รูป Baan Samsen - รูปที่ 1/14
รูป Baan Samsen - รูปที่ 2/14
รูป Baan Samsen - รูปที่ 3/14
รูป Baan Samsen - รูปที่ 4/14
รูป Baan Samsen - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Baan Samsen

บ้าน สามเสนดุสิต กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Samsen
คอนโดมิเนียม
ดุสิต กรุงเทพมหานคร
78
- เมตร
2010
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree RIO Bang - Aor Station

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Tree Privata

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Privata

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Privata

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

City Home Ratchada - Pinklao

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada - Pinklao

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

De LAPIS Charan 81

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า De LAPIS Charan 81

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด De LAPIS Charan 81

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Lazio Sriyan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lazio Sriyan

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lazio Sriyan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Bang Aor Riverside Tower

ห่างไป 4 กม.

คอนโดให้เช่า Bang Aor Riverside Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Aor Riverside Tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

My Resort @ River

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า My Resort @ River

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด My Resort @ River

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Baan Suan Sukhothai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Loft River Residence

ห่างไป 4 กม.

คอนโดให้เช่า Loft River Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Loft River Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Wan Veyla Na Chaopraya

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Wan Veyla Na Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Wan Veyla Na Chaopraya

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,973 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,853 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,705 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,992 ประกาศ

วิทยาลัยแพทย์ศาสตร์กรุงเทพมหานคร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,158 ประกาศ

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,627 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 625 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 642 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,019 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,101 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,368 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,144 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,110 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 727 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,333 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,761 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,700 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 600 ประกาศ

เขตดุสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดุสิต

มีประกาศให้เช่า 50 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดุสิต

มีประกาศขาย 66 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,123 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,029 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 5.2 กม.

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,312 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 971 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,908 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,735 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,746 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 852 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,214 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,384 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,211 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 715 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,843 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,942 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 707 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 328 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,762 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,710 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 56.60 - 71.51 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ #R4210 ให้เช่าคอนโด Baan Samsen Condominium

#R4210 ให้เช่าคอนโด Baan Samsen Condominium

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
39.45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สามเสน คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT บางอ้อ (ID 2038274)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สามเสน คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT บางอ้อ (ID 2038274)

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
76 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (3)

🏢 ขายคอนโด : Baan Samsen (บ้าน สามเสน)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13052

🏢 ขายคอนโด : Baan Samsen (บ้าน สามเสน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13052

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿98,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สามเสน คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT บางอ้อ (ID 2129509)

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
73 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿104,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สามเสน คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT บางอ้อ (ID 2839205)

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿98,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Privata10 ประกาศ
ขาย The Tree Privata7 ประกาศ
ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า
ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า

City Home Ratchada - Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เดอ ลาพีส จรัญ 81
เดอ ลาพีส จรัญ 81

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า De LAPIS Charan 8160 ประกาศ
ขาย De LAPIS Charan 8116 ประกาศ
ลาซิโอ ศรีย่าน
ลาซิโอ ศรีย่าน

Lazio Sriyan

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Lazio Sriyan16 ประกาศ
ขาย Lazio Sriyan1 ประกาศ
บางอ้อ ริเวอร์ไซด์ ทาวเวอร์

Bang Aor Riverside Tower

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

My Resort @ River

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Resort @ River1 ประกาศ
ขาย My Resort @ River17 ประกาศ