รูป Altitude Samyan - Silom - รูปที่ 1/7
รูป Altitude Samyan - Silom - รูปที่ 2/7
รูป Altitude Samyan - Silom - รูปที่ 3/7
รูป Altitude Samyan - Silom - รูปที่ 4/7
รูป Altitude Samyan - Silom - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Altitude Samyan - Silom

อัลติจูด สามย่าน - สีลมบางรัก กรุงเทพมหานคร4.7/5
9ยูนิตขาย
21ยูนิตเช่า

อัลติจูด สามย่าน - สีลม Altitude Samyan - Silom พัฒนาโดย บริษัท อัลเทอร์เนทีฟ แอสเซท จำกัด คอนโดมิเนียม : 4 อาคาร 8 ชั้น 742 ยูนิต, ร้านค้า 6 ยูนิต Altitude Samyan - Silom ตัวอาคารตั้งอยู่ใจกลางเมือง บนถนนสี่พระยา ไม่ไกลจากย่านธุรกิจอย่างสีลม สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ใกล้สถานศึกษา ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวกด้วยรถส่วนตัวเเละรถโดยสารสารธารณะ -โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา, โรงเรียนสาธิตจุฬา, จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, โรงเรียนอัสสัมชัญบางรัก, โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน -จามจุรีสแควร์, สยามสแควร์ -รถไฟฟ้าใต้ดินสามย่าน -รถไฟฟ้า BTS ศาลาเเดง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 21 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Altitude Samyan - Silom
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
97
- เมตร
2018
48.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 577 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 195 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Wish @ Samyan

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Room Rama 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Life @ Sathorn 10

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sathorn 10

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,307 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,380 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างออกไป 940 เมตร

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,681 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,021 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,430 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,475 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,046 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,833 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,941 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,080 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,370 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,909 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,511 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,904 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,260 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,006 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,329 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

ตลาดสามย่าน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสามย่าน

มีประกาศให้เช่า 2,255 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสามย่าน

มีประกาศขาย 1,029 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,132 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,435 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,285 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,495 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,481 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,790 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,695 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,231 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,624 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,627 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,334 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,050 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,707 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,035 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,925 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,355 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,868 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,736 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,762 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,617 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,628 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,531 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,521 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,799 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,355 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,320 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,196 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,633 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,523 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,565 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,128 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,330 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,957 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,818 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,470 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,447 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,897 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,081 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.30 - 37.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า MRT สามย่าน เพียง 350 เมตร และใกล้ รถไฟฟ้า BTS ศาลาแดง เพียง 1 กิโลเมตร ถือว่าเป็นทำเลใจกลางเมืองที่ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ใกล้มหาวิทยาลัยอันดับ 1 ของประเทศและใกล้โรงเรียนดีๆมากมาย

(5)
Dee Asset

Dee Asset

11/02/2564

เป็นคอนโด ทำเลดี ตั้งอยู่บนถนน สี่พระยา ห่างจาก MRT สามย่าน เพียง 700 เมตร เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ มหาวิทยาลัย จุฬา ตลาดสามย่าน สามย่าน มิดทาวน์

(4)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

Altitude สามย่าน-สีลม คอนโด Low-Rise ใจกลางเมือง ใกล้ MRT สามย่าน เพียง 350 เมตร ราคาเริ่มต้น 5 ล้านบาท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (21)

รูปภาพ  พร้อมอยู่ 💥 Altitude Samyan-Silom เฟอร์ครบ ราคาคุ้มค่า 💥 ใกล้ MRT สามย่าน

พร้อมอยู่ 💥 Altitude Samyan-Silom เฟอร์ครบ ราคาคุ้มค่า 💥 ใกล้ MRT สามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
29 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
รูปภาพ 🍀🍀Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌 อัลติจูด ดีไฟน์ คอนโดมิเนียม (Line: @rent2022)MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ 🔖A10831

🍀🍀Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌 อัลติจูด ดีไฟน์ คอนโดมิเนียม (Line: @rent2022)MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ 🔖A10831

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
รูปภาพ 🍃คอนโด Altitude Define สามย่าน โครงการที่มีความเป็นส่วนตัวที่สุดด้วยยูนิตที่น้อยและเป็นแบบ low rise🍃

🍃คอนโด Altitude Define สามย่าน โครงการที่มีความเป็นส่วนตัวที่สุดด้วยยูนิตที่น้อยและเป็นแบบ low rise🍃

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:39
รูปภาพ เช่าคอนโด Altitude Samyan - Silom/อัลติจูด สามย่าน - สีลม (E6809136)

เช่าคอนโด Altitude Samyan - Silom/อัลติจูด สามย่าน - สีลม (E6809136)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Altitude Samyan - Silom/อัลติจูด สามย่าน - สีลม (D6803028) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Altitude Samyan - Silom/อัลติจูด สามย่าน - สีลม (D6803028) ID Line : @condo42

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:31
รูปภาพ 🔥🔸LineID : @Habitant (มี@ ข้างหน้า) 🔸ให้ เช่าคอนโด Altitude Samyan silom 🔥เฟอร์ครบ+พร้อมอยู่🔥 ใกล้ chula

🔥🔸LineID : @Habitant (มี@ ข้างหน้า) 🔸ให้ เช่าคอนโด Altitude Samyan silom 🔥เฟอร์ครบ+พร้อมอยู่🔥 ใกล้ chula

