รูป Lazio Sriyan - รูปที่ 1/8
รูป Lazio Sriyan - รูปที่ 2/8
รูป Lazio Sriyan - รูปที่ 3/8
รูป Lazio Sriyan - รูปที่ 4/8
รูป Lazio Sriyan - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Lazio Sriyan

ลาซิโอ ศรีย่านดุสิต กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

คอนโดสไตล์ยุโรปที่ผสมผสานกับความโมเดิร์นที่เหมาะสำหรับไลฟ์สไตล์ของคนเมือง ตอบสนองการใช้ชีวิตสบาย เรียบง่าย ตั้งอยู่ใจกลางเมืองที่ไม่แออัดจนเกินไป ใกล้ตลาดสี่ย่านอีกทั้งเดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนพระราม6 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lazio Sriyan
คอนโดมิเนียม
ดุสิต กรุงเทพมหานคร
78
2019
1
6

โครงการนี้พัฒนาโดย

จักรไพศาล เอสเตท จำกัด (มหาชน)

3โครงการ
41ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

De LAPIS Charan 81

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า De LAPIS Charan 81

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด De LAPIS Charan 81

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Baan Suan Sukhothai

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

My Resort @ River

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า My Resort @ River

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด My Resort @ River

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Baan Samsen

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Samsen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Samsen

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Bangkok River Marina

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok River Marina

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok River Marina

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Wan Veyla Na Chaopraya

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Wan Veyla Na Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Wan Veyla Na Chaopraya

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Dusit Avenue

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Avenue

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Avenue

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Pichai Condominium

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Pichai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pichai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

IDEO Charan 70 - Riverview

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Charan 70 - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Charan 70 - Riverview

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สวนดุสิต

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,585 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,722 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,222 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,858 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 2.1 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,566 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 576 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,719 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 604 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,965 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,050 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,032 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 8.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,018 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 2,921 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 708 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 421 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,853 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,607 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,636 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 562 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,915 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,406 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 5.1 กม.

เขตดุสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดุสิต

มีประกาศให้เช่า 49 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดุสิต

มีประกาศขาย 64 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.6 กม.

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,900 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,947 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,673 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,572 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,225 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 900 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,697 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 809 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,099 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,293 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,181 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 678 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,630 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,865 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,829 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,981 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,698 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 BEDROOM

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 BEDROOM floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

🎉 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
80 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

🚩 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

🎊 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
80 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z5182💥 080469 🔥ให้เช่าคอนโด Lazio Sriyan Condo (รหัสเดิม Z4357)

#Z5182💥 080469 🔥ให้เช่าคอนโด Lazio Sriyan Condo (รหัสเดิม Z4357)

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
80 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4078 ให้เช่า Lazio Sriyan Condo

#S4078 ให้เช่า Lazio Sriyan Condo

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2901 ให้เช่า  Lazio Sriyan Condo

#R2901 ให้เช่า Lazio Sriyan Condo

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

📌 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
80 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

🎉 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

🔺 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
80 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

🎊 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

🚩 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
80 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:31
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

📌 ให้เช่าคอนโด ลาซิโอ ศรีย่าน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าสุพรีม สามเสน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:30

ประกาศขายในโครงการ (1)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโดลาซิโอศรีย่าน ใกล้ MRT บางพลัด (ID 877993)

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
30.8 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09

โครงการใกล้เคียง Lazio Sriyan

เดอ ลาพีส จรัญ 81
เดอ ลาพีส จรัญ 81

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า De LAPIS Charan 8158 ประกาศ
ขาย De LAPIS Charan 8116 ประกาศ
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Resort @ River1 ประกาศ
ขาย My Resort @ River17 ประกาศ
บ้าน สามเสน
บ้าน สามเสน

Baan Samsen

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Samsen2 ประกาศ
ขาย Baan Samsen3 ประกาศ
บางกอก ริเวอร์ มารีนา

Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok River Marina10 ประกาศ
วันเวลา ณ เจ้าพระยา
วันเวลา ณ เจ้าพระยา

Wan Veyla Na Chaopraya

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
ดุสิต อเวนิว

Dusit Avenue

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Dusit Avenue7 ประกาศ
ขาย Dusit Avenue2 ประกาศ
พิชัย คอนโดมิเนียม

Pichai Condominium

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
ขาย Pichai Condominium0 ประกาศ
IDEO จรัญ 70 - ริเวอร์วิว
IDEO จรัญ 70 - ริเวอร์วิว

IDEO Charan 70 - Riverview