รูป Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao - รูปที่ 1/24
รูป Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao - รูปที่ 2/24
รูป Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao - รูปที่ 3/24
รูป Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao - รูปที่ 4/24
รูป Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า77/4 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร5.0/5
19ยูนิตขาย
21ยูนิตเช่า

คอนโดติดถนนบรมราชชนนี (บรมราชชนนี 35) ใกล้รถไฟฟ้าบางขุนนนท์ เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวย พร้อมสังคมและชุมชนคุณภาพ ภายใต้แนวคิดชุมชนน่าอยู่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 21 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า
  • LPN Place บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า
  • LPN เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า
คอนโดมิเนียม
77/4 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
992
2.4 เมตร
2015
35.00 บาท/ตร.ม.
1
25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6813ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Residence Pinklao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

P. Pinklao Condominium

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า P. Pinklao Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด P. Pinklao Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

President Condotown

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า President Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด President Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nontarom Condo Park

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Nontarom Condo Park

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nontarom Condo Park

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangkhunnon Condominium

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkhunnon Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhunnon Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Bangkhunnon Rimnam

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Bangkhunnon Rimnam

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Bangkhunnon Rimnam

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Pinklao River Park View

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Pinklao River Park View

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Pinklao River Park View

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Pinklao Condominium

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Pinklao Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pinklao Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Thippharoek Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Thippharoek Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Thippharoek Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Pinklao Exclusive Condominium

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Pinklao Exclusive Condominium

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Pinklao Exclusive Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,242 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,192 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,864 ประกาศ

โฮมโปร ราชพฤกษ์

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 103 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 126 ประกาศ

เทสโก้โลตัส นครอินทร์

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,771 ประกาศ

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,957 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 702 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,513 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,806 ประกาศ

เขตตลิ่งชัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตตลิ่งชัน

มีประกาศให้เช่า 21 ประกาศ

ประกาศขาย เขตตลิ่งชัน

มีประกาศขาย 21 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,349 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 997 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,674 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,894 ประกาศ

ช่างชุ่ย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ช่างชุ่ย

มีประกาศให้เช่า 1,888 ประกาศ

ประกาศขาย ช่างชุ่ย

มีประกาศขาย 660 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,201 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,830 ประกาศ

ถนนบรมราชชนนี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศให้เช่า 607 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศขาย 255 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,790 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 724 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

สิ่งอำนวยความสดวกครบถ้วน ไปมาสดวก ใกล้แหล่งชุมชน

(5)
family_style

family_style

08/02/2564

สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. เซ็นทรัลปิ่นเกล้า สิ่งอำนวยความสะดวก – รปภ., key card, CCTV – สนามเด็กเล่น, สวนพักผ่อน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (21)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี – ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี – ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี-ปิ่นเกล้า มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี-ปิ่นเกล้า มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ 🦋RB23590 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23590 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23647 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23647 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน เขต ตลิ่งชัน กรุงเทพ CX-105473 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน เขต ตลิ่งชัน กรุงเทพ CX-105473 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔮RB23590 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23590 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23647 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23647 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี-ปิ่นเกล้า พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี-ปิ่นเกล้า พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:29
รูปภาพ 🔴RRB20609🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴RRB20609🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🔴RRB20981🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴RRB20981🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี ปิ่นเกล้า

ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี ปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎 ตลิ่งชัน 💥 ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า  🔴🟢🟡

ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎 ตลิ่งชัน 💥 ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า 🔴🟢🟡

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:59
รูปภาพ Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:09
รูปภาพ โซนปิ่นเกล้า เข้าเมืองง่าย ใกล้ทางด่วน/สะพาน🚗 Lumpini Place

โซนปิ่นเกล้า เข้าเมืองง่าย ใกล้ทางด่วน/สะพาน🚗 Lumpini Place

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:30
รูปภาพ For Rent Condo Lumpini Place borom Ratchachonni -Pinklao พร้อมอยู่  (LINE : @hubcondo)

For Rent Condo Lumpini Place borom Ratchachonni -Pinklao พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:59
รูปภาพ 🤝🏻RB23590 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23590 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

#SC13032     📌  ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿2,099,000
UPDATE !
(฿65,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี – ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
🏢 พร้อมขาย! Lumpini Place บรมราชชนนี – ปิ่นเกล้า | ขนาด 1 นอน เจ้าของอยู่เอง

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,499,999
UPDATE !
(฿53,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:30
🔥 1.7 ล้านจบ! ห้องชั้นสูง พร้อมอยู่ ทำเลปิ่นเกล้า – บรมราชชนนี 🔥  🏙️ ขายคอนโด Lumpini Place Borom Ratchachonni – Pinklao

🔥 1.7 ล้านจบ! ห้องชั้นสูง พร้อมอยู่ ทำเลปิ่นเกล้า – บรมราชชนนี 🔥 🏙️ ขายคอนโด Lumpini Place Borom Ratchachonni – Pinklao

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32.28 ตร.ม.
฿1,700,000
NEW !
(฿52,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:30
🌆 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า วิวสูง ชั้น 16 Lumpini Place บรมราชชนนี – ปิ่นเกล้า สนใจติดต่อ Id Line @together8

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
29 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿58,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี – ปิ่นเกล้า 1 ห้องนอน ชั้น 3 ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿52,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
✅ห้องตกแต่งใหม่100% ลุมพินี ปาร์ค บรมราชชนนี-สิรินธร Lumpini Park Baromratchachonni-Sirindhorn ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿2,099,000
UPDATE !
(฿65,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿59,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:30
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี – ปิ่นเกล้า อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿2,099,000
UPDATE !
(฿65,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:30

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿2,099,000
UPDATE !
(฿65,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:30

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
A034221 Lumpini Place Borom Ratchachonni – Pinklao

A034221 Lumpini Place Borom Ratchachonni – Pinklao

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿55,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายพร้อมผู้เช่ารับรายได้ดีๆ ทันที นักลงทุนอย่าพลาด ดีลดีๆ

ขายพร้อมผู้เช่ารับรายได้ดีๆ ทันที นักลงทุนอย่าพลาด ดีลดีๆ

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿1,970,000
UPDATE !
(฿61,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:05
ขาย รหัส PP063 คอนโด Lumpini Place บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า

ขาย รหัส PP063 คอนโด Lumpini Place บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿2,099,000
UPDATE !
(฿65,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:49
Pinklao 🏙️ Lumpini Place Borom Ratchachonni – Pinklao — คอนโดพร้อมอยู่ ทำเลปิ่นเกล้า เข้าเมืองง่าย 💸

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿2,099,000
NEW !
(฿65,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:06
ขาย คอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี-ปิ่นเกล้า

ขาย คอนโด ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี-ปิ่นเกล้า

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/01/2569 05:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี ปิ่นเกล้า ใน ตลิ่งชัน (ID 596823)

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/12/2568 19:07
ขายคอนโดลุมพินี เพลส บรมราชชนนี-ปิ่นเกล้า ชั้น 15 ขนาด 32 ตรม.

ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32.28 ตร.ม.
฿2,300,000
(฿71,252 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/01/2567 08:54

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao