รูป The Viva Condo Sathorn - taksin - รูปที่ 1/13
รูป The Viva Condo Sathorn - taksin - รูปที่ 2/13
รูป The Viva Condo Sathorn - taksin - รูปที่ 3/13
รูป The Viva Condo Sathorn - taksin - รูปที่ 4/13
รูป The Viva Condo Sathorn - taksin - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Viva Condo Sathorn - taksin

เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
20ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 20 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Viva Condo Sathorn - taksin
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
120
2012
40 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 303 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,273 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 536 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,923 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,655 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,132 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,811 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,692 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,725 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,671 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,194 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,417 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,786 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,943 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,694 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,667 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,356 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,408 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,173 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,326 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,490 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,802 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,322 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,076 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,409 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,235 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,177 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,930 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,640 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,056 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 710 เมตร

สนามหลวง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,662 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,751 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,159 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,930 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 808 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,161 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,274 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 6,060 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,751 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 36,051 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,766 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (20)

รูปภาพ Code: 26KJ1027  ให้เช่า The Viva Condo Sathorn - taksin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1027 ให้เช่า The Viva Condo Sathorn - taksin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:34
รูปภาพ เช่า คอนโด  The Viva Condo Sathorn - Taksin BTS-วงเวียนใหญ่ กรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน กรุงเทพ CX-143323 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด The Viva Condo Sathorn - Taksin BTS-วงเวียนใหญ่ กรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน กรุงเทพ CX-143323 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด The Viva Condo Sathorn - taksin/เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน (A6901049) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Viva Condo Sathorn - taksin/เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน (A6901049) ID Line : @condo42

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน MD-26086592

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน MD-26086592

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน MD-26086431

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน MD-26086431

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Viva สาทร-ตากสิน #1Bed

ให้เช่าคอนโด The Viva สาทร-ตากสิน #1Bed

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:49
รูปภาพ 🔮RB23079 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23079 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23476 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23476 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ #Z4341💥 260169 🔥ให้เช่าคอนโด The Viva Condo Sathon-Taksin

#Z4341💥 260169 🔥ให้เช่าคอนโด The Viva Condo Sathon-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5783 ให้เช่า The Viva Condo Sathorn-Taksin

#S5783 ให้เช่า The Viva Condo Sathorn-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Viva Condo Sathorn-taksin (เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C2843

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Viva Condo Sathorn-taksin (เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C2843

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28.75 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🏙️ ปล่อยเช่าห้องสวย ทำเลดี ใจกลางเมือง ✨ The Viva Condo Sathorn-Taksin ✨

🏙️ ปล่อยเช่าห้องสวย ทำเลดี ใจกลางเมือง ✨ The Viva Condo Sathorn-Taksin ✨

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿12,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
รูปภาพ 💥CP-6302💥ว่าง ให้ เช่า  เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน 👉แอดไลน์ @primecondo

💥CP-6302💥ว่าง ให้ เช่า เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน 👉แอดไลน์ @primecondo

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่

ให้เช่าคอนโด เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:02
รูปภาพ ปล่อยเช่าด่วน! 3 ห้องนอน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ เพียง 24,000 บาท/เดือน

ปล่อยเช่าด่วน! 3 ห้องนอน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ เพียง 24,000 บาท/เดือน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2898024)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ วีว่า คอนโด สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2898024)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:08
รูปภาพ 🤝🏻RB23476 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23476 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🔴รับเงินคืน 3,000 บาท🔴 .................................................. (id.v1) Viva Condo Sathorn taksin

🔴รับเงินคืน 3,000 บาท🔴 .................................................. (id.v1) Viva Condo Sathorn taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:56

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขายคอนโด วีว่า สาธร-ตากสิน (The Viva Condo Sathorn - Taksin) 1638868

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,678,000
UPDATE !
(฿76,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
🏢 ขายคอนโด : The Viva Condo Sathorn - taksin (เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9929

🏢 ขายคอนโด : The Viva Condo Sathorn - taksin (เดอะ วีว่า คอนโด สาทร - ตากสิน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9929

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.5 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿98,592 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
A010047 The Viva Condo Sathorn - Taksin

A010047 The Viva Condo Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿67,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033734 The Viva Condo Sathorn - Taksin

A033734 The Viva Condo Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿82,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขาย The Viva Condo for Sell เพียง 250 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿1,750,000
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 13:00
ขายด่วน The Viva Condo Sathorn–Taksin ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ | ราคาถูกกว่าตลาด

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38.55 ตร.ม.
฿2,500,000
(฿64,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 11:03

โครงการใกล้เคียง The Viva Condo Sathorn - taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri126 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn142 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn74 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn119 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn33 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place38 ประกาศ