รูป Aspire Wutthakat - รูปที่ 1/10
รูป Aspire Wutthakat - รูปที่ 2/10
รูป Aspire Wutthakat - รูปที่ 3/10
รูป Aspire Wutthakat - รูปที่ 4/10
รูป Aspire Wutthakat - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Aspire Wutthakat

แอสปาย วุฒากาศธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
31ยูนิตเช่า

คอนโด Low Rise Aspire วุฒากาศ เติมเต็มความสุขรอบด้าน ด้วยความร่มรื่นของสวนสวยและสระว่ายน้ำ panoramic view ท่ามกลางความเป็นส่วนตัวเพียง 166 ยูนิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 31 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Wutthakat
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
166
2.5 เมตร
2016
65.00 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26418ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 146 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 294 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

IDEO Wutthakat

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,615 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 642 ประกาศ

BTS วุฒากาศ

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 2,269 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วุฒากาศ

มีประกาศขาย 560 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,324 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,701 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,762 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,451 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,331 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,641 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,895 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,683 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,503 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 9,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,753 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,887 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,869 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,851 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,878 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,216 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,105 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,257 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,683 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,447 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,510 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,673 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,090 ประกาศ

ท่าพระ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,472 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,936 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,405 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,483 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,180 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,713 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,133 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,737 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,055 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,238 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,608 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,684 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,056 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,756 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,057 ประกาศ

Facility 4
Facility 5

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
รูปภาพ 📢 ให้เช่าคอนโด IDEO Wutthakat 🌇 วิวสูง ลมดี เงียบสงบ พร้อมอยู่ทันที 🏙️

📢 ให้เช่าคอนโด IDEO Wutthakat 🌇 วิวสูง ลมดี เงียบสงบ พร้อมอยู่ทันที 🏙️

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:40
รูปภาพ ✨FD-00128ปล่อยเช่า ราคาดี ASPIRE WUTTAKARD ห้องชั้นบนสุด เงียบสงบ

✨FD-00128ปล่อยเช่า ราคาดี ASPIRE WUTTAKARD ห้องชั้นบนสุด เงียบสงบ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
40.41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:40
รูปภาพ 🚩Best room!🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

🚩Best room!🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า แอสปาย วุฒากาศ พร้อมอยู่  ST0920

ให้เช่า แอสปาย วุฒากาศ พร้อมอยู่ ST0920

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:06
รูปภาพ DL26040820 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ (Aspire Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26040820 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ (Aspire Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ DL26040931 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ (Aspire Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26040931 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ (Aspire Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ 🔮RB23237 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23237 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23463 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23463 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:58

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔥ด่วน‼️ ปล่อยเช่าคอนโด ราคาดี ใกล้ BTS โครงการ แอสปาย วุฒากาศ

🔥ด่วน‼️ ปล่อยเช่าคอนโด ราคาดี ใกล้ BTS โครงการ แอสปาย วุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:49
รูปภาพ 💥💥𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐀𝐬𝐩𝐢𝐫𝐞 𝐖𝐮𝐭𝐭𝐚𝐤𝐚𝐭 💥💥 (คอนโด แอสปาย วุฒากาศ)

💥💥𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐀𝐬𝐩𝐢𝐫𝐞 𝐖𝐮𝐭𝐭𝐚𝐤𝐚𝐭 💥💥 (คอนโด แอสปาย วุฒากาศ)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 01:57
รูปภาพ ND0566  ให้เช่า Aspire Wutthakat ห้องว่าง 1/6/2569 ใกล้รถไฟฟ้าสถานี วุฒากาศ 180 เมตร

ND0566 ให้เช่า Aspire Wutthakat ห้องว่าง 1/6/2569 ใกล้รถไฟฟ้าสถานี วุฒากาศ 180 เมตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 23:30
รูปภาพ #SC13245 📌 เช่า | 🟦🟨แอสปาย วุฒากาศ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13245 📌 เช่า | 🟦🟨แอสปาย วุฒากาศ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:45
รูปภาพ MN3560 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ

MN3560 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:16
รูปภาพ ให้เช่า  แอสปาย วุฒากาศ   🔴🔴

ให้เช่า แอสปาย วุฒากาศ 🔴🔴

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:41
รูปภาพ 🎉Special room!🎉 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

🎉Special room!🎉 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Wutthakat/แอสปาย วุฒากาศ (D6904024)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Aspire Wutthakat/แอสปาย วุฒากาศ (D6904024) ID Line : @condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:25
รูปภาพ #S3978 ให้เช่า Aspire Wutthakat

#S3978 ให้เช่า Aspire Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

🔥🔥🔥 ขายคอนโด  แอสปาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-74046 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-74046 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿67,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
DL26040822 ขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ (Aspire Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿93,650 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
DL26040932 ขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ (Aspire Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.47 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿93,650 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ แอสปาย วุฒากาศ MD-93299

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.5 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿77,705 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:49
P-88719 🏢ต้องการขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ Talat Phlu, Thon Buri, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:20
ขายคอนโด aspire วุฒากาศ แบบ 2 นอน ขนาด 40 ตรม. ชั้น 8 ใกล้ BTS สถานีวุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿88,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:02
🎉 ขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿88,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿88,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:01
📌 ขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿88,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:01
A034111 Aspire Wutthakat

A034111 Aspire Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A034117 Aspire Wutthakat

A034117 Aspire Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿71,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.3 ตร.ม. ห้องชุด แอสปาย วุฒากาศ [ชั้น 8] ธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.3 ตร.ม.
฿2,040,000
UPDATE !
(฿67,327 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
Aspire Wutthakat【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ตกแต่งคลีน สบายตา ทุกฟังก์ชันลงตัว🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Aspire Wutthakat【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ตกแต่งคลีน สบายตา ทุกฟังก์ชันลงตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
22 ตร.ม.
฿1,990,000
(฿90,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วุฒากาศ ใน บางขุนเทียน (ID 2194018)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/09/2568 07:41

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat89 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat38 ประกาศ