รูป The Niche Taksin - รูปที่ 1/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 2/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 3/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 4/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Niche Taksin

เดอะ นิช ตากสินธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Niche Taksin

ชื่ออื่นๆ

  • The Niche Thaksin
  • The Niche ตากสิน
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
194
2011
1
20

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 303 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 149 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Q House Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Seed Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Room Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,861 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,626 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,402 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,774 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 860 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,080 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,806 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,552 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,706 ประกาศ

ตลาดปากคลองตลาด

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศให้เช่า 862 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศขาย 276 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,121 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,325 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,410 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,783 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,138 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,016 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,358 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,209 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,603 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,633 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,309 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,736 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,126 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 781 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 360 เมตร

ท่าพระ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,587 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,019 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,453 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,852 ประกาศ

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 124 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,896 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 793 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,093 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,269 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,990 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,739 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,709 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,710 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.74 - 52.93 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ นิช ตากสิน วิวสวย ชั้นสูง BTS-กรุงธนบุรี หิรัญรูจี เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-90157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน วิวสวย ชั้นสูง BTS-กรุงธนบุรี หิรัญรูจี เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-90157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2356501)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2356501)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ 🔮RB23555 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ นิช ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23555 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ นิช ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:54
รูปภาพ MN2413 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ ห้องพร้อมเข้าอยู่

MN2413 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ ห้องพร้อมเข้าอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:18
รูปภาพ DL24060159 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL24060159 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
66 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
รูปภาพ DL25030636 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL25030636 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨เดอะ นิช ตากสิน

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨เดอะ นิช ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎เดอะ นิช ตากสิน

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎เดอะ นิช ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
66 ตร.ม.
฿18,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ  MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ นิช ตากสิน

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ นิช ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿10,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6804046) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6804046) ID Line : @condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6803067) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6803067) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808041) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808041) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.95 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808011) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808011) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:00
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808011)  ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:00
รูปภาพ #R3393 ให้เช่า The Niche Taksin

#R3393 ให้เช่า The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
66 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3137  ให้เช่า  The Niche Taksin

#R3137 ให้เช่า The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #A151 For rent The Niche Taksin

#A151 For rent The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2337 ให้เช่า  The Niche Taksin

#R2337 ให้เช่า The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4957 ให้เช่าคอนโด The Niche Taksin

#R4957 ให้เช่าคอนโด The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

66.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หิรัญรูจี

66.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หิรัญรูจี

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿65,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
P-46527 วิวเมืองสวย! เดอะ นิช ตากสิน 1 นอน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ 1.85 ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2716952)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
64 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿59,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโดแต่งใหม่ สไตล์สวย ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอร์ 2 ตัว ฟรีค่าโอน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
🥝🥝   (  ห้องใหม่ )   ขาย    คอนโด  The  Niche  ตากสิน   🥝🥝  ชั้น  7  ขนาด  35 ตร.ม.  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด The Niche ตากสิน 🥝🥝 ชั้น 7 ขนาด 35 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:00
🍀🍀   (  ห้องใหม่ )   ขาย    คอนโด  The  Niche  ตากสิน   🍀🍀  ชั้น  7  ขนาด  35 ตร.ม.  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🍀🍀 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด The Niche ตากสิน 🍀🍀 ชั้น 7 ขนาด 35 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:00
SOCT1426 เดอะ นิช ตากสิน ห้องสวย เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยุ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:12
ขาย 1 ห้องนอน เดอะ นิช ตากสิน 35 ตรม วงเวียนใหญ่ ใกล้ ICONSIAM ท่าพระ เพชรเกษม

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
35.09 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿68,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:11
ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
35.9 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿66,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:11
ขายคอนโด 66 ตารางเมตร ชั้น 20 เดอะนิช ตากสิน ใกล้บีทีเอสวงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
66 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿57,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:39
ด่วน คอนโด The Niche Taksin พร้อมอยู่​ ราคาดีที่สุดในโครงการ  ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่/MRT ท่าพระ

ด่วน คอนโด The Niche Taksin พร้อมอยู่​ ราคาดีที่สุดในโครงการ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่/MRT ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.4 ตร.ม.
฿1,890,000
(฿56,587 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 03:26
SYM Vibha-Ladprao 1 bedroom, for sale

SYM Vibha-Ladprao 1 bedroom, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.89 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿107,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri128 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn121 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn73 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