รูป De LAPIS  Charan 81 - รูปที่ 1/56
รูป De LAPIS  Charan 81 - รูปที่ 2/56
รูป De LAPIS  Charan 81 - รูปที่ 3/56
รูป De LAPIS  Charan 81 - รูปที่ 4/56
รูป De LAPIS  Charan 81 - รูปที่ 5/56
คอนโดมิเนียม

De LAPIS Charan 81

เดอ ลาพีส จรัญ 81บางพลัด กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
60ยูนิตเช่า

เดอ ลาพีส จรัญ 81 De LAPIS Charan 81 พัฒนาโดย บริษัท แกรนด์ ยูนิตี้ ดิเวลล็อปเมนท์ จำกัด คอนโดมิเนียม : อาคารพักอาศัย 1 อาคาร สูง 32 ชั้น 635 ยูนิต + ร้านค้า 2 ยูนิต De LAPIS จรัญ 81 คอนโดวิวแม่น้ำเจ้าพระยา สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการมีมาให้อย่างครบครัน ติดถนนใหญ่จรัญสนิทวงศ์ ซอย.จรัญฯ 81 ติดรถไฟฟ้า ใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวกสบาย ความอุดมสมบูรณ์โดยรอบอยู่ในระดับที่ดี -ม.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ : 4.4 กม. ,รร.เซ็นคาเบรียล : 4.7 กม. -เทสโก้ โลตัส จรัญฯ, ตั้งฮั้วเส็ง, เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า -รถไฟฟ้า MRT สายสีน้ำเงิน สถานีบางพลัด เพียง 30 เมตร -ใกล้ทางพิเศษศรีรัช-วงแหวนรอบนอก -รพ.ยันฮี : 1.2 กม. ,รพ.ตา หู คอ จมูก : 4.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 60 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

De LAPIS Charan 81
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
635
2.75 เมตร
2019
60 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2463ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree RIO Bang - Aor Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Brix Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Urbano Rajavithi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Rajavithi

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Rajavithi

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Lazio Sriyan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lazio Sriyan

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lazio Sriyan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

My Resort @ River

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า My Resort @ River

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด My Resort @ River

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Bangkok River Marina

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok River Marina

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok River Marina

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Baan Samsen

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Samsen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Samsen

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Suan Sukhothai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT บางพลัด

ห่างออกไป 80 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางพลัด

มีประกาศให้เช่า 358 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางพลัด

มีประกาศขาย 131 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,973 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,852 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,707 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,993 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.9 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,626 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 625 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 642 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,020 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,100 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างออกไป 680 เมตร

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,366 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,141 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,109 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 727 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,339 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,764 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,699 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 600 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 4 กม.

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,681 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 750 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.1 กม.

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,311 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 971 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,909 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,733 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,288 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,166 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,746 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 851 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,216 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 81

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 81

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 81

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ยันฮี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,211 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 714 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,762 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 707 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 328 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,766 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,710 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
family_style

family_style

08/02/2564

De LAPIS จรัญ 81 จาก Grand Unity คอนโดใหม่วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตอบรับไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ภายใต้คอนเซ็ปต์ Simply Makes Sense บนทำเลศักยภาพ ติดรถไฟฟ้า MRT สายสีน้ำเงิน (บางซื่อ-ท่าพระ) ใกล้ทางด่วนศรีรัช

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (60)

ดูประกาศทั้งหมด (60)
รูปภาพ *** ให้เช่าคอนโด : เดอ ลาพลีส จรัญ 81 (De Lapis Charan 81) ใกล้ MRT บางพลัด ***STANDARD

*** ให้เช่าคอนโด : เดอ ลาพลีส จรัญ 81 (De Lapis Charan 81) ใกล้ MRT บางพลัด ***

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34.5 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 04:20
รูปภาพ Code: KJ5166  ให้เช่า De LAPIS Charan 81 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5166 ให้เช่า De LAPIS Charan 81 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:21
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดเดอลาพีส จรัญ 81 ติด MRT บางพลัด ห้องสวย วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ครัวปิด มีเครื่องซักผ้า

ให้เช่าคอนโดเดอลาพีส จรัญ 81 ติด MRT บางพลัด ห้องสวย วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ครัวปิด มีเครื่องซักผ้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:02
รูปภาพ *** ให้เช่าคอนโด : เดอ ลาพลีส จรัญ 81 (De Lapis Charan 81) ใกล้ MRT บางพลัด ***

