedrooms, for sale

Q 1 Sukhumvit 4 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
296.06 ตร.ม.
฿109,000,000
UPDATE !
(฿368,169 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Q1 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Q1 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
124.99 ตร.ม.
฿47,000,000
UPDATE !
(฿376,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Q1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

Q1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
147.5 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿237,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Q 1 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Q 1 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95.05 ตร.ม.
฿27,450,000
UPDATE !
(฿288,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Q 1 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Q 1 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95.51 ตร.ม.
฿30,488,000
UPDATE !
(฿319,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
204.47 ตร.ม.
฿77,698,000
UPDATE !
(฿379,997 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

Q 1 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
296 ตร.ม.
฿119,000,000
UPDATE !
(฿402,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Q 1 Sukhumvit

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke651 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke943 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke146 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless942 ประกาศ
ขาย Life One Wireless225 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1052 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23456 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke197 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke473 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