รูป The Seed Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/3
รูป The Seed Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/3
รูป The Seed Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

The Seed Sathorn - Taksin

เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร4.0/5
12ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า
โครงการใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ให้ชีวิตสบายอย่างมีสไตล์ ในทำเลที่สะดวกที่สุดเพียง 5 นาที ถึงสาทร โอบล้อมด้วยความเขียวขจีตั้งแต่รั้วด้านหน้าโครงการด้วยต้นไม้ เพื่อแต่งแต้มความสดชื่นให้กับทุกชีวิตสุขอย่างมีระดับ ออกแบบพื้นที่ใช้สอยอย่างลงตัว ตกแต่งครบครันด้วยเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ครบชุด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Seed Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
219
- เมตร
2009
40 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 149 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Q House Sathorn

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,259 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 531 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,903 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,625 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,974 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,859 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,084 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,806 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,556 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,706 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.7 กม.

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,125 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,325 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,430 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,784 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,168 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,014 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,388 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,209 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,638 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,631 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,313 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,124 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 590 เมตร

ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,614 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,020 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,469 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,853 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,675 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,134 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,897 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 794 ประกาศ

กรุงธนบุรี 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กรุงธนบุรี 1

มีประกาศให้เช่า 111 ประกาศ

ประกาศขาย กรุงธนบุรี 1

มีประกาศขาย 49 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,099 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,269 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,996 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,739 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,713 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,707 ประกาศ

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

โครงการไม่ไกลรถไฟฟ้า เหมาะกะคนเน้นการเดินทางเป็นหลัก เพราะราคาถือว่าไม่แพง ถ้าเทียบกะโครงการโดยรอบ ข้อเสียในโครงการไม่มีสระว่ายน้ำ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ติด BTS

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ติด BTS

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน เดินทางสะดวก

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน เดินทางสะดวก

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ  ด่วน! เช่าเดอะซีด สาทร-ตากสิน ใกล้สาทร ถูกสุด

ด่วน! เช่าเดอะซีด สาทร-ตากสิน ใกล้สาทร ถูกสุด

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ 📍ด่วน ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน พร้อมอยู่ วิวเมือง

📍ด่วน ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน พร้อมอยู่ วิวเมือง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ 📍ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เดินทางง่าย ต่อเดียวถึงสาทร

📍ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เดินทางง่าย ต่อเดียวถึงสาทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ 📍ว่างให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร-ตากสิน ห้องสวย แต่งครบ มีเครื่องซักผ้า

📍ว่างให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร-ตากสิน ห้องสวย แต่งครบ มีเครื่องซักผ้า

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo บีทีเอสวงเวียนใหญ่

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo บีทีเอสวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ตกแต่งสวย

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ตกแต่งสวย

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ เช่า The Seed ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

เช่า The Seed ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ เช่า! The Seed Sathorn-Taksin 1 ห้องนอน

เช่า! The Seed Sathorn-Taksin 1 ห้องนอน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ตกแต่งสวย

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ติด BTS

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ติด BTS

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เดินทางสะดวก ต่อเดียวถึงสาทร

ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เดินทางสะดวก ต่อเดียวถึงสาทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ 🔊ว่างให้เช่า คอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้บีทีเอส

🔊ว่างให้เช่า คอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้บีทีเอส

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร-ตากสิน คอนโดใกล้บีทีเอส เดินทางสะดวก

ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร-ตากสิน คอนโดใกล้บีทีเอส เดินทางสะดวก

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:05
รูปภาพ #R3017 ให้เช่า The Seed Sathorn-Taksin

#R3017 ให้เช่า The Seed Sathorn-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

#b4745 21/10/68  ขายคอนโด The Seed Sathorn-Taksin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4745 21/10/68 ขายคอนโด The Seed Sathorn-Taksin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿71,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
คอนโดมิเนียม 32.7 ตร.ม. เดอะซี้ด สาทร-ตากสิน เขตคลองสาน กรุงเทพมหานคร 1.7M

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
32.7 ตร.ม.
฿2,224,000
UPDATE !
(฿68,012 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:39
📢เดอะซี้ด สาทร ตากสิน The Seed Sathorn Taksin 📢  ขนาด 25.60ตรม สตูดิโอ 1ห้องน้ำ ชั้น6 รีโนเวทแล้ว

📢เดอะซี้ด สาทร ตากสิน The Seed Sathorn Taksin 📢 ขนาด 25.60ตรม สตูดิโอ 1ห้องน้ำ ชั้น6 รีโนเวทแล้ว

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:02
ขาย เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน เลขที่ 88/4 (วิวสวน)

ขาย เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน เลขที่ 88/4 (วิวสวน)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
32.7 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿68,807 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:00
ST535/ขายด่วน! คอนโด The Seed Sathon-Taksin (เดอะ ซีด สาทร-ตากสิน)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.7 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿73,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:09
💥CP-9409💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน👉สนใจโทร.080-651-8853

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿75,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
ขายด่วน 🔥 The Seed Sathorn - Taksin 🔥 ตกแต่งสวยครบ เดินทางสะดวก ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿72,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:08
🏢 ขายคอนโด : The Seed Sathorn - Taksin (เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10426

🏢 ขายคอนโด : The Seed Sathorn - Taksin (เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10426

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿66,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
ขาย เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน ห้องสวยมาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งแบบลัคชูพร้อมเข้าอยู่ | Code DS1488 Line: @Dstay

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
33 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿69,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:16
A033457 The Seed Sathon - Taksin

A033457 The Seed Sathon - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿60,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
✨ ขาย เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน ✨  ราคา 2,000,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน ✨ ราคา 2,000,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
33 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿60,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00

โครงการใกล้เคียง The Seed Sathorn - Taksin

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri128 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn139 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn76 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn122 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn73 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