รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 1/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 2/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 3/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 4/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Sathorn

ลุมพินี เพลส สาทร160 สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

ลุมพินี เพลส สาทร Lumpini Place Sathorn พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 4 อาคาร 9 ชั้น 603 ยูนิต Lumpini Place Sathorn ตั้งอยู่บนถนนนราธิวาสราชนครินทร์ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อนใกล้ห้างสรรพสินค้า สถานศึกษา เดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้า -โรงเรียนเซนต์โยเซฟ คอนแวนต์, โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน, โรงเรียนอัสสัมชัญพาณิชยการ, , ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ -รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี และ สุรศักดิ์ -รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี -รถด่วนพิเศษ BRT สาทร -Makro สาทร, Central Plaza พระราม 3, The UP พระราม 3, Tesco Lotus พระราม 3, Robinson บางรัก,

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

คอนโดมิเนียม
160 สาทร กรุงเทพมหานคร
603
- เมตร
2002
20 บาท/ตร.ม.
4
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6592ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 677 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Quad Sathon

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Quad Sathon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Quad Sathon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 2,975 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,560 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,067 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,364 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,667 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,720 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,550 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,974 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,569 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,470 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2 กม.

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,132 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,951 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,569 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,779 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,024 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,652 ประกาศ

สีลมคอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศให้เช่า 11,306 ประกาศ

ประกาศขาย สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศขาย 5,051 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,018 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,588 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,350 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,750 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,069 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,077 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,430 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,507 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,599 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,009 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,306 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,176 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,465 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,331 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,418 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,444 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,440 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,998 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,331 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,645 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,062 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,733 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,759 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,848 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,578 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,450 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,125 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,937 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,461 ประกาศ

Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส สาทร ฺBTS-เซนต์หลุยส์ ทุ่งวัดดอน เขต สาทร กรุงเทพ CX-53915 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สาทร ฺBTS-เซนต์หลุยส์ ทุ่งวัดดอน เขต สาทร กรุงเทพ CX-53915 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ #R2354 ให้เช่า Lumpini Place Sathorn

#R2354 ให้เช่า Lumpini Place Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Lumpini Place Sathorn

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Lumpini Place Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีเพลส สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2059710)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีเพลส สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2059710)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/02/2569 19:07

ประกาศขายในโครงการ (6)

29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ยานนาวา

29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ยานนาวา

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
29.9 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿96,990 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีเพลส สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2296245)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
61.5 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿48,780 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
ขาย  ห้องคอนโด  1 ห้องนอน ที่ คอนโด Lumpini Place Sathorn, ใกล้ห้าง One Bankok สวนลุมพินี

ขาย ห้องคอนโด 1 ห้องนอน ที่ คอนโด Lumpini Place Sathorn, ใกล้ห้าง One Bankok สวนลุมพินี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿76,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
Sale Lumpini Place สาทร 30 ตรม. 2 ล้านบาท

Sale Lumpini Place สาทร 30 ตรม. 2 ล้านบาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีเพลส สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2607373)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿76,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สาทร ขนาด 29.68 ตร.ม. | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.68 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿67,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/03/2569 06:52

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn86 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle118 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9211 ประกาศ
ขาย Nara 994 ประกาศ

ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Quad Sathon6 ประกาศ
ขาย Quad Sathon9 ประกาศ