รูป Wish @ Siam - รูปที่ 1/8
รูป Wish @ Siam - รูปที่ 2/8
รูป Wish @ Siam - รูปที่ 3/8
รูป Wish @ Siam - รูปที่ 4/8
รูป Wish @ Siam - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Wish @ Siam

วิช แอท สยาม365/31 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
15ยูนิตขาย
60ยูนิตเช่า

คอนโด Low Rise เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้าสถานีราชเทวี ใช้เวลาเพียง 1 นาทีเท่านั้น ใกล้แหล่งช็อปปิ้งเช่นสยามพารากอน, พันธุ์ทิพย์พลาซ่า, สยามเซ็นเตอร์, สยามดิสคัฟเวอรี่, สยามสแควร์, มาบุญครอง  

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 60 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wish @ Siam
คอนโดมิเนียม
365/31 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
284
- เมตร
2009
35 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 323 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 237 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Elite Phayathai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศให้เช่า 389 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศขาย 133 ประกาศ

BTS ราชเทวี

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 3,462 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชเทวี

มีประกาศขาย 1,176 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,051 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,718 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,837 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,621 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,106 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,664 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,004 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,901 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,675 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,430 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.7 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,295 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,675 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,532 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,003 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,356 ประกาศ

ประกาศขาย เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 833 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,505 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,238 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,262 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,029 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,435 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,399 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,195 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,211 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,739 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,423 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,459 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,919 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,141 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,513 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,118 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,963 ประกาศ

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

ห่างออกไป 570 เมตร

ท่าเรือบ้านครัวเหนือ

ห่างออกไป 500 เมตร

ท่าเรือสะพานเจริญผล

ห่างออกไป 820 เมตร

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,870 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 693 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,218 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,276 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,784 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,848 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,287 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 2,011 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 8,003 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,578 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,440 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,060 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,570 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,499 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 44,342 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,592 ประกาศ

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

27/04/2564

วิช แอท สยาม เป็นคอนโด Low-Rise 8 ชั้น 2 อาคาร จำนวนห้อง 284 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ Lobby, Mailbox, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ระบบ Key Card Access, กล้องวงจรปิด CCTV พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. สถานที่สำคัญใกล้เคียง อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ สยามพารากอน เซ็นทรัล เวิลด์ สวนสันติภาพ รร.ศรีอยุธยา

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (60)

ดูประกาศทั้งหมด (60)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

🚩 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

🚩 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ 27 Sqm 1 Bed Wish @ Siam

27 Sqm 1 Bed Wish @ Siam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.1 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:09
รูปภาพ 🔥ดีลดี! ราคาหายากมาก 15K-1นอน ห้องกว้าง ตกแต่งครบ วิวดี เฟอร์แน่นมาก พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS ราชเทวี,ม.จุฬา @ Wish@Siam

🔥ดีลดี! ราคาหายากมาก 15K-1นอน ห้องกว้าง ตกแต่งครบ วิวดี เฟอร์แน่นมาก พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS ราชเทวี,ม.จุฬา @ Wish@Siam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
36.5 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:58
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 36.5 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 36.5 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5.0
36.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!!🟢วิช แอท สยาม 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ราชเทวี สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!!🟢วิช แอท สยาม 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ราชเทวี สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

🎉 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

🎉 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ WAT103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ WAT103 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.5 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ WAT105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ WAT105 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:02
รูปภาพ Code: 26KJ1601  ให้เช่า Wish @ Siam 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1601 ให้เช่า Wish @ Siam 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.5 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:39
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

🎊 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

🎊 ให้เช่าคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ [RENT] ST0915 วิช แอท สยาม   Wish @ Siam      (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0915 วิช แอท สยาม Wish @ Siam (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.5 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:15
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2458  ให้เช่า Wish @ Siam 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2458 ให้เช่า Wish @ Siam 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27.14 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:12
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิช แอท สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 949952)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิช แอท สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 949952)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ 🔥18K/Mo ห้องกว้าง 1นอน ไซส์ใหญ่ ราคาดีมาก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS ราชเทวี  @ Wish @ Siam

🔥18K/Mo ห้องกว้าง 1นอน ไซส์ใหญ่ ราคาดีมาก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS ราชเทวี @ Wish @ Siam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

ขายคอนโด วิชแอทสยาม อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 36.5 ตรม ใกล้ สยามสแควร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5.0
36.5 ตร.ม.
฿3,700,000
NEW !
(฿101,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิช แอท สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1401732)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿109,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิช แอท สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1579525)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิช แอท สยาม 1134152

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิช แอท สยาม 1134152

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿102,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ วิช แอท สยาม 5725400

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ วิช แอท สยาม 5725400

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿101,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
ขายคอนโด  วิช แอท สยาม BTS-ราชเทวี ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-88300 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด วิช แอท สยาม BTS-ราชเทวี ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-88300 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿95,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:03
ขายถูกด่วน  คอนโด วิช แอท สยาม WISH @ SIAM  1 นอน 27 ตรม. อาคาร A ชั้น 2 ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี ทำเลดี ใกล้สยาม

ขายถูกด่วน คอนโด วิช แอท สยาม WISH @ SIAM 1 นอน 27 ตรม. อาคาร A ชั้น 2 ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี ทำเลดี ใกล้สยาม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿99,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 36 ตารางเมตร วิช แอท สยาม

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 36 ตารางเมตร วิช แอท สยาม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿3,872,000
UPDATE !
(฿101,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
🔥ขายพร้อมผู้เช่า !! Wish @ Siam, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, Code C20230104795 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-15
42 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿102,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
วิช แอท สยาม ใกล้ BTS สถานีราชเทวี ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์

วิช แอท สยาม ใกล้ BTS สถานีราชเทวี ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
42 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿109,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:07
✨ ด่วน! Wish @ Siam ห้อง Rare ทำเลพรีเมียม พร้อมโอนทันที 💯

✨ ด่วน! Wish @ Siam ห้อง Rare ทำเลพรีเมียม พร้อมโอนทันที 💯

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
36 ตร.ม.
฿3,500,000
(฿97,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิช แอท สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2356129)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36.5 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿101,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด สตูดิโอ ที่ วิช แอท สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2736299)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
27 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿114,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขาย ห้องสตูดิโอ 32 ตร.ม. ใจกลางเมือง วิช แอท สยาม Wish @ Siam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿3,090,000
(฿96,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
📲Line ID @556ryccg 🚄1 ห้องนอน 42 ตรม ชั้น 7 Wish@Siam ใกล้รถไฟฟ้า BTSราชเทวี (380ม), ถนนเพชรบุรี, ถนนบรรทัดทอง

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿4,350,000
(฿103,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 08:00

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi323 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi123 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi224 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi103 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam209 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam106 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai262 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai85 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi237 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi82 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai27 ประกาศ