รูป Plum Condo Bangkae - รูปที่ 1/11
รูป Plum Condo Bangkae - รูปที่ 2/11
รูป Plum Condo Bangkae - รูปที่ 3/11
รูป Plum Condo Bangkae - รูปที่ 4/11
รูป Plum Condo Bangkae - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Bangkae

พลัม คอนโด บางแคบางแค กรุงเทพมหานคร3.0/5
8ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

Plum Condo Bangkae ที่ที่ให้ทุกวันของคุณเป็นวันพักผ่อน ด้วยแนวคิดใหม่ "Feel'n Function" ไลฟ์สไตล์ที่ลงตัว Feel กับการออกแบบตกแต่งที่เฉียบทุกมุมมอง ให้ความรู้สึกพิเศษ ด้วย Function การออกแบบที่ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ที่เป็นโลกส่วนตัวของคุณ ด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส พร้อมอุปกรณ์ทันสมัย, Time Out Zone ที่พร้อมให้ความเพลิดเพลินด้วย Wi-Fi ที่ทำให้ทุกวันของคุณกลายเป็นวันพักผ่อนอย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Bangkae
คอนโดมิเนียม
บางแค กรุงเทพมหานคร
284
2.45 เมตร
2014
39 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9469ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Phetkasem 98

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phetkasem 98

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

The Parkland Phetkasem

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Fuse Sense' Bangkae

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

The President Phetkasem - Bangkhae

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Chrisma Green Condo Phetkasem 92

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Chrisma Green Condo Phetkasem 92

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chrisma Green Condo Phetkasem 92

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Den Nakorn Residence

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Den Nakorn Residence

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Den Nakorn Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 8.5 กม.

วิทยาลัยการจัดการเพชรเกษม

ห่างไป 9.4 กม.

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,245 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

ม.เอเชียอาคเนย์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศให้เช่า 337 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,021 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เพชรเกษม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 229 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศขาย 142 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,090 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า เพชรเกษม

ห่างไป 3.5 กม.

โฮมโปร เพชรเกษม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 158 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศขาย 104 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,910 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,584 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 796 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 540 ประกาศ

ตลาดบางแค

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,893 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,229 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,792 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศให้เช่า 305 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศขาย 156 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 2.45 เมตร

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(1 รีวิวโครงการ)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

แนะนำเป็นห้อง 30 ตรม อยู่สบาย ไม่แออัด

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ 🥳[ให้เช่า-RAR2406-1414] Plum Condo บางแค. ชั้น 8(บนสุด)*วิวสระ*มีเครื่องซักผ้า *ใกล้ MRT หลักสอง💚Line id: @thefirstagent**

🥳[ให้เช่า-RAR2406-1414] Plum Condo บางแค. ชั้น 8(บนสุด)*วิวสระ*มีเครื่องซักผ้า *ใกล้ MRT หลักสอง💚Line id: @thefirstagent**

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:30
รูปภาพ #SC13119     📌   ให้เช่า | 🟦🟨พลัม คอนโด บางแค​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13119     📌   ให้เช่า | 🟦🟨พลัม คอนโด บางแค​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ พลัม คอนโด บางแค ห้อง 2 ห้องนอนว่างพร้อมเข้าอยู่  #Fa155 / Line ID : @forucondo

พลัม คอนโด บางแค ห้อง 2 ห้องนอนว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa155 / Line ID : @forucondo

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:20
รูปภาพ 📍ให้เช่า คอนโด พัม คอนโด บางแค  ตึกเอ ชั้น 6 ขนาด 46 ตรม  2นอน2น้ำ

📍ให้เช่า คอนโด พัม คอนโด บางแค ตึกเอ ชั้น 6 ขนาด 46 ตรม 2นอน2น้ำ

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

🎉 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

🎊 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

📌 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

🔺 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า พลัม คอนโด บางแค 46 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ราคาสุดคุ้ม พร้อมเครื่องซักผ้า ชั้น8

ให้เช่า พลัม คอนโด บางแค 46 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ราคาสุดคุ้ม พร้อมเครื่องซักผ้า ชั้น8

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:00

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:45
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางแค💥พลัม คอนโด บางแค🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางแค💥พลัม คอนโด บางแค🔴🟢🟡

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พลัม คอนโด บางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 2899451)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พลัม คอนโด บางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 2899451)

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 19:08

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:45
รูปภาพ MN3523 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค

MN3523 ให้เช่าคอนโด พลัม คอนโด บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:16
รูปภาพ ปล่อยเช่าพลัม คอนโด บางแค Plum Condo Bangkhae#ใกล้MRTหลักสอง

ปล่อยเช่าพลัม คอนโด บางแค Plum Condo Bangkhae#ใกล้MRTหลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 10:06
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดใกล้ MRT หลักสอง พลัมคอนโด บางแค 30 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ฟิตเนส-สระว่ายน้ำ : เจ้าของให้เช่าเอง

ให้เช่าคอนโดใกล้ MRT หลักสอง พลัมคอนโด บางแค 30 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ฟิตเนส-สระว่ายน้ำ : เจ้าของให้เช่าเอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 01:52
รูปภาพ ✨ ให้เช่า พลัม คอนโด บางแค ✨  ราคา 12,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า พลัม คอนโด บางแค ✨ ราคา 12,000 บาท/เดือน

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 05:02

ประกาศขายในโครงการ (8)

🥳ขาย NEW Renovated!🎉พลัม คอนโด บางแค. ตึก B, ชั้น 6 *ใกล้ MRT หลักสอง💚Line id: @thefirstagent

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,180,000
UPDATE !
(฿51,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:30
#b4850  20/12/68 ขายคอนโด  Plum Condo บางแค  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4850 20/12/68 ขายคอนโด Plum Condo บางแค 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.55 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿36,007 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
#b4295 23/1/68  ขาย Plum Condo Bangkhae📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4295 23/1/68 ขาย Plum Condo Bangkhae📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.82 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿42,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ พลัม คอนโด บางแค พร้อมโอน 🔥MD-26086821

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
30 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:45
A033668 PLUM Condo Bangkae

A033668 PLUM Condo Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.84 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
(18891) Plum Condo Bangkae

(18891) Plum Condo Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.84 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.55 ตร.ม.
฿1,320,000
UPDATE !
(฿43,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ขาย พลัมคอนโด บางแค ราคา 1.72 ลบ ฟรีโอน

ขาย พลัมคอนโด บางแค ราคา 1.72 ลบ ฟรีโอน

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,720,000
(฿57,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 02:58

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Bangkae

ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

Lumpini Park Phetkasem 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Sense' Bangkae46 ประกาศ
เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค
เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค

The President Phetkasem - Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร

Chrisma Green Condo Phetkasem 92

บางแค กรุงเทพมหานคร
เด่นนคร เรสซิเดนซ์

Den Nakorn Residence

บางแค กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2