รูป Sathorn Gardens - รูปที่ 1/4
รูป Sathorn Gardens - รูปที่ 2/4
รูป Sathorn Gardens - รูปที่ 3/4
รูป Sathorn Gardens - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Sathorn Gardens

สาทร การ์เด้นส์สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
101ยูนิตขาย
128ยูนิตเช่า
สาทร การ์เด้นส์ Sathorn Gardens พัฒนาโดย บริษัท สาธรเรีย จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 41 ชั้น 580 ยูนิต คอนโด High Rise 41 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร คอนโดมิเนียมหรูสไตล์รีสอร์ท ตั้งอยู่บนพื้นที่สีเขียว ใจกลางเมือง พื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่ของโครงการ ไม่ว่าจะเป็นสระว่ายน้ำขนาดมาตรฐานนานาชาติ สนามเทนนิส ลู่จ็อกกิ้งที่แวดล้อมด้วยไม้ดอกและไม้ใบอันเขียวขจี ห้องออกกำลังกาย ซาวน่า ห้องสควอซ์ท ห้องสมุด หรือแม้แต่ห้องเล่นสำหรับเด็ก - รถไฟฟ้า BTS ศาลาแดง 850 ม. - รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี 900 ม. - ใกล้สวนลุมพินี - เซ็นทรัล สีลม, HSBC, สีลม - รร.เซนต์โยเซฟคอนเวนต์, รพ. BNH และ รพ.จุฬาลงกรณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 128 ห้อง และประกาศขาย 101 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sathorn Gardens

ชื่ออื่นๆ

  • Sathon Gardens
  • Satorn Gardens
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
580
- เมตร
2009
25 บาท/ตร.ม.
2
41

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 565 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 693 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,768 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,419 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,667 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,368 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,842 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,047 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,760 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,975 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 5,995 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,457 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,155 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,461 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,760 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,818 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,644 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,066 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างออกไป 750 เมตร

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,661 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,570 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.9 กม.

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,341 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,911 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,167 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,020 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,737 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,938 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,051 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,786 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,103 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,176 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,065 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,615 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,136 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,496 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,537 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,650 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2 กม.

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,051 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,332 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,694 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,537 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,389 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,791 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,640 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,288 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,328 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,548 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,934 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,333 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,792 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,803 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,124 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,752 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,916 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,438 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (128)

ดูประกาศทั้งหมด (128)
รูปภาพ #A124313 ✅ 9/10/68  ให้เช่า Sathorn Gardens   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124313 ✅ 9/10/68 ให้เช่า Sathorn Gardens 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 37
230 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12471 ✅ 28/4/69  ให้เช่า Sathorn Gardens 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12471 ✅ 28/4/69 ให้เช่า Sathorn Gardens 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 34
220 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Sathorn Gardens สาทร การ์เด้นส์ ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Sathorn Gardens สาทร การ์เด้นส์ ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
79 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! ห้องไซส์ใหญ่, ห้องหายาก, ทำเลดี !! 🔥 Code C20230203730..........Sathorn Gardens, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! ห้องไซส์ใหญ่, ห้องหายาก, ทำเลดี !! 🔥 Code C20230203730..........Sathorn Gardens, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-15
84 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
รูปภาพ PM037649 ✨Flash Deal ✨ Sathorn Gardens (1Bed 1Bath 63SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง28,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037649 ✨Flash Deal ✨ Sathorn Gardens (1Bed 1Bath 63SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง28,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
63 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:45
รูปภาพ ✨ ให้เช่า สาทร การ์เด้นส์ ✨  💰  ราคา 22,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า สาทร การ์เด้นส์ ✨ 💰 ราคา 22,000 บาท/เดือน

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 10+
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า สาทร การ์เด้นส์ ✨  ราคา 95,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า สาทร การ์เด้นส์ ✨ ราคา 95,000 บาท/เดือน

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30+
200 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า สาทร การ์เด้นส์ ✨  ราคา 46,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า สาทร การ์เด้นส์ ✨ ราคา 46,000 บาท/เดือน

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
84 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2877153)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2877153)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
104.29 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2755478)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2755478)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2773901)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2773901)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
84 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2847758)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2847758)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 34
220 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2648601)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2648601)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 37
200 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2884960)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2884960)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 34
220 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ Sathorn Gardens 3 bedrooms, for rent

Sathorn Gardens 3 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
164 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Sathorn Garden 3 bedrooms, for rent

Sathorn Garden 3 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
230.12 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Sathorn Gardens 3 bedrooms, for rent

Sathorn Gardens 3 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
230 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Sathorn Gardens 3 bedrooms, for rent

Sathorn Gardens 3 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
200 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สาธร การ์เด้นส์ MRT-ลุมพินี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-30139 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สาธร การ์เด้นส์ MRT-ลุมพินี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-30139 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (101)

ดูประกาศทั้งหมด (101)
#A124272 ✅ 6/1/68  ขายคอนโด Sathorn Gardens 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124272 ✅ 6/1/68 ขายคอนโด Sathorn Gardens 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 32
230 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿108,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ทำเลดี, ชั้นสูง 20++, พร้อมที่จอดรถ Fixed !! 🔥 Code C20230203696...Sathorn Gardens, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20++
63.7 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿119,309 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
ขายพร้อมผู้เช่า !! ต่ำกว่าราคาตลาด 40% ราคาดีสุดๆ !! Sathorn Gardens, 1 นอน, 1 น้ำ, ชั้นสูง 18+, ที่จอดรถ Fixed! Code C20240400050 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18++
78 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
🔥 สำหรับขาย !! ทำเลใจกลางสาทร !! ชั้นสูง 37++, ห้องไซส์ใหญ่, 🔥 Code C20241000019.....Sathorn Gardens, 3 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 37++
200.13 ตร.ม.
฿25,500,000
UPDATE !
(฿127,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ทำเลระดับพรีเมียม !! 🔥 Code C20230203695..........Sathorn Gardens, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
96 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Sathorn Gardens, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 14++, มีที่จอดรถ Fixed, ทำเลดี!! Code C20240800127 พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14++
78 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ สาทร การ์เด้นส์ MD-25085144

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 39
462 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿173,160 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด สาธร การ์เด้นส์ ์ MD-25024629

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
64 ตร.ม.
฿7,870,000
UPDATE !
(฿122,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ สาธร การ์เด้นส์ MD-

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
109 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿96,330 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
✨ ขาย สาทร การ์เด้นส์ ✨  ราคา 11,880,000 บาท

✨ ขาย สาทร การ์เด้นส์ ✨ ราคา 11,880,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
109 ตร.ม.
฿11,880,000
UPDATE !
(฿108,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 944567)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
78 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿152,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 1750084)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
109 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿133,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2541157)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
94.1 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿154,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 677119)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
64 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿140,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2585573)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
109 ตร.ม.
฿15,450,000
UPDATE !
(฿141,743 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 37
200 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿135,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 878138)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
64 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿160,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Sathorn Gardens

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom565 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom272 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle117 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn316 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn159 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9208 ประกาศ
ขาย Nara 994 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom271 ประกาศ
ขาย Ashton Silom143 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1082 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1015 ประกาศ