รูป 28 Chidlom - รูปที่ 1/13
รูป 28 Chidlom - รูปที่ 2/13
รูป 28 Chidlom - รูปที่ 3/13
รูป 28 Chidlom - รูปที่ 4/13
รูป 28 Chidlom - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

28 Chidlom

ทเวนตี้เอท ชิดลมปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
76ยูนิตขาย
472ยูนิตเช่า

ทเวนตี้เอท ชิดลม 28 Chidlom พัฒนาโดย บริษัท เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร (The Tower & The Villa) The Tower : 47 ชั้น 243 ยูนิต / The Villa : 20 ชั้น 184 ยูนิต / ชั้นใต้ดิน 6 ชั้น 28 Chidlom ออกแบบภายใต้แนวคิด Urban Oasis ใจกลางเมือง สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ตั้งอยู่ที่ถนนชิดลม แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน ตั้งอยู่ในย่านในกลางเมืองเดินทางสะดวก รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกห้างสรรพสินค้า มากมาย -รถไฟฟ้า BTS ชิดลม -รถไฟฟ้า BTS เพลินจิต -Central ชิดลม, Central embassy, Central World , Wave Place, Gaysorn Village, Siam Paragon, Siam Square One, Siam Square -Siam Discovery, Siam Center

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 472 ห้อง และประกาศขาย 76 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

28 Chidlom
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
427
3.10 เมตร
2020
100 บาท/ตร.ม.
2
20,47
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 934 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,042 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 419 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,720 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,942 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,694 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,963 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,314 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,701 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,161 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,963 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,628 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,286 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ศรีอยุธยา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,058 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,852 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,578 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,542 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,991 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,344 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,421 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,382 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,947 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,451 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,486 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,854 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,839 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,389 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,188 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,455 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,585 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,297 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,434 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,879 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,688 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,680 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,566 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,240 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,289 ประกาศ

ถนนชิดลม

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนชิดลม

มีประกาศให้เช่า 584 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนชิดลม

มีประกาศขาย 100 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,005 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,162 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,857 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,263 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,986 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,474 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,053 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,546 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (472)

ดูประกาศทั้งหมด (472)
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 28chidlom 66,000 ว่าง✅ ตอบไว PREMIUM

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 28chidlom 66,000 ว่าง✅ ตอบไว

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
55 ตร.ม.
฿66,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:13
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1491560)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1491560)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
86 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2418129)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2418129)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
86 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2255053)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2255053)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
75 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2095957)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2095957)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
55 ตร.ม.
฿66,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2071148)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2071148)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1922893)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1922893)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
75 ตร.ม.
฿88,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1396525)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1396525)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2742941)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2742941)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
79 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1930264)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1930264)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2333216)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2333216)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2429914)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2429914)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
86 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2608823)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2608823)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  28 ชิดลม วิวสวย ห้องมุม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-126862 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 28 ชิดลม วิวสวย ห้องมุม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-126862 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
80 ตร.ม.
฿99,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-88256 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-88256 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
44 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-88133 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-88133 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-90291 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด 28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-90291 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-94355 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-94355 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-81714 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 28 ชิดลม BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-81714 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
💎Best Value! ห้องสวย ยูนิตหายาก 28 Chidlom ใกล้ Bts ชิดลม

💎Best Value! ห้องสวย ยูนิตหายาก 28 Chidlom ใกล้ Bts ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
74 ตร.ม.
฿23,390,000
UPDATE !
(฿316,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 890309)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 890309)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.5 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿298,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2362247)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2362247)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75.25 ตร.ม.
฿25,900,000
UPDATE !
(฿344,186 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2738729)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2738729)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
50.69 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿434,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2723261)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2723261)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
55 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿372,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2078616)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2078616)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
72 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿443,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1824747)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1824747)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿11,227,000
UPDATE !
(฿320,771 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1450778)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1450778)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
69 ตร.ม.
฿28,860,000
UPDATE !
(฿418,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2684092)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2684092)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
46.66 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿332,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2325326)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2325326)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3rd
38.63 ตร.ม.
฿13,700,000
UPDATE !
(฿354,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2738706)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2738706)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿285,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2744744)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2744744)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
45 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿442,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1935452)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1935452)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿319,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2480251)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2480251)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
74 ตร.ม.
฿27,500,000
UPDATE !
(฿371,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2566151)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2566151)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
43.8 ตร.ม.
฿12,490,000
UPDATE !
(฿285,160 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873767)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873767)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
80 ตร.ม.
฿27,900,000
NEW !
(฿348,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2611853)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2611853)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
75 ตร.ม.
฿25,900,000
UPDATE !
(฿345,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2509072)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2509072)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74 ตร.ม.
฿25,500,000
UPDATE !
(฿344,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1410907)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 28 ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1410907)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
80 ตร.ม.
฿28,900,000
UPDATE !
(฿361,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง 28 Chidlom

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless934 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1042 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi318 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi139 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium200 ประกาศ
ขาย Circle Condominium80 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi109 ประกาศ
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1180 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11113 ประกาศ