รูป Pinklao River Park View - รูปที่ 1/12
รูป Pinklao River Park View - รูปที่ 2/12
รูป Pinklao River Park View - รูปที่ 3/12
รูป Pinklao River Park View - รูปที่ 4/12
รูป Pinklao River Park View - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Pinklao River Park View

ปิ่นเกล้า ริเวอร์ พาร์ค วิวบางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
297
1997
1
14

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Residence Pinklao

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Lumpini Park Pinklao

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

dcondo Charan - Bangkhunnon

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

88 The Terminal

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า 88 The Terminal

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด 88 The Terminal

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

P. Pinklao Condominium

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า P. Pinklao Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด P. Pinklao Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Pinklao Condominium

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Pinklao Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pinklao Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

President Condotown

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า President Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด President Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,976 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,852 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 7.4 กม.

ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศให้เช่า 12,887 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศขาย 4,843 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 5.8 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 5 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,144 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,109 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,836 ประกาศ

โฮมโปร ราชพฤกษ์

ห่างไป 8.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 120 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,929 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,341 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,764 ประกาศ

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 998 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 382 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 462 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,312 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 971 ประกาศ

ช่างชุ่ย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ช่างชุ่ย

มีประกาศให้เช่า 1,860 ประกาศ

ประกาศขาย ช่างชุ่ย

มีประกาศขาย 648 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,476 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,847 ประกาศ

ถนนบางขุนนนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางขุนนนท์

มีประกาศให้เช่า 294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางขุนนนท์

มีประกาศขาย 131 ประกาศ

ถนนบรมราชชนนี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศให้เช่า 603 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศขาย 245 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 552 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,762 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ เช่าคอนโด  ปิ่นเกล้า ริเวอร์ พาร์ควิว MRT-บางยี่ขัน บางบำหรุ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-86370 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ปิ่นเกล้า ริเวอร์ พาร์ควิว MRT-บางยี่ขัน บางบำหรุ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-86370 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
67 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ 🏙️ คอนโดวิวดี ปิ่นเกล้า ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ ใกล้ศิริราช เพียง 12,000 | ปิ่นเกล้า ริเวอร์พาร์ค วิว

🏙️ คอนโดวิวดี ปิ่นเกล้า ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ ใกล้ศิริราช เพียง 12,000 | ปิ่นเกล้า ริเวอร์พาร์ค วิว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
66.61 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:11

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโด 1 ห้องนอน ปิ่นเกล้า ริเวอร์ พาร์ควิว ขนาด 99 ตร. ม ชั้น 15 วิวแม่น้ำ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
99 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿31,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:02
A033205 Pinklao River Park View

A033205 Pinklao River Park View

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
76 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿36,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Lumpini Park Pinklao34 ประกาศ
ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า
ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า

Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2

Lumpini Place Pinklao 2

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด จรัญฯ - บางขุนนนท์
ดีคอนโด จรัญฯ - บางขุนนนท์

dcondo Charan - Bangkhunnon

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
88 เดอะ เทอมินอล

88 The Terminal

บางกรวย นนทบุรี
เช่า 88 The Terminal6 ประกาศ
ขาย 88 The Terminal2 ประกาศ