รูป Phasuk Condo - รูปที่ 1/6
รูป Phasuk Condo - รูปที่ 2/6
รูป Phasuk Condo - รูปที่ 3/6
รูป Phasuk Condo - รูปที่ 4/6
รูป Phasuk Condo - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Phasuk Condo

ผาสุข คอนโดพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพฯ, 10400สามเสนใน,พญาไท,กรุงเทพมหานคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Phasuk Condo
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
-
-
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Noble RE D

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble RE D

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Noble RE D

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Noble Reflex

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reflex

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reflex

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Seed Phaholyothin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Phaholyothin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Centric Scene Phaholyothin 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,719 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,604 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,098 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,708 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,268 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,067 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,846 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,592 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 4.4 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.8 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,056 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,124 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,694 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,898 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,492 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,841 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 6.6 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,483 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,030 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,818 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,342 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,597 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,615 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,509 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,177 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,012 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,625 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,822 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,098 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,991 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,847 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,242 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,264 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,961 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,153 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,327 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,821 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,654 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 918 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,556 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,932 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 8,007 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,570 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,564 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,774 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,898 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,931 ประกาศ

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ #R1551 ให้เช่า Phasuk Condominium  ผาสุข คอนโด (พญาไท) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์ ขนาดห้อง 63 ตรม.

#R1551 ให้เช่า Phasuk Condominium ผาสุข คอนโด (พญาไท) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์ ขนาดห้อง 63 ตรม.

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
63 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (3)

ขายผาสุขคอนโด ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ สวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS อารีย์_Do888

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿83,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:09
🔥 ขาย 🔥 ผาสุข คอนโด / 1 ห้องนอน P029

🔥 ขาย 🔥 ผาสุข คอนโด / 1 ห้องนอน P029

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿71,299 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:00
📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์

📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม 1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿7,590,000
(฿98,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 08:00

โครงการใกล้เคียง Phasuk Condo

ริทึ่ม พหล - อารีย์
ริทึ่ม พหล - อารีย์

Rhythm Phahol - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari246 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari116 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station116 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station63 ประกาศ
โนเบิล รีฟอร์ม
โนเบิล รีฟอร์ม

Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform92 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite53 ประกาศ
ขาย Noble Lite24 ประกาศ
โนเบิล รีดี
โนเบิล รีดี

Noble RE D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble RE D56 ประกาศ
ขาย Noble RE D17 ประกาศ
โนเบิล รีเฟลกซ์
โนเบิล รีเฟลกซ์

Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reflex73 ประกาศ
ขาย Noble Reflex13 ประกาศ
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน

The Seed Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9

Centric Scene Phaholyothin 9