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:59
รูปภาพ Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥 ห้องสไตล์หรูหรา ตกแต่งจัดเต็ม เครื่องใช้ครบครัน ใกล้ MRT สามย่าน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥 ห้องสไตล์หรูหรา ตกแต่งจัดเต็ม เครื่องใช้ครบครัน ใกล้ MRT สามย่าน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น XX
29 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:03
รูปภาพ Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องหรูโมเดิร์น ดีไซน์มีระดับ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องหรูโมเดิร์น ดีไซน์มีระดับ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
29 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:03
รูปภาพ Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ลุคทันสมัย คุมโทนสวย เฟอร์คุณภาพ ฟังก์ชันลงตัว รองรับทุกการใช้ชีวิต🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ลุคทันสมัย คุมโทนสวย เฟอร์คุณภาพ ฟังก์ชันลงตัว รองรับทุกการใช้ชีวิต🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
44 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:03
รูปภาพ Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดคลาสสิค ผสานกับความลอฟท์เท่ๆ กลางสามย่าน-สีลม เฟอร์ครบ ฟังก์ชันดี 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Altitude Samyan Silom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดคลาสสิค ผสานกับความลอฟท์เท่ๆ กลางสามย่าน-สีลม เฟอร์ครบ ฟังก์ชันดี 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0-1X
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:03
รูปภาพ DL25070386 ให้เช่าคอนโด อัลติจูด สามย่าน - สีลม (Altitude Samyan - Silom) ใกล้ MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL25070386 ให้เช่าคอนโด อัลติจูด สามย่าน - สีลม (Altitude Samyan - Silom) ใกล้ MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Altitude Samyan - Silom (อัลติจูด สามย่าน - สีลม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12959

🏢 ให้เช่าคอนโด : Altitude Samyan - Silom (อัลติจูด สามย่าน - สีลม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12959

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
รูปภาพ #S3095 ให้เช่า Altitude Samyan-Silom

#S3095 ให้เช่า Altitude Samyan-Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3572 ให้เช่า Altitude Samyan-Silom

#S3572 ให้เช่า Altitude Samyan-Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ  #K202 📢📌ให้เช่า คอนโด Altitude Samyan-Silom ใกล้ MRT สามย่าน

#K202 📢📌ให้เช่า คอนโด Altitude Samyan-Silom ใกล้ MRT สามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5144  ให้เช่าคอนโด Altitude Samyan-Silom

#R5144 ให้เช่าคอนโด Altitude Samyan-Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ อัลติจูด สามย่าน - สีลม MD-95555

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ อัลติจูด สามย่าน - สีลม MD-95555

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Altitude Samyan-Silom อัลติจูด สามย่าน-สีลม ใกล้กับรถไฟฟ้า MRT สามย่าน Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Altitude Samyan-Silom อัลติจูด สามย่าน-สีลม ใกล้กับรถไฟฟ้า MRT สามย่าน Line ID: @ppagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 01:59
รูปภาพ T1311 คอนโดให้เช่า Altitude Samyan - Silom (อัลติจูด สามย่าน - สีลม) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1311 คอนโดให้เช่า Altitude Samyan - Silom (อัลติจูด สามย่าน - สีลม) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

📣📣 ขาย  Altitude Samyan-Silom 📲🔥 สนใจติดต่อ Line @unicondo.official

📣📣 ขาย Altitude Samyan-Silom 📲🔥 สนใจติดต่อ Line @unicondo.official

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿173,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:00
29.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สี่พระยา

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿167,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
🔥 Hot Deal! Fully Furnished , Altitude Samyan–Silom near MRT Sam Yan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
29.32 ตร.ม.
฿4,450,000
UPDATE !
(฿151,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:05
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ อัลติจูด สามย่าน - สีลม | MD-25072747

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿148,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
อัลติจูด สามย่าน-สีลม ทำเลแหล่งงาน รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์ ใกล้ MRT สถานีสามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
43 ตร.ม.
฿7,000,000
NEW !
(฿162,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
A033379 Altitude Samyan - Silom

A033379 Altitude Samyan - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿155,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
Altitude Samyan Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องตกแต่งแบบทันสมัย หรูหรา งานหินอ่อน เฟอร์ครบจบ ใกล้MRTสามย่าน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
43 ตร.ม.
฿7,500,000
(฿174,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12
Altitude Samyan Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์ทันสมัย พร้อมรองรับชีวิตที่เชื่อมต่อใจกลางสีลม-สามย่าน พร้อมเข้าอยู่🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Altitude Samyan Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์ทันสมัย พร้อมรองรับชีวิตที่เชื่อมต่อใจกลางสีลม-สามย่าน พร้อมเข้าอยู่🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
28 ตร.ม.
฿4,700,000
(฿167,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12
Altitude Samyan Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥 ห้องสวย สุด luxury จิ๋วแต่แจ๋ว ตกแต่งเรียบร้อย เฟอร์นิเจอร์ครบ.🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Altitude Samyan Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥 ห้องสวย สุด luxury จิ๋วแต่แจ๋ว ตกแต่งเรียบร้อย เฟอร์นิเจอร์ครบ.🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
29 ตร.ม.
฿4,300,000
(฿148,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12

โครงการใกล้เคียง Altitude Samyan - Silom

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom577 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom272 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan195 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn327 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn159 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom269 ประกาศ
ขาย Ashton Silom143 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan55 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan78 ประกาศ
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1083 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1015 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 451 ประกาศ
ขาย The Room Rama 432 ประกาศ
ไลฟ์ แอท สาทร 10
ไลฟ์ แอท สาทร 10

Life @ Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sathorn 1082 ประกาศ
ขาย Life @ Sathorn 1041 ประกาศ