รูป Bangkok Garden - รูปที่ 1/24
รูป Bangkok Garden - รูปที่ 2/24
รูป Bangkok Garden - รูปที่ 3/24
รูป Bangkok Garden - รูปที่ 4/24
รูป Bangkok Garden - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Bangkok Garden

บางกอก การ์เด้นยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
56ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 56 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok Garden
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
841
1998
8
10

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Sathu

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas 24

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,178 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,461 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,666 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,067 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,406 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,684 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,570 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

ห่างไป 2.2 กม.

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,142 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,182 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,532 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,885 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,630 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,400 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,822 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,146 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,175 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,020 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,996 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,422 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,413 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,512 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ล้ง 1919

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,241 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,556 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,482 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,480 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,974 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,402 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,383 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,091 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,963 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,679 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,573 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,293 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,198 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (56)

ดูประกาศทั้งหมด (56)
รูปภาพ #A124397 ✅ 12/11/68  ให้เช่า Bangkok Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124397 ✅ 12/11/68 ให้เช่า Bangkok Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12416 ✅ 23/9/68  ให้เช่า Bangkok Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12416 ✅ 23/9/68 ให้เช่า Bangkok Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
100 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Bangkok Garden, 2+ห้องนอน, รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง บิ้วอินท์สวยมาก เฟอร์ครบพร้อมอยู่, Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Bangkok Garden, 2+ห้องนอน, รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง บิ้วอินท์สวยมาก เฟอร์ครบพร้อมอยู่, Line ID: @ppagent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
115 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ 🔥 เช่าด่วน !! Bangkok Garden, 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องนั่งเล่นกว้าง, ชั้นสูง 17++, ห้องหายาก!!🔥Code C20260400027 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

🔥 เช่าด่วน !! Bangkok Garden, 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องนั่งเล่นกว้าง, ชั้นสูง 17++, ห้องหายาก!!🔥Code C20260400027 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17++
95 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
รูปภาพ #SC13093     📌   ให้เช่า | 🟦🟨บางกอก การ์เด้น​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13093     📌   ให้เช่า | 🟦🟨บางกอก การ์เด้น​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
95 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:09
รูปภาพ ✨ ให้เช่า บางกอก การ์เด้น ✨  ราคา 120,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บางกอก การ์เด้น ✨ ราคา 120,000 บาท/เดือน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
240 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า บางกอก การ์เด้น ✨  ราคา 48,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บางกอก การ์เด้น ✨ ราคา 48,000 บาท/เดือน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
115 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า บางกอก การ์เด้น ✨  ราคา 48,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บางกอก การ์เด้น ✨ ราคา 48,000 บาท/เดือน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
105 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า  บางกอก การ์เด้น ✨  💰 ราคา 75,000  บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บางกอก การ์เด้น ✨ 💰 ราคา 75,000 บาท/เดือน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
95 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 469799)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 469799)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
100 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2813877)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2813877)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
119 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2817578)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2817578)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
100 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บางกอก การ์เด้น ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-103486 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บางกอก การ์เด้น ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-103486 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
100 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บางกอก การ์เด้น ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-113110 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บางกอก การ์เด้น ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-113110 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
105 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บางกอก การ์เด้น ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-133085 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บางกอก การ์เด้น ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-133085 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2432321)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2432321)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
100 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2823827)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2823827)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2438759)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2438759)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
207 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2353548)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2353548)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ บางกอก การ์เด้น พร้อมโอน 🔥MD-26028828

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-15
100 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บางกอก การ์เด้น MD-26086282

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
104 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บางกอก การ์เด้น MD-25085157

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
104 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿89,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2133486)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
104 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
207 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2600054)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
88 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿110,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2179745)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
104.23 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿105,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2658596)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-18
104 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿92,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บางกอก การ์เด้น 1955390

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บางกอก การ์เด้น 1955390

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
100 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
SOLD! LTH10230 – Bangkok Garden FOR SALE size 104 sq.m. 3 beds 2 baths near BTS Chongnonsi Station ONLY 9.5 MB

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
104 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿91,346 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
SOLD! LTHC10521–Bangkok Garden FOR SALE 3 beds 2 baths size 104 Sq.m. Near BTS Chong Nonsi station ONLY 8.8Mb

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9+
104 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿84,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC10669–Bangkok Garden FOR SALE 2 beds 2 baths size 104 Sq.m. Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 11MB

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12+
104 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC11746 - Bangkok Garden FOR SALE Size 106 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 9.1 MB

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
106 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿85,849 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC13522 – Condo for Sale | Bangkok Garden | 104 sqm | 3 Beds 2 Baths | 9.6 MB | Near BTS Chong Nonsi | คอนโดขาย แบงค็อก การ์เด้น

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
104 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿92,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC13523 – Condo for Sale | Bangkok Garden | 100 sqm | 2 Beds 2 Baths | 8.8 MB | Near BTS Chong Nonsi | คอนโดขาย แบงค็อก การ์เด้น

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
100 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC10516–Bangkok Garden FOR SALE 2 beds 2 baths size 119 Sq.m. Near MRT Klongtoei station ONLY 11.29Mb

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9+
119 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC10325– Bangkok Garden FOR SALE size 104 Sq.m. 3 beds 2 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 11Mb

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
104 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTH11053–Bangkok Garden FOR SALE 2 beds 2 baths size 100 Sq.m. Near BTS Chongnonsi ONLY 11MB

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13+
100 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
ขายคอนโด Bangkok Garden(บางกอกการ์เด้น) ห้องกว้าง 2 ห้องนอน วิวเมือง ใกล้เซ็นทรัล พระราม 3 (SW001730)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
100 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:30

โครงการใกล้เคียง Bangkok Garden

ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn90 ประกาศ
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

Lumpini Place Narathiwas 24