รูป The Muve Bangkhae - รูปที่ 1/19
รูป The Muve Bangkhae - รูปที่ 2/19
รูป The Muve Bangkhae - รูปที่ 3/19
รูป The Muve Bangkhae - รูปที่ 4/19
รูป The Muve Bangkhae - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

The Muve Bangkhae

เดอะ มูฟ บางแคบางแค กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

เดอะ มูฟ บางแค The Muve Bangkhae พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 261 ยูนิต The Muve Bangkhae โครงการตั้งอยู่ภายในซอยประสาน ถนนเพชรเกษม ฝั่งขาเข้า เขตบางแค กทม. ใกล้ รถไฟฟ้า ช่วยประหยัดเวลาในการเดินทาง และยังรายล้อมด้วยมหาวิทยาลัย ออฟฟิศชั้นนำ ห้างสรรพสินค้า ร้านสะดวกซื้อ และร้านอาหารอย่างครบครัน -Lotus’s บางแค , The Mall บางแค, ตลาดบางแค, Seacon บางแค, The Explace Mall, เสนีย์ฟู้ดมาร์เก็ต, Big C กัลปพฤกษ์ -รร.ภาษานุสรณ์บางแค, รร.ราชวินิตประถมบางแค,รร.วัดจันทร์ประดิษฐารามวิทยาคม, รร.เซนต์ปีเตอร์ธนบุรี , ม.สยาม -รพ.เกษมราษฎร์ บางแค, รพ.พญาไท 3, รพ.บางไผ่ -รถไฟฟ้า MRT บางแค -รถไฟฟ้า BTS บางหว้า -ถนนเพชรเกษม, ถนนบางแค, ถนนกาญจนาภิเษก, ถนนกัลปพฤกษ์, ถนนราชพฤกษ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Muve Bangkhae
คอนโดมิเนียม
บางแค กรุงเทพมหานคร
261
2.55 เมตร
2023
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19351ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Phetkasem

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Niche id Phetkasem - Bang Khae

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The President Phetkasem - Bangkhae

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Lumpini Ville Bangkae

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Mona Vale Phetkasem 39

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

iCondo Phetkasem 39

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Prodigy MRT Bangkhae

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Oscar Phetkasem 58

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT บางแค

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,104 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 245 ประกาศ

MRT หลักสอง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT หลักสอง

มีประกาศให้เช่า 321 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หลักสอง

มีประกาศขาย 157 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,021 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,230 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 283 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

ห่างออกไป 920 เมตร

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 7.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,891 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,655 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,245 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,910 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

ซีคอน บางแค

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,584 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 796 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 540 ประกาศ

ตลาดบางแค

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,893 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,090 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,229 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,792 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศให้เช่า 475 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศขาย 192 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,296 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,276 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,689 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 24.00 - 24.25 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ 🦋RB24250 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ มูฟ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24250 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ มูฟ บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ The muve บางแค 9,000/เดือน ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่

The muve บางแค 9,000/เดือน ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:09
รูปภาพ BESTPRICE ให้เช่า The Muve Bangkhae ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

BESTPRICE ให้เช่า The Muve Bangkhae ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
รูปภาพ 🔮RB24250 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24250 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ #R4087 ให้เช่าคอนโด THE MUVE Bangkhae

#R4087 ให้เช่าคอนโด THE MUVE Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ มูฟ บางแค (MD-95175)​

ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ มูฟ บางแค (MD-95175)​

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:45
รูปภาพ The Muve Bangkhae ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

The Muve Bangkhae ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:09
รูปภาพ 📣 ปล่อยเช่า The Muve บางแค  💰 9,000 บาท/เดือน (รวมส่วนกลาง) 📌 มัดจำ 2 เดือน | พร้อมเข้าอยู่ทันที

📣 ปล่อยเช่า The Muve บางแค 💰 9,000 บาท/เดือน (รวมส่วนกลาง) 📌 มัดจำ 2 เดือน | พร้อมเข้าอยู่ทันที

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10-30
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:40
รูปภาพ ให้เช่า The Muve บางแค  9,000 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่  โครงการ The Muve Bangkhae (เดอะ มูฟ บางแค)

ให้เช่า The Muve บางแค 9,000 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ โครงการ The Muve Bangkhae (เดอะ มูฟ บางแค)

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:31
รูปภาพ 🤝🏻RB24250 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางแค ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24250 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางแค ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ The Muve | Condo Low Rise | ย่านบางแคพร้อมอยู่ | เงียบสงบ | ใกล้ MRT

The Muve | Condo Low Rise | ย่านบางแคพร้อมอยู่ | เงียบสงบ | ใกล้ MRT

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:36
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ มูฟ บางแค เตียงน่านอนสุดๆ เฟอร์นิเจอและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน มาแต่ตัว เข้าอยู่ได้เลย

ให้เช่า เดอะ มูฟ บางแค เตียงน่านอนสุดๆ เฟอร์นิเจอและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน มาแต่ตัว เข้าอยู่ได้เลย

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.48 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:21

ประกาศขายในโครงการ (15)

📌 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
📌 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
P-1475🔥คอนโด เดอะ มูฟ🔥 (THE MUVE) - บางแค🔥ราคาสุดคุ้ม เพียง 1.799 ล้าน *0659174222*

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿1,799,000
UPDATE !
(฿71,960 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:16
🎉 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:00
🎉 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:00
A033814 The Muve Bangkhae

A033814 The Muve Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿102,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
🚩 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:01
ลดราคาด่วน! 2.12 ล้าน (Yield 5.07%) The Muve บางแค ชั้น 7 ทิศใต้ ฟรีโอน ทันมาตรการรัฐ!

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.48 ตร.ม.
฿2,120,000
UPDATE !
(฿86,601 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:07
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.48 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ เดอะมูฟ บางแค อาคาร เอ กรุงเทพมหานคร บางแค กรุงเทพมหานคร 2.2M

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
24.48 ตร.ม.
฿2,160,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มูฟ บางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 1270837)

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿3,121,800
UPDATE !
(฿86,717 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
The MUVE Bangkhae 1 bedroom, for sale

The MUVE Bangkhae 1 bedroom, for sale

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
24.48 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿75,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มูฟ บางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 1341926)

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
36.5 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿79,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/06/2568 14:01

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39

The Mona Vale Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ไอคอนโด เพชรเกษม 39
ไอคอนโด เพชรเกษม 39

iCondo Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย iCondo Phetkasem 395 ประกาศ
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

บางแค กรุงเทพมหานคร
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค

Prodigy MRT Bangkhae

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ดิ ออสการ์ เพชรเกษม 58

The Oscar Phetkasem 58