รูป Fuse Sense' Bangkae - รูปที่ 1/13
รูป Fuse Sense' Bangkae - รูปที่ 2/13
รูป Fuse Sense' Bangkae - รูปที่ 3/13
รูป Fuse Sense' Bangkae - รูปที่ 4/13
รูป Fuse Sense' Bangkae - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Fuse Sense' Bangkae

ฟิวส์ เซนเซ่ บางแคบางแค กรุงเทพมหานคร4.8/5
46ยูนิตขาย
54ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่ บนทำเลใกล้รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน (สถานีหลักสอง) กับแนวคิดการออกแบบ แบบ Modern SENSE’ Style ที่จะเปิดมุมมองใหม่ที่กว้างกว่า ทุกโสตสัมผัส กับรูปแบบโครงการ Sense Of Living ที่เปิดกว้างรับประสบการณ์ใหม่ของการใช้ชีวิต พร้อมพบกับทัศนียภาพมุมมองที่กว้างแบบไม่รู้จบ รวมทั้ง Leisure Lounge พื้นที่ส่วนตัวสำหรับคุณ และคนพิเศษ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 54 ห้อง และประกาศขาย 46 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Fuse Sense' Bangkae

ชื่ออื่นๆ

  • Fuse Sense Bangkae
  • Fuse Sense บางแค
คอนโดมิเนียม
บางแค กรุงเทพมหานคร
811
2.55 เมตร
2015
35 บาท/ตร.ม.
1
24
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Phetkasem 98

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phetkasem 98

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

The Parkland Phetkasem

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The President Phetkasem - Bangkhae

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Plum Condo Bangkae

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Bangkae

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Chrisma Green Condo Phetkasem 92

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Chrisma Green Condo Phetkasem 92

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chrisma Green Condo Phetkasem 92

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Den Nakorn Residence

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Den Nakorn Residence

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Den Nakorn Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เอเชียอาคเนย์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศให้เช่า 337 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,245 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 8.6 กม.

วิทยาลัยการจัดการเพชรเกษม

ห่างไป 9.4 กม.

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,021 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 229 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศขาย 142 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,090 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า เพชรเกษม

ห่างไป 3.5 กม.

โฮมโปร เพชรเกษม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 158 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศขาย 104 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,910 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,584 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 796 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 540 ประกาศ

ตลาดบางแค

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,893 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,229 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,792 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศให้เช่า 305 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศขาย 156 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 24.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(9 รีวิวโครงการ)
เบญจลักษณ์ guruhomedd

เบญจลักษณ์ guruhomedd

15/02/2566

คอนโดที่น่าอยู่ ความหรูหราภายใต้ความเรียบง่าย ราคาสะบายกระเป๋า สระว่ายน้ำยาว 50 เมตร นิติฯบริการดี

(5)
Nut

Nut

05/05/2564

สะอาด สะดวก เชื่อถือในเรื่องการรักษาความปลอดภัย

(5)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

อยู่ไม่ไกลห้าง สิ่งอำนวยสดวกพร้อม ไม่เปลียว ใกล้ถนนใหญ่

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

28/04/2564

ไกล้เดอะมอลบางแคนะ

(5)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

คอนโด เกรดดี คนอยู่มีคุณภาพ แต่ต่างชาติเยอะ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
รูปภาพ Fuse Sense Bangkae | ราคา 7,500 บาท | ห้องสวย ม่านกั้นครัว ไม่มีเครื่องซักผ้า ใกล้ MRT หลักสองEXCLUSIVE

Fuse Sense Bangkae | ราคา 7,500 บาท | ห้องสวย ม่านกั้นครัว ไม่มีเครื่องซักผ้า ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:13
รูปภาพ 🔥 บางแค ห้องสวย ครบ ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า Fuse Sense บางแค

🔥 บางแค ห้องสวย ครบ ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า Fuse Sense บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿8,480/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:52
รูปภาพ ND0392  ให้เช่าคอนโด ฟิวส์เซนเซ่ บางแค Fuse Sense Bangkae ห้องมุม

ND0392 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์เซนเซ่ บางแค Fuse Sense Bangkae ห้องมุม

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
39.5 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:30
รูปภาพ ND0495  ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae ใกล้ MRT The Mallบางแคเดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่

ND0495 ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae ใกล้ MRT The Mallบางแคเดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:30
รูปภาพ ND0495  ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae ใกล้ MRT The Mallบางแคเดินทางสะดวก

ND0495 ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae ใกล้ MRT The Mallบางแคเดินทางสะดวก

