รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 1/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 2/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 3/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 4/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Room BTS Wongwian Yai

เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่คลองสาน กรุงเทพมหานคร5.0/5
41ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

ความภูมิใจที่ได้ครอบครองที่พักอาศัยที่สุดแห่งคุณภาพ สำหรับคุณ และคนที่คุณรัก คุณค่าของการอยู่อาศัยที่แท้จริงด้วยศักยภาพของพื้นที่ติดทางขึ้นลง สถานีรถไฟฟ้า ที่ห่างจากสาทรศูนย์กลางธุรกิจชั้นนำของประเทศเพียง 2 สถานี และด้วยสินค้าที่เข้าใจถึงการใช้ชีวิตอย่างเต็มที่กับครอบครัวและคนที่คุณรักในห้องพักที่มีพื้นที่ที่สามารถรองรับได้ทุกคนในครอบครัวให้ใช้เวลาอยู่ร่วมกันได้อย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
201
- เมตร
2014
45 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6884ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai River Resort

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,233 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 530 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.6 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,627 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,552 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.3 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,004 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,798 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,407 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,683 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

ห่างไป 3.3 กม.

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,307 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,692 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,531 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,886 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,391 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,572 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,237 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,396 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,055 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,319 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,199 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,759 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,816 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,937 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,158 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,026 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,921 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 910 เมตร

ท่าพระ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,425 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,986 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,161 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,812 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,579 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,114 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,840 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 787 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,599 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 782 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,011 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,258 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,906 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,725 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,283 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,628 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 43.00 - 57.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ  )

REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )

27/04/2564

คอนโดน่าอยู่

(5)
คุณเอ็ม 096-882-4620

คุณเอ็ม 096-882-4620

04/02/2564

ราคาไม่แพง โครงการน่าอยู่

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 12A 2 ห้องนอน ขนาด 92 ตรม ใกล้ ตลาดวงเวียนใหญ่

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 12A 2 ห้องนอน ขนาด 92 ตรม ใกล้ ตลาดวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:30
รูปภาพ (ว่าง1เมษายน69)ให้เช่าThe Room BTS Wongwianyai - 1นอน 59ตรม. ชั้น22 - Line:@hac55

(ว่าง1เมษายน69)ให้เช่าThe Room BTS Wongwianyai - 1นอน 59ตรม. ชั้น22 - Line:@hac55

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
59 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2072953)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2072953)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2069550)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2069550)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:59
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 12A 2 ห้องนอน ขนาด 92 ตรม ใกล้ ตลาดวงเวียนใหญ่

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 12A 2 ห้องนอน ขนาด 92 ตรม ใกล้ ตลาดวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-87407 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-87407 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-102404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-102404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ เลขที่ 44/202

ให้เช่า เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ เลขที่ 44/202

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
88.92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:00
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 48 Sqm The Room BTS Wongwian Yai

1 Bed 1 Bath 48 Sqm The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:45
รูปภาพ ▚ LF134ツ ให้เช่า The Room Wongwianyai – 1 Bed 48 ตร.ม. 🥇ห้องแต่งสวยมาก Built-in จัดเต็มทั้งห้อง | ชั้นสูง วิวสวย | ติด BTS วงเวียนใหญ่

▚ LF134ツ ให้เช่า The Room Wongwianyai – 1 Bed 48 ตร.ม. 🥇ห้องแต่งสวยมาก Built-in จัดเต็มทั้งห้อง | ชั้นสูง วิวสวย | ติด BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
48 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ ▚ LJ117ツ ให้เช่า: The Room Wongwian Yai ✨ 1 ห้องนอน 58 ตร.ม. ห้องไซส์ใหญ่หายาก ราคาลดพิเศษ พร้อมเข้าอยู่! 🏙️🛋️

▚ LJ117ツ ให้เช่า: The Room Wongwian Yai ✨ 1 ห้องนอน 58 ตร.ม. ห้องไซส์ใหญ่หายาก ราคาลดพิเศษ พร้อมเข้าอยู่! 🏙️🛋️

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2X
58 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ ▚ LJ118ツ ให้เช่า: The Room Wongwian Yai ✨ 1 ห้องนอน 47.92 ตร.ม. ห้องกว้าง อยู่สบาย พร้อมเข้าอยู่ทันที! 🏙️🛋️

▚ LJ118ツ ให้เช่า: The Room Wongwian Yai ✨ 1 ห้องนอน 47.92 ตร.ม. ห้องกว้าง อยู่สบาย พร้อมเข้าอยู่ทันที! 🏙️🛋️

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
47.92 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ Code: KJ3099  ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ3099 ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
59 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:46
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1516080)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1516080)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2730665)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2730665)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1940422)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1940422)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
59 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2304355)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:23
DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
89 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
DL26030307 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿149,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
LTH11738 -The Room Wongwian Yai FOR SALE Size 88.92 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Wongwian Yai Station ONLY 11 MB

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
88.92 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿123,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTH4020 – The Room BTS Wongwian Yai FOR SALE 2 beds 2 baths size 92 Sq.M. Nearby BTS Wong Wian Yai station ONLY 18.9 MB

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
92 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿205,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
🔥Hot Deal! เฟอร์ครบ ราคาดี! The Room BTS Wongwian Yai

🔥Hot Deal! เฟอร์ครบ ราคาดี! The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
43 ตร.ม.
฿5,799,000
UPDATE !
(฿134,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:07
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2599672)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
88 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿135,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2744683)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
50 ตร.ม.
฿7,320,000
UPDATE !
(฿146,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿149,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
🔥 Affordable Price,Prime Location The Room  BTS Wongwian Yai

🔥 Affordable Price,Prime Location The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
ขาย !! ห้องมุม, ระเบียงกว้าง !! 🔥 Code C20221204492...The Room BTS Wongwian Yai, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20++
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
The Room BTS Wongwian Yai 2 bedrooms, for sale

The Room BTS Wongwian Yai 2 bedrooms, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
89 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿157,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
89.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

89.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
89 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿157,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
47.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

47.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.9 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿131,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
43.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

43.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
43.6 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿133,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
88.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

88.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
58.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

58.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
58 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿124,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
53.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

53.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿124,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri128 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn140 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn75 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn122 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort126 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort73 ประกาศ