รูป Chapter One Spark Charan - รูปที่ 1/87
รูป Chapter One Spark Charan - รูปที่ 2/87
รูป Chapter One Spark Charan - รูปที่ 3/87
รูป Chapter One Spark Charan - รูปที่ 4/87
รูป Chapter One Spark Charan - รูปที่ 5/87
คอนโดมิเนียม

Chapter One Spark Charan

แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญบางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่ ใกล้ MRT บางพลัด 150 ม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chapter One Spark Charan
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1533
2026
1
26

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9074ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree RIO Bang - Aor Station

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

City Home Ratchada - Pinklao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada - Pinklao

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

De LAPIS Charan 81

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า De LAPIS Charan 81

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด De LAPIS Charan 81

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Lazio Sriyan

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lazio Sriyan

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lazio Sriyan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Bang Aor Riverside Tower

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bang Aor Riverside Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Aor Riverside Tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Bleisure Charan 96/1

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bleisure Charan 96/1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Bleisure Charan 96/1

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

My Resort @ River

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า My Resort @ River

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด My Resort @ River

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Bangkok River Marina

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok River Marina

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok River Marina

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

MRT บางพลัด

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางพลัด

มีประกาศให้เช่า 366 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางพลัด

มีประกาศขาย 131 ประกาศ

MRT บางอ้อ

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางอ้อ

มีประกาศให้เช่า 387 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางอ้อ

มีประกาศขาย 230 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,597 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,722 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,248 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,856 ประกาศ

วิทยาลัยแพทย์ศาสตร์กรุงเทพมหานคร

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศให้เช่า 6,471 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศขาย 2,772 ประกาศ

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,570 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 576 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,723 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 604 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,961 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,050 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างออกไป 920 เมตร

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,014 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,963 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 2,921 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 741 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 465 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,903 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,607 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,639 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 562 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 4.4 กม.

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,624 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.7 กม.

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,229 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 900 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,659 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,572 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,941 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,687 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 85

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 85

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 85

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 83/2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 83/2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 83/2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 80

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 80

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 80

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,697 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 809 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,100 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,293 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,174 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 678 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,700 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 721 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,063 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,467 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55
Facility 56
Facility 57
Facility 58
Facility 59
Facility 60
Facility 61
Facility 62

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.00 - 23.75 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ *** ให้เช่าคอนโด : แชปเตอร์ วัน สปาร์ค จรัญ (Chapter One Spark Charan)*** ใกล้ MRT บางพลัด 150 เมตรSTANDARD

*** ให้เช่าคอนโด : แชปเตอร์ วัน สปาร์ค จรัญ (Chapter One Spark Charan)*** ใกล้ MRT บางพลัด 150 เมตร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:15
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เชปเตอร์วัน สปาร์ค อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

📌 ให้เช่าคอนโด เชปเตอร์วัน สปาร์ค อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:30
รูปภาพ Chapter One Spark Charan ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Chapter One Spark Charan ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
26.5 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:09
รูปภาพ 🔔ให้เช่า 𝗖𝗵𝗮𝗽𝘁𝗲𝗿 𝗢𝗻𝗲 𝗦𝗽𝗮𝗿𝗸 𝗖𝗵𝗮𝗿𝗮𝗻 : 1 ห้องนอน ห้องใหม่พร้อมอยู่ 🔔

🔔ให้เช่า 𝗖𝗵𝗮𝗽𝘁𝗲𝗿 𝗢𝗻𝗲 𝗦𝗽𝗮𝗿𝗸 𝗖𝗵𝗮𝗿𝗮𝗻 : 1 ห้องนอน ห้องใหม่พร้อมอยู่ 🔔

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:00
รูปภาพ 🔥 เพียง 12,000! Chapter One Spark จรัญ ใกล้ MRT ห้องสวย 26 ตร.ม. พร้อมอยู่

🔥 เพียง 12,000! Chapter One Spark จรัญ ใกล้ MRT ห้องสวย 26 ตร.ม. พร้อมอยู่

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:30
รูปภาพ #A12428 ✅ 26/3/69  ให้เช่า Chapter One Spark Charan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12428 ✅ 26/3/69 ให้เช่า Chapter One Spark Charan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:15
รูปภาพ 🔥 ให้เช่าห้องใหม่เอี่ยมแกะกล่อง Chapter One Spark Charan ติดเซเว่น ติดตลาด ติดป้ายรถเมล์ 🔥

🔥 ให้เช่าห้องใหม่เอี่ยมแกะกล่อง Chapter One Spark Charan ติดเซเว่น ติดตลาด ติดป้ายรถเมล์ 🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:02
รูปภาพ DL26050091 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (Chapter One Spark Charan) ใกล้ MRT บางพลัด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050091 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (Chapter One Spark Charan) ใกล้ MRT บางพลัด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
รูปภาพ ⭐️ Chapter One Spark Charan⭐️เฟอร์ฯ เครื่องใช้ไฟฟ้าเข้าครบ‼️จองก่อนได้เข้าอยู่คนแรกของห้องทันที⚡️

⭐️ Chapter One Spark Charan⭐️เฟอร์ฯ เครื่องใช้ไฟฟ้าเข้าครบ‼️จองก่อนได้เข้าอยู่คนแรกของห้องทันที⚡️

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:43
รูปภาพ เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (A6903009) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (A6903009) ID Line : @condo42

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
34.5 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (A6904006)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (A6904006) ID Line : @condo42

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (A6902008) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (A6902008) ID Line : @condo42

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 👉🏻ให้เช่า Chapter One Spark Charan ✨ใกล้ MRT บางพลัด - 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

👉🏻ให้เช่า Chapter One Spark Charan ✨ใกล้ MRT บางพลัด - 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:29
รูปภาพ เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (D6905030)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Chapter One Spark Charan/แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (D6905030) ID Line : @condo98

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:25
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ MD-26086217

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ MD-26086217

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ 🦋RB23960 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23960 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB24556 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24556 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23757 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23757 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

DL26010851 ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน สปาร์ก จรัญ (Chapter One Spark Charan) ใกล้ MRT บางพลัด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
Sss542 ขาย Chapter One Spark Charan แชปเตอร์วัน สปาร์ค จรัญ ติดถนนนใหญ่ ใกล้ MRT บางพลัดเพียง 150 เมตร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿2,360,000
UPDATE !
(฿90,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
Sss541 ขาย Chapter One Spark Charan แชปเตอร์วัน สปาร์ค จรัญ ใกล้ MRT บางพลัดเพียง 150 เมตร ติดถนนใหญ่

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
55 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿90,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
Sss537 ขาย แชปเตอร์ วัน สปาร์ค จรัญ  Chapter One Spark Charan ใกล้ MRT บางพลัด

Sss537 ขาย แชปเตอร์ วัน สปาร์ค จรัญ Chapter One Spark Charan ใกล้ MRT บางพลัด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
23 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿82,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
Sss538 ขาย Chapter One Spark Charan แชปเตอร์วัน สปาร์ค จรัญ ใกล้ MRT บางพลัดเพียง 150 เมตร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿2,360,000
UPDATE !
(฿90,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เชปเตอร์วัน สปาร์ค จรัญ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2185218)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
55.3 ตร.ม.
฿5,416,000
UPDATE !
(฿97,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เชปเตอร์วัน สปาร์ค จรัญ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2185217)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.5 ตร.ม.
฿3,367,000
UPDATE !
(฿97,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เชปเตอร์วัน สปาร์ค จรัญ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2185215)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
23 ตร.ม.
฿2,395,000
UPDATE !
(฿104,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/02/2569 19:06

โครงการใกล้เคียง Chapter One Spark Charan

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เดอ ลาพีส จรัญ 81
เดอ ลาพีส จรัญ 81

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า De LAPIS Charan 8158 ประกาศ
ขาย De LAPIS Charan 8116 ประกาศ
เดอะ ไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

บางกรวย นนทบุรี
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลาซิโอ ศรีย่าน
ลาซิโอ ศรีย่าน

Lazio Sriyan

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Lazio Sriyan14 ประกาศ
ขาย Lazio Sriyan1 ประกาศ
บางอ้อ ริเวอร์ไซด์ ทาวเวอร์

Bang Aor Riverside Tower

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เบลสเชอร์ จรัญ 96/1
เบลสเชอร์ จรัญ 96/1

Bleisure Charan 96/1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

My Resort @ River

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Resort @ River1 ประกาศ
ขาย My Resort @ River17 ประกาศ
บางกอก ริเวอร์ มารีนา

Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok River Marina10 ประกาศ