รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 1/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 2/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 3/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 4/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 5/34
คอนโดมิเนียม

Ivy Sathorn 10

ไอวี่ สาทร 10บางรัก กรุงเทพมหานคร5.0/5
15ยูนิตขาย
78ยูนิตเช่า

ไอวี่ สาทร 10 Ivy Sathorn 10 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมีเนียม : 1 อาคาร 29 ชั้น 301 ยูนิต คอนโด รายล้อมด้วยร้านค้า ร้านอาหารมากมาย ไม่ไกลจากสถานศึกษาชื่อดัง ใกล้รถไฟฟ้า โครงการนี้ตั้งอยู่บนซอยสีลม 9 -ใกล้รถไฟฟ้าBTS ช่องนนทรี 700 ม. -ใกล้รถไฟฟ้าBTS เซนต์หลุยส์ -ใกล้MRT สีลม 1.5 กม. -Sathorn Square 450 ม. ,สีลมพลาซ่า 450 ม. ,ตลาดละลายทรัพย์ 700 ม. ,Empire Tower 900 ม. ,Central Silom Center 1.1 กม. -Silom Complex 1.2 กม. , รพ.เซนต์หลุยส์ 550 ม. ,รพ.กรุงเทพคริสเตียน 1.0 กม. -รร.เซนต์หลุยส์ 700 ม. ,รร.กรุงเทพคริสเตียน 950 ม. ,ม.คริสเตียน 1.0 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 78 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ivy Sathorn 10

ชื่ออื่นๆ

  • Ivy Sathon 10
  • Ivy สาทร 10
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
290
2009
- บาท/ตร.ม.
1
29

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 571 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 193 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 677 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 427 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 5,984 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,427 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,194 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,358 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,814 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,030 ประกาศ

BTS เซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 1,141 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างออกไป 730 เมตร

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,074 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,362 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,675 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,718 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,556 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,972 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,576 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,468 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,120 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,860 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,289 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,846 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,571 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,779 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,034 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,652 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,019 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,016 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,587 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,350 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,084 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,430 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,586 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,013 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,008 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,306 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,664 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,522 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ มหานคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศให้เช่า 3,215 ประกาศ

ประกาศขาย คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศขาย 1,598 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,339 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,763 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,579 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,253 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,503 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,872 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,264 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,741 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,759 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,820 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,300 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,627 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,034 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

08/02/2564

สถานที่ที่ดีและล้อมรอบด้วยร้านอาหารและร้านสะดวกซื้อ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (78)

ดูประกาศทั้งหมด (78)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2886176)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2886176)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
83 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2494259)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2494259)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
83 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:59
รูปภาพ Ivy Sathorn | ให้เช่า 1 ห้องนอน สภาพดีมาก ห้องตกแต่งเรียบร้อย ของครบ ห้องอยู่ทำเลใจกลางสาทร ใกล้ตึกมหานคร

Ivy Sathorn | ให้เช่า 1 ห้องนอน สภาพดีมาก ห้องตกแต่งเรียบร้อย ของครบ ห้องอยู่ทำเลใจกลางสาทร ใกล้ตึกมหานคร

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:17
รูปภาพ ▚ LI107ツ ให้เช่า: Ivy Sathorn Studio 34.6sqm. 18K ✨ ห้องมุมราคาดี รวมที่จอดรถ พร้อมโปรส่วนลดพิเศษ 🏙️

▚ LI107ツ ให้เช่า: Ivy Sathorn Studio 34.6sqm. 18K ✨ ห้องมุมราคาดี รวมที่จอดรถ พร้อมโปรส่วนลดพิเศษ 🏙️

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น X
34.61 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:15
รูปภาพ ▚ LI136ツ ให้เช่า: Ivy Sathorn 10 1BR 41sqm. 22K ✨ ห้องไซส์ใหญ่ อยู่สบาย พร้อมจองต่อรองราคาได้! 🏙️

▚ LI136ツ ให้เช่า: Ivy Sathorn 10 1BR 41sqm. 22K ✨ ห้องไซส์ใหญ่ อยู่สบาย พร้อมจองต่อรองราคาได้! 🏙️

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2X
41 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:15
รูปภาพ ▚ LB218ツ สำหรับเช่า Ivy Sathorn 1 ห้องนอน ราคาพิเศษ ⭐

