รูป MARU CHULA  - รูปที่ 1/32
รูป MARU CHULA  - รูปที่ 2/32
รูป MARU CHULA  - รูปที่ 3/32
รูป MARU CHULA  - รูปที่ 4/32
รูป MARU CHULA  - รูปที่ 5/32
คอนโดมิเนียม

MARU CHULA

มารุ จุฬาปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

MARU CHULA (มารุ จุฬา) 

คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ (Pet Friendly)ในย่านจุฬา บรรทัดทองจาก Major Development

เป็นคอนโด upper class แบบ High Rise 27 ชั้น

พร้อมที่จอดรถแบบ Conventional และ Auto Parking

สะดวกสบายด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

และยังอยู่ในทำเลที่เต็มไปด้วยร้านอาหาร ห้างสรรพสินค้า มหาวิทยาลัยอีกด้วย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (14)

รายละเอียดโครงการ

MARU CHULA
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
219
2027
70 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3536ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 197 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Room Rama 4

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Seed Memories Siam

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Memories Siam

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Memories Siam

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Elite Surawong

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Surawong

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Surawong

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Room Charoenkrung 30

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Reserve Kasemsan 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Reserve Kasemsan 3

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Reserve Kasemsan 3

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Altitude Samyan - Silom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Altitude Samyan - Silom

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Altitude Samyan - Silom

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Maestro 14 Siam - Ratchathewi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Maestro 14 Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Maestro 14 Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,241 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,379 ประกาศ

MRT หัวลำโพง

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT หัวลำโพง

มีประกาศให้เช่า 1,368 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หัวลำโพง

มีประกาศขาย 660 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,876 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,835 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,506 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,954 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,247 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,452 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,860 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,800 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,742 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,055 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,929 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,882 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,249 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,395 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,199 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,761 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,643 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 12,104 ประกาศ

ตลาดสามย่าน

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสามย่าน

มีประกาศให้เช่า 2,226 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสามย่าน

มีประกาศขาย 1,031 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,421 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,320 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,061 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,282 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,688 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,281 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,596 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,871 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,987 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,319 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,509 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,840 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,347 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,389 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 765 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,396 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,587 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,232 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,146 ประกาศ

ถนนเยาวราช

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเยาวราช

มีประกาศให้เช่า 49 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเยาวราช

มีประกาศขาย 51 ประกาศ

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,819 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 755 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,915 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,219 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,105 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,587 ประกาศ

รพ.กลาง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,296 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 483 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,848 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,817 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รพ.สงฆ์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,949 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 4,008 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31 - 48 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (14)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ จุฬา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2029066)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
31 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿174,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ จุฬา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2209017)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ จุฬา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2029070)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿163,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ จุฬา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2029069)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
61 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿168,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ จุฬา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2029068)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿146,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ จุฬา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2029067)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
58 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿158,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:14
เพนท์เฮ้าส์หายาก Maru Chula 80 ตร.ม. ชั้นสูงสุด | ทำเลเช่าแรง จุฬาฯ–สามย่าน - U5622147

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
80 ตร.ม.
฿13,890,000
UPDATE !
(฿173,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:02
32.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน รองเมือง

32.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน รองเมือง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿171,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
32.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน รองเมือง

32.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน รองเมือง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿171,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน รองเมือง

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน รองเมือง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
80 ตร.ม.
฿13,890,000
UPDATE !
(฿173,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารุ จุฬา 5621997

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารุ จุฬา 5621997

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿171,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารุ จุฬา 5622344

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารุ จุฬา 5622344

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿171,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
MARU CHULA 1 bedroom, for sale

MARU CHULA 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
31 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿154,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
MARU CHULA 2 bedrooms, for sale

MARU CHULA 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
47 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿159,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan197 ประกาศ
วิช แอท สามย่าน
วิช แอท สามย่าน

Wish @ Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan56 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan78 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 449 ประกาศ
ขาย The Room Rama 432 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม เจริญกรุง 30
เดอะ รูม เจริญกรุง 30

The Room Charoenkrung 30

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เดอะ รีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
เดอะ รีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3

The Reserve Kasemsan 3

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
อัลติจูด สามย่าน - สีลม
อัลติจูด สามย่าน - สีลม

Altitude Samyan - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี
มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี

Maestro 14 Siam - Ratchathewi