รูป Grand Condominium Wutthakat 53 - รูปที่ 1/3
รูป Grand Condominium Wutthakat 53 - รูปที่ 2/3
รูป Grand Condominium Wutthakat 53 - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Grand Condominium Wutthakat 53

แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53จอมทอง กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Grand Condominium Wutthakat 53
คอนโดมิเนียม
จอมทอง กรุงเทพมหานคร
157
- เมตร
2019
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Key Wutthakat

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Wutthakat

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

The Parkland Ratchada - Thapra

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Aspire Wutthakat

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Wutthakat

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,315 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,706 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,542 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,236 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,756 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,455 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,926 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,289 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.7 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,694 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,509 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 9,116 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,761 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,903 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,899 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,834 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,883 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,233 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,114 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,572 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,836 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,463 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,523 ประกาศ

เขตจอมทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจอมทอง

มีประกาศให้เช่า 937 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจอมทอง

มีประกาศขาย 355 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,489 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,943 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,743 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,711 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,057 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,227 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,612 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.3 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 30.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ 🔴RI21536🔴 ให้เช่าถูกมาก👍Grand Condominium Wutthakat 53 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RI21536🔴 ให้เช่าถูกมาก👍Grand Condominium Wutthakat 53 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:54
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨  Grand Condominium Wutthakat 53

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 Grand Condominium Wutthakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ใกล้ BTS วุฒากาศ คอนโด grand wuttakat 53

ให้เช่า คอนโด ใกล้ BTS วุฒากาศ คอนโด grand wuttakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 12:53
รูปภาพ ND0367  For rent Condominium Wutthakat 53 ห้องใหม่

ND0367 For rent Condominium Wutthakat 53 ห้องใหม่

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1xx
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 00:05

ประกาศขายในโครงการ (8)

🔺 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
A033386 Grand Condominium Wutthakat 53

A033386 Grand Condominium Wutthakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿64,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขาย  แกรนด์ วุฒากาศ ( Grand Condominium Wutthakat 53) ใกล้ BTS วุฒากาศ  ห้องมุม วิวสระ มีเครื่องซักผ้าฝาหน้า ถูกสุดในตึก มากๆ

ขาย แกรนด์ วุฒากาศ ( Grand Condominium Wutthakat 53) ใกล้ BTS วุฒากาศ ห้องมุม วิวสระ มีเครื่องซักผ้าฝาหน้า ถูกสุดในตึก มากๆ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿59,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
🎉 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:00
🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140

🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
27 ตร.ม.
฿1,659,000
UPDATE !
(฿61,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,500,000
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:30

โครงการใกล้เคียง Grand Condominium Wutthakat 53

ไอดีโอ วุฒากาศ
ไอดีโอ วุฒากาศ

IDEO Wutthakat

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat87 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat38 ประกาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Key Wutthakat78 ประกาศ
ขาย The Key Wutthakat32 ประกาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Wutthakat31 ประกาศ
ขาย Aspire Wutthakat19 ประกาศ