▚ LB218ツ สำหรับเช่า Ivy Sathorn 1 ห้องนอน ราคาพิเศษ ⭐

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
41 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:15
รูปภาพ DL25030344 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ สาทร 10 (Ivy Sathorn 10) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL25030344 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ สาทร 10 (Ivy Sathorn 10) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Ivy Sathorn 10/ไอวี่ สาทร 10 (A6812019)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Ivy Sathorn 10/ไอวี่ สาทร 10 (A6812019) ID Line : @condo42

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
41 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:31
รูปภาพ เช่าคอนโด Ivy Sathorn 10/ไอวี่ สาทร 10 (D6903044)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Ivy Sathorn 10/ไอวี่ สาทร 10 (D6903044) ID Line : @condo98

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:25
รูปภาพ 🏢💎ให้เช่า Ivy sathorn 10 ห้องพร้อมเช่า ใกล้ BTS ช่องนนทรี

🏢💎ให้เช่า Ivy sathorn 10 ห้องพร้อมเช่า ใกล้ BTS ช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:21
รูปภาพ 💥ด่วน💥Ivy sathorn 10 ห้องพร้อมเช่า ห้องใหญ่เฟอร์ครบ เข้าอยู่ได้เลย💎ใกล้ BTS ช่องนนทรี

💥ด่วน💥Ivy sathorn 10 ห้องพร้อมเช่า ห้องใหญ่เฟอร์ครบ เข้าอยู่ได้เลย💎ใกล้ BTS ช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:21
รูปภาพ ✨✨ไอวี่ สาทร 10 ใกล้ BTS สถานีเซนต์หลุยส์ คอนโดที่เป็นที่สุดด้านทำเล

✨✨ไอวี่ สาทร 10 ใกล้ BTS สถานีเซนต์หลุยส์ คอนโดที่เป็นที่สุดด้านทำเล

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-30
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2109931)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2109931)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
81 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 824537)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 824537)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 665795)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 665795)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
รูปภาพ ให้เช่า Ivy Sathorn. 1นอน 40ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

ให้เช่า Ivy Sathorn. 1นอน 40ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:26
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! ไอวี่ สาทร 1นอน 40ตรม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! ไอวี่ สาทร 1นอน 40ตรม. Line id: @pfagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:22

ว่างพร้อมอยู่! ไอวี่ สาทร 1นอน 40ตรม. Line id: @pfagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:22
รูปภาพ คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10 (ไอวี่ สาทร 10)

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10 (ไอวี่ สาทร 10)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1967872)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
33.33 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿147,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2744831)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไอวี สาทร พร้อมโอน 🔥MD-25072489

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
40 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿119,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2449600)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨  💰 ราคา 10,300,000  บาท

✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨ 💰 ราคา 10,300,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
76 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿135,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨  💰 ราคา 3,790,000 บาท

✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨ 💰 ราคา 3,790,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
35 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿108,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
87.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

87.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
87.6 ตร.ม.
฿10,790,000
UPDATE !
(฿123,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 39 ตารางเมตร ไอวี่ สาทร 10

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 39 ตารางเมตร ไอวี่ สาทร 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
39 ตร.ม.
฿5,920,000
UPDATE !
(฿151,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
💥HOT SELL‼️ Ivy sathorn 10 ห้องวิวเมืองไม่บล็อค ห้องแต่งครบพร้อมอยู่! | ใกล้ BTS ช่องนนทรี✨

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿148,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:55
Ivy sathorn 10 | 🚝ใกล้ BTS เซ็นหลุย #2026051114582#FC

Ivy sathorn 10 | 🚝ใกล้ BTS เซ็นหลุย #2026051114582#FC

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
41 ตร.ม.
฿5,500,000
NEW !
(฿134,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:00
Best price 💗ขาย Ivy Sathorn 10 ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS2262 Line : @Dstay

Best price 💗ขาย Ivy Sathorn 10 ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง ราคาดีมาก | Code DS2262 Line : @Dstay

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
36 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿130,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
ขาย Ivy Sathorn 10 ห้องสวย น่าอยู่ ชั้นสูง เดินทางสะดวก | Code DS1367 Line : @Dstay

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
39 ตร.ม.
฿6,550,000
UPDATE !
(฿167,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
✨ Rare Opportunity!! Ivy Sathorn 10 ห้องสวย ทำเล CBD เชื่อมต่อทุกความสะดวก ราคาพิเศษ 💯

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
39 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿108,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33.67 ตร.ม.
฿4,326,000
UPDATE !
(฿128,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿130,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Ivy Sathorn 10

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom571 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom272 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan193 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn427 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn181 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom209 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom136 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle118 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn319 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn160 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9211 ประกาศ
ขาย Nara 994 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom263 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