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด De LAPIS Charan 81/เดอ ลาพีส จรัญ 81 (A6805041)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด De LAPIS Charan 81/เดอ ลาพีส จรัญ 81 (A6805041) ID Line : @condo42

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
34.8 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

📌 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 💥💥ให้เช่า De Lapis Charan 81 ขนาด 26 ตรม.ชั้น 16 แต่งครบ ติด MRT บางพลัด สนใจ Line: @atfirm💥💥

💥💥ให้เช่า De Lapis Charan 81 ขนาด 26 ตรม.ชั้น 16 แต่งครบ ติด MRT บางพลัด สนใจ Line: @atfirm💥💥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ เดอ ลาพีส จรัญ 81 MD-26086426

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ เดอ ลาพีส จรัญ 81 MD-26086426

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25-30
34.8 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ เช่าคอนโด De LAPIS Charan 81/เดอ ลาพีส จรัญ 81 (A6806010)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด De LAPIS Charan 81/เดอ ลาพีส จรัญ 81 (A6806010) ID Line : @rent24

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.8 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:01
รูปภาพ 🦋RB24538 ให้เช่าถูกมาก📢เดอ ลาพีส จรัญ 81👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24538 ให้เช่าถูกมาก📢เดอ ลาพีส จรัญ 81👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26.72 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23787 ให้เช่าถูกมาก📢เดอ ลาพีส จรัญ 81👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23787 ให้เช่าถูกมาก📢เดอ ลาพีส จรัญ 81👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔥 ห้องสวย พร้อมอยู่! คอนโด De Lapis เดอ ลาพีส จรัญ 81 ชั้น 16 วิวโล่ง ลมดี 🔥

🔥 ห้องสวย พร้อมอยู่! คอนโด De Lapis เดอ ลาพีส จรัญ 81 ชั้น 16 วิวโล่ง ลมดี 🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿11,970/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:40
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

ขายคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์ 15

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿105,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอ ลาพีส จรัญ 81 MD-25075024

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.5 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿77,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
DL26011358 ขายคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 (De LAPIS  Charan 81) ใกล้ MRT บางพลัด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26011358 ขายคอนโด เดอ ลาพีส จรัญ 81 (De LAPIS Charan 81) ใกล้ MRT บางพลัด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34.8 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿103,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
Hot Deal! Largest Unit | River View | MRT | 7.5M THB 🔥 6166845

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
2 น้ำ
ชั้น 16
69.6 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿113,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
JK2 6404981 : เดอ ลาพีส จรัญ 81

JK2 6404981 : เดอ ลาพีส จรัญ 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.33 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿80,498 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
🔥 ขาย คอนโด เดอ ลาพีส จรัญฯ 81 🔥

🔥 ขาย คอนโด เดอ ลาพีส จรัญฯ 81 🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿80,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 16:07
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอ ลาพีส จรัญ 81 ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2760089)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60.05 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿89,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอ ลาพีส จรัญ 81 ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2828573)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60.05 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿89,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอ ลาพีส จรัญ 81 ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2414383)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
70 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอ ลาพีส จรัญ 81 ใกล้ MRT บางพลัด (ID 1070762)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
34.5 ตร.ม.
฿4,375,000
UPDATE !
(฿126,812 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥

🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.5 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿77,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:31
ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม.

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
60.65 ตร.ม.
฿5,900,000
NEW !
(฿97,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:31
ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81)

ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.
฿3,350,000
(฿98,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/03/2569 12:59
🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉

🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26.72 ตร.ม.
฿2,750,000
(฿102,919 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/03/2569 05:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอ ลาพีส จรัญ 81 ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2623017)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/02/2569 19:55

โครงการใกล้เคียง De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium66 ประกาศ
ขาย Brix Condominium13 ประกาศ
เออร์บาโน ราชวิถี
เออร์บาโน ราชวิถี

Urbano Rajavithi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Urbano Rajavithi60 ประกาศ
ขาย Urbano Rajavithi24 ประกาศ
เดอะ ไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

บางกรวย นนทบุรี
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลาซิโอ ศรีย่าน
ลาซิโอ ศรีย่าน

Lazio Sriyan

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Lazio Sriyan16 ประกาศ
ขาย Lazio Sriyan1 ประกาศ
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

My Resort @ River

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Resort @ River1 ประกาศ
ขาย My Resort @ River17 ประกาศ
บางกอก ริเวอร์ มารีนา

Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok River Marina10 ประกาศ
บ้าน สามเสน
บ้าน สามเสน

Baan Samsen

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Samsen2 ประกาศ
ขาย Baan Samsen3 ประกาศ