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:30
รูปภาพ ND0598 ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae ใกล้ รพ. เกษมราษฎร์ บางแค 300 m

ND0598 ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae ใกล้ รพ. เกษมราษฎร์ บางแค 300 m

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
24 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:30

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
24 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:30
รูปภาพ #A124528 ✅ 22/4/69 ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124528 ✅ 22/4/69 ให้เช่า Fuse Sense' Bangkae 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ (v62)ให้เช่าคอนโด fuse sense บางแค    📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(v62)ให้เช่าคอนโด fuse sense บางแค 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
26.84 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ 🦋RB24165 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24165 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
39.5 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24267 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24267 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23417 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23417 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23858 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23858 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
39.5 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ เช่าคอนโด  ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค วิวสวย ชั้นสูง MRT-หลักสอง บางแคเหนือ เขต บางแค กรุงเทพ CX-118766 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค วิวสวย ชั้นสูง MRT-หลักสอง บางแคเหนือ เขต บางแค กรุงเทพ CX-118766 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
50 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า fuse sense Bangkae  ห้องกั้นเป็นสัดส่วน เพียง 8,500 บาท  ติดถนนพุทธมณฑลสายสอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT หลักสอง

ให้เช่า fuse sense Bangkae ห้องกั้นเป็นสัดส่วน เพียง 8,500 บาท ติดถนนพุทธมณฑลสายสอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:23
รูปภาพ 🔮RB23417 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23417 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23858 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23858 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
39.5 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24267 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24267 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
คอนโดมิเนียม 32.03 ตร.ม. ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 2MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 32.03 ตร.ม. ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 2M

บางแค กรุงเทพมหานคร
32.03 ตร.ม.
฿2,018,000
UPDATE !
(฿63,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 13:39
ND0495  ขาย Fuse Sense' Bangkae ใกล้ MRT The Mallบางแคเดินทางสะดวก

ND0495 ขาย Fuse Sense' Bangkae ใกล้ MRT The Mallบางแคเดินทางสะดวก

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
27 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿55,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:30
ขายคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿59,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
คอนโดมิเนียม 30.7 ตร.ม. ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 1.5M

บางแค กรุงเทพมหานคร
30.7 ตร.ม.
฿2,027,000
UPDATE !
(฿66,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 24.7 ตร.ม. ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 1.5M

บางแค กรุงเทพมหานคร
24.7 ตร.ม.
฿1,507,000
UPDATE !
(฿61,012 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 46.45 ตร.ม. ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 2.5M

บางแค กรุงเทพมหานคร
46.45 ตร.ม.
฿3,206,000
UPDATE !
(฿69,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
ขายคอนโด FUSE Sense บางแค 1.49 ล. รวมโอน

ขายคอนโด FUSE Sense บางแค 1.49 ล. รวมโอน

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 24
25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿59,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:29
ขายคอนโด Fuse Sense บางแค ขาย 1.99 ล้าน 👈

ขายคอนโด Fuse Sense บางแค ขาย 1.99 ล้าน 👈

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿62,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:29
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Fuse Sense บางแค #ขาย 1.39 ล้าน

ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Fuse Sense บางแค #ขาย 1.39 ล้าน

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿57,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:29
ขายคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค 1 ห้องนอน ชั้น 19 ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
📌 ขายคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿59,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿59,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:01
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค MD-25067303

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿59,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:45
🔺 ขายคอนโด ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿59,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
ขาย ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค เลขที่ 142/708 (ทิศเหนือฝั่งถนนพุทธมณฑลสาย 2)

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
26.7 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿61,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:01
ขาย ร้านค้า (Shop) ใต้คอนโด โครงการ Fuse Sense Bangkae ทำเลดีมาก ราคาถูกสุดๆ ใกล้รถไฟฟ้า MRT หลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
58 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿94,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
ขายคอนโด ฟิวส์เซนเซ่ บางแค ต่ำกว่าราคาประเมิน ติดถนนพุทธมณฑลสาย 2 ใกล้ รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿53,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:02
JK 5574758 : ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค

JK 5574758 : ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24.68 ตร.ม.
฿1,615,306
UPDATE !
(฿65,450 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
(18674) Fuse Sense Bangkae

(18674) Fuse Sense Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.6 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿65,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Fuse Sense' Bangkae

ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

Lumpini Park Phetkasem 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
เช่า Plum Condo Bangkae19 ประกาศ
ขาย Plum Condo Bangkae8 ประกาศ

Chrisma Green Condo Phetkasem 92

บางแค กรุงเทพมหานคร
เด่นนคร เรสซิเดนซ์

Den Nakorn Residence

บางแค กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2