รูป Hive Taksin - รูปที่ 1/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 2/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 3/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 4/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Hive Taksin

ไฮฟ์ ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
30ยูนิตขาย
98ยูนิตเช่า

เปิดรับความสุขครั้งใหม่กับคอนโดมิเนียมสูง 28 ชั้น บนทำเลใหม่ ใกล้สถานี BTS ที่ให้คุณเริ่มต้นชีวิตแสนสบายท่ามกลางสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 98 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hive Taksin

ชื่ออื่นๆ

  • Hive Thaksin
  • Hive ตากสิน
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
365
- เมตร
2009
40 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS กรุงธนบุรี

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,475 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 707 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,264 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 526 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,711 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,591 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,099 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,804 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,578 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,705 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,971 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,866 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,613 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,899 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,508 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,614 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,335 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,399 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,149 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,320 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,337 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,762 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,062 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,004 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,264 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,190 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,134 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,921 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,534 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,013 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 780 เมตร

เอเชียทีค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,656 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,135 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,471 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,845 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,905 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 795 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,615 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 787 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,106 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,265 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,996 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,739 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,755 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,703 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (98)

ดูประกาศทั้งหมด (98)
รูปภาพ 67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San BangkokPREMIUM

67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:09
รูปภาพ 🦋RB24299 ให้เช่าถูกมาก📢ไฮฟ์ ตากสิน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24299 ให้เช่าถูกมาก📢ไฮฟ์ ตากสิน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ Code: KJ9263  ให้เช่า Hive Taksin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9263 ให้เช่า Hive Taksin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
67.3 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:56
รูปภาพ  Hive Taksin ✨ Spacious 2-Bedroom, Stylish Living 🌟 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

Hive Taksin ✨ Spacious 2-Bedroom, Stylish Living 🌟 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:31
รูปภาพ 68 sqm 2 Bed Condo on 14th Floor at Hive Taksin Khlong San Bangkok

68 sqm 2 Bed Condo on 14th Floor at Hive Taksin Khlong San Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดวงเวียนใหญ่

ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:45
รูปภาพ P-49543 วิวเมืองสุดปัง! ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 25,000 บาท ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่| Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

P-49543 วิวเมืองสุดปัง! ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 25,000 บาท ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่| Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:40
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:17
รูปภาพ เช่า  ไฮฟ์ ตากสิน 3 ห้องนอน ,BTS วงเวียนใหญ่,  BTS กรุงธนบุรี ไอคอนสยาม

เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 3 ห้องนอน ,BTS วงเวียนใหญ่, BTS กรุงธนบุรี ไอคอนสยาม

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
96 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:17
รูปภาพ เช่า  ไฮฟ์ ตากสิน 1 ห้องนอน  BTS วงเวียนใหญ่, BTS กรุงธนบุรี,ICONSIAM

เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 1 ห้องนอน BTS วงเวียนใหญ่, BTS กรุงธนบุรี,ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
49 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:17
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่  ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
67 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:17

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
67 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:17
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 67  ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 67 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:17
รูปภาพ ✅ HTS109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ HTS109 ✅ Line : @p2nproperty

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
67 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:02
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27287 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27287 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-136234 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-136234 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
67.3 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด  Hive Taksin BTS-วงเวียนใหญ่ กรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน กรุงเทพ CX-02690 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด Hive Taksin BTS-วงเวียนใหญ่ กรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน กรุงเทพ CX-02690 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
76 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน ชั้นสูง BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-147598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ชั้นสูง BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-147598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
🔥Hot Deal Hive Taksin ยูนิตกว้าง ห้องสวย ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
67 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿92,388 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:31
ขายคอนโด HIVE ตากสิน #1Bed พร้อมอยู่

ขายคอนโด HIVE ตากสิน #1Bed พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿79,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:49
✨ ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ✨📍 ทำเล: วงเวียนใหญ่ HBH-ST-11

✨ ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ✨📍 ทำเล: วงเวียนใหญ่ HBH-ST-11

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
68 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿83,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:11
Hive Taksin  (ไฮฟ์ ตากสิน) - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-56

Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-56

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49.11 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿77,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:11
ขายคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-80035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-80035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
ขายคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27332 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27332 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
74.5 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿104,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 1805046

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 1805046

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ไฮฟ์ ตากสิน 1135572

ไฮฟ์ ตากสิน 1135572

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
49 ตร.ม.
฿5,430,000
UPDATE !
(฿110,816 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 6249788

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 6249788

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
67.3 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿111,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 28

💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 28

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
50 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24

💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
74 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿121,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องกว้าง เฟอร์ครบ วิวสวย

💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องกว้าง เฟอร์ครบ วิวสวย

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿141,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
ขายคอนโด Hive taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) 2 นอน เฟอร์ครบ ชั้น 26 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ไม่ถึง 100 เมตร 67 ตรม

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
66 ตร.ม.
฿5,990,000
NEW !
(฿90,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 728215)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
65.89 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿115,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
P-140833 ต้องการขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน 18 Soi, Khlong Ton Sai, Khlong San, Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
39 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:02
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
40 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
P-133025 ต้องการขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน Soi, Khlong Ton Sai, Khlong San, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿77,551 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1497327)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
67 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿92,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1238973)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
67 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿89,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hive Taksin

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri126 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn140 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn75 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn122 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place37 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort132 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort71 ประกาศ