รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 1/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 2/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 3/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 4/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 5/40
คอนโดมิเนียม

Lumpini Park Phetkasem 98

ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 บางแค กรุงเทพมหานคร4.5/5
43ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่ พร้อมศูนย์การค้าชุมชน ติดถนนใหญ่เพชรเกษม ใกล้รถไฟฟ้าหลักสอง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 43 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Park Phetkasem 98

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Park เพชรเกษม 98
  • LPN Park เพชรเกษม 98
  • LPN พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 1
คอนโดมิเนียม
บางแค กรุงเทพมหานคร
2672
2.4 เมตร
2016
30 บาท/ตร.ม.
4
20,21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6813ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Fuse Sense' Bangkae

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Plum Condo Bangkae

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Bangkae

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Den Nakorn Residence

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Den Nakorn Residence

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Den Nakorn Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Baan Suan Nakornthon

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Nakornthon

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Nakornthon

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Setthakit Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Setthakit Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Setthakit Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 8.3 กม.

วิทยาลัยเทคโนโลยีธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยการจัดการเพชรเกษม

ห่างไป 8.7 กม.

ม.เอเชียอาคเนย์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศให้เช่า 337 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,021 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ ธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 229 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศขาย 142 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,090 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า เพชรเกษม

ห่างไป 2.2 กม.

โฮมโปร เพชรเกษม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 158 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศขาย 104 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 540 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,229 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,792 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศให้เช่า 305 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศขาย 156 ประกาศ

เพชรเกษม 98

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 98

มีประกาศให้เช่า 76 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 98

มีประกาศขาย 44 ประกาศ

เพชรเกษม 69

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 69

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 69

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 35.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(10 รีวิวโครงการ)
Channel Condo

Channel Condo

15/02/2564

คอนโดน่าอยู่ นิติดูแลดี ส่วนกลาง ok ราคาไม่แพง

(5)
GoodAgent

GoodAgent

13/02/2564

ใกล่ไปรษณีย์ไทย มีร้านหมูกะทะ กาแฟอเมซอน และเซเว่น สะดวกสบาย การเดินทางก็สะดวก แต่รถจะติดในช่วงเช้า เย็นค่ะ

(4)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

คอนโดมีเยอะ หาห้องง่าย สะดวก ในการเดินทาง

(3)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

โครงการตั้งอยู่ตรงข้ามกับบิ๊กซี ด้านหน้าโครงานมี Community mall เล็กๆ คอนโดเป็น High Rise 3 อาคาร มีพื้นที่จอดรถค่อนข้างเยอะ ส่วนกลางกว้างขวาง มีพื้นที่สีเขียวเยอะ ถ้าเทียบกับโครงการอื่นๆ บรรยากาศน่าพักอาศัยมากครับ

(4)
กานต์สิรี

กานต์สิรี

10/02/2564

Lpn เพรชเกษม 98 เฟส 1 ตึก a b ดีมาก เดินใกล้ถนน ใกล้ 7-11 ใกล้ อเวนิว โครงการชิวมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
รูปภาพ 🥳ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98. ตึก A, ชั้น 12A *ใกล้ Big C เพชรเกษม💚Line id: @thefirstagent[RAR2603-2445]

🥳ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98. ตึก A, ชั้น 12A *ใกล้ Big C เพชรเกษม💚Line id: @thefirstagent[RAR2603-2445]

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:30
รูปภาพ 🔴RI21627🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Lumpini Park Phetkasem 98 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

🔴RI21627🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Lumpini Park Phetkasem 98 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,200/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 00:57
รูปภาพ #b4801 2/4/69  ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4801 2/4/69 ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124182 ✅ 3/4/69  ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124182 ✅ 3/4/69 ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 พร้อมอยู่

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 พร้อมอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 16:59
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2352  ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2352 ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,200/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12.0
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 1 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 1 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98  มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ OMG1863  ให้เช่า [ ลุมพินี เพชรเกษม  98 ] 1 ห้องนอน ตึกหน้า - จะว่าง 5 เมษา 69

OMG1863 ให้เช่า [ ลุมพินี เพชรเกษม 98 ] 1 ห้องนอน ตึกหน้า - จะว่าง 5 เมษา 69

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:05
รูปภาพ 🦋RB23269 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23269 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23184 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23184 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23955 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23955 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24073 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24073 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24612 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24612 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,200/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB21909 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21909 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB22801 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22801 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
คอนโดมิเนียม 26.06 ตร.ม. ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เอ,บี เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 1.5MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 26.06 ตร.ม. ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เอ,บี เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 1.5M

บางแค กรุงเทพมหานคร
26.06 ตร.ม.
฿1,512,000
UPDATE !
(฿58,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 13:39
JK 5732023 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5732023 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.25 ตร.ม.
฿1,352,000
UPDATE !
(฿51,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 5616600 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK2 5616600 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
22.87 ตร.ม.
฿1,203,600
UPDATE !
(฿52,628 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK3 6544019 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ซี, ดี

JK3 6544019 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ซี, ดี

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 (9)
26.25 ตร.ม.
฿1,361,063
UPDATE !
(฿51,850 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5692723 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5692723 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22.69 ตร.ม.
฿1,326,000
UPDATE !
(฿58,440 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5617409 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5617409 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22.87 ตร.ม.
฿1,146,931
UPDATE !
(฿50,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5634368 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5634368 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.25 ตร.ม.
฿1,267,500
UPDATE !
(฿48,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5648152 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5648152 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35.45 ตร.ม.
฿1,844,500
UPDATE !
(฿52,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 5640537 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK2 5640537 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.25 ตร.ม.
฿1,361,700
UPDATE !
(฿51,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 5640537 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK2 5640537 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35.73 ตร.ม.
฿1,928,527
UPDATE !
(฿53,975 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 1339844 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 1339844 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14 (12A)
26.06 ตร.ม.
฿1,417,664
UPDATE !
(฿54,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 5611972 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ซี,ดี

JK2 5611972 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ซี,ดี

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.25 ตร.ม.
฿1,419,500
UPDATE !
(฿54,076 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5542208 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5542208 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
26.06 ตร.ม.
฿1,456,000
UPDATE !
(฿55,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5370828 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5370828 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22.69 ตร.ม.
฿1,181,500
UPDATE !
(฿52,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK 5504471 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5504471 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22.69 ตร.ม.
฿1,300,500
UPDATE !
(฿57,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
Homi50326  LPN เพชรเกษม98    🔥ราคาพิเศษ 1,490,000 เฟอร์ครบ

Homi50326 LPN เพชรเกษม98 🔥ราคาพิเศษ 1,490,000 เฟอร์ครบ

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
26.25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿56,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:21
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12.0
26 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿55,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร B ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11.0
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30

บางแค กรุงเทพมหานคร
26.06 ตร.ม.
฿1,512,000
UPDATE !
(฿58,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Park Phetkasem 98

ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค
ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค

Fuse Sense' Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Sense' Bangkae46 ประกาศ
พลัม คอนโด บางแค
พลัม คอนโด บางแค

Plum Condo Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
เช่า Plum Condo Bangkae19 ประกาศ
ขาย Plum Condo Bangkae8 ประกาศ

บางแค กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2