รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 1/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 2/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 3/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 4/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Prodigy MRT Bangkhae

โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแคภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า
คอนโดติดรถไฟฟ้า MRT สถานีบางแค เพียง 200 เมตร พื้นที่ส่วนกลางกว่า 2.5 ไร่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Prodigy MRT Bangkhae
คอนโดมิเนียม
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1,273
2.6 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
2
31-33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche id Phetkasem - Bang Khae

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Lumpini Ville Bangkae

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Mona Vale Phetkasem 39

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

iCondo Phetkasem 39

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Oscar Phetkasem 58

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Bangkhae Condotown

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkhae Condotown

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhae Condotown

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Prodigy Phetkasem 62

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Prodigy Phetkasem 62

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Prodigy Phetkasem 62

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT ภาษีเจริญ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 961 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 163 ประกาศ

MRT บางแค

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,083 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 225 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,004 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,210 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 261 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,673 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,504 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,218 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 373 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,788 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,872 ประกาศ

ซีคอน บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,541 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 759 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,521 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,046 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,081 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 6.2 กม.

ตลาดบางแค

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,860 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 576 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 632 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 298 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,210 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 647 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,112 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,712 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศให้เช่า 464 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศขาย 177 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,278 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 301 ประกาศ

เพชรเกษม 39/1

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 39/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 39/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 62

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 62

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 62

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,183 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,608 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 563 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 254 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
รูปภาพ Code: 26KJ1946  ให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1946 ให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
25 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:34
รูปภาพ 🦋RB23111 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23111 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23714 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23714 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29.82 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23755 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23755 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29.82 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24403 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24403 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24598 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24598 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น xx
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23552 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23552 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24025 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24025 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24246 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24246 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24273 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24273 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Prodigy บางแค มีเครื่องซักผ้า

ให้เช่าคอนโด Prodigy บางแค มีเครื่องซักผ้า

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
25 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:29
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า The prodigy บางแค 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า The prodigy บางแค 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:08
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-100803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-100803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-140956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-140956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.2 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-153094 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-153094 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ P291 ให้เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ติดMRTบางแค ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

P291 ให้เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ติดMRTบางแค ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:29
รูปภาพ P414 ให้เช่า Prodigy MRT Bangkae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ทำเลดีใกล้MRT 2ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันทีลดดี ใกล้MRT

P414 ให้เช่า Prodigy MRT Bangkae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ทำเลดีใกล้MRT 2ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันทีลดดี ใกล้MRT

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
52.6 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:29
รูปภาพ 🔮RB23755 ให้เช่าถูกมาก👍โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23755 ให้เช่าถูกมาก👍โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29.82 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24246 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24246 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขาย รหัส PP094 คอนโด Prodigy บางแค

ขาย รหัส PP094 คอนโด Prodigy บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿78,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
BP00660 ขายคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค ชั้น 29 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
24 ตร.ม.
฿1,837,000
UPDATE !
(฿76,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:23
BP00569 ขายคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค ชั้นที่ 29 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿1,958,000
UPDATE !
(฿65,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:18
ขาย The Prodigy MRT บางแค 24 ตรม. ชั้น 16 เฟอร์นิเจอร์ครบ

ขาย The Prodigy MRT บางแค 24 ตรม. ชั้น 16 เฟอร์นิเจอร์ครบ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿2,199,000
UPDATE !
(฿91,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 35 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 12 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 2.5M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,510,000
UPDATE !
(฿71,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
24.46 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿76,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39

The Mona Vale Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ไอคอนโด เพชรเกษม 39
ไอคอนโด เพชรเกษม 39

iCondo Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย iCondo Phetkasem 395 ประกาศ
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

บางแค กรุงเทพมหานคร
ดิ ออสการ์ เพชรเกษม 58

The Oscar Phetkasem 58

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkhae Condotown1 ประกาศ
เดอะโพรดิจี้ เพชรเกษม 62

The Prodigy Phetkasem 62