รูป The Lofts Silom - รูปที่ 1/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 2/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 3/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 4/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Lofts Silom

เดอะ ลอฟท์ สีลมบางรัก กรุงเทพมหานคร5.0/5
50ยูนิตขาย
118ยูนิตเช่า

เดอะ ลอฟท์ สีลม The Lofts Silom พัฒนาโดย บริษัท ไรมอน แลนด์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 37 ชั้น 268 ยูนิต คอนโด High Rise 37 ชั้น คอนโด High-Rise ระดับ Super Luxury ตั้งอยู่ในซอยประมวญ ที่เชื่อมระหว่างถนนสาทรที่มีรถไฟฟ้า BTS รายล้อมด้วยโรงเรียน, โรงพยาบาล, สถานฑูต, แหล่งอาคารสำนักงานขนาดใหญ่ และ สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ครบครัน -รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ ประมาณ 400 เมตร -ทางด่วนพิเศษศรีรัช -Baan Silom , Jewelry Trade Center, Silom Plaza, Robinson , สีลม คอมเพล็กซ์ , จามจุรี สแควร์ -Icon Siam, เอเชียทีค -รพ.เลิดสิน, รพ.เซนต์หลุยส์ -รร.กรุงเทพคริสเตียน , รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์สีลม , ม.ราชมงคลฯ พระนครใต้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 118 ห้อง และประกาศขาย 50 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Lofts Silom
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
268
3,4.7,5,5.6 เมตร
2020
90 บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 574 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 275 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 197 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 709 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 240 ประกาศ

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 187 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,205 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,367 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 2,996 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,576 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างออกไป 470 เมตร

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,611 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,055 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,348 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,677 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,130 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,450 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 650 เมตร

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,145 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,888 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,712 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,927 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,312 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,902 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,028 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,776 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,060 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,174 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,348 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,572 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,797 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,144 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,118 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,488 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,596 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,025 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,035 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,326 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,673 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,532 ประกาศ

อาคารไทย ซีซี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,366 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,975 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,730 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,304 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,541 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,773 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,797 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,904 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,325 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,947 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,431 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,915 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,668 ประกาศ

Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

High Ceiling Hybrid

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32 - 58.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
TNproperty

TNproperty

11/02/2564

น่าอยู่มาก

(5)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

The Lofts สีลม โครงการใหม่จาก Raimonland คอนโด High Rise 37 ชั้น บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ เพียง 400 เมตร รายล้อมด้วยโรงเรียน, โรงพยาบาล, สถานฑูต, แหล่งอาคารสำนักงานขนาดใหญ่ และ สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ครบครัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (118)

ดูประกาศทั้งหมด (118)
รูปภาพ #A124431 ✅ 16/3/69  ให้เช่า The Lofts Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124431 ✅ 16/3/69 ให้เช่า The Lofts Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Lofts Silom เดอะ ลอฟท์ สีลม ห้อง Duplex บิวท์อินสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Fully Furnished Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด The Lofts Silom เดอะ ลอฟท์ สีลม ห้อง Duplex บิวท์อินสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Fully Furnished Line ID: @ppagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
46 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ The Lofts Silom (เดอะ ลอฟท์ สีลม)   Duplex 2ห้องนอน, 2ห้องน้ำ  ชั้น 15-19 ขนาด 78 ตร.ม.

The Lofts Silom (เดอะ ลอฟท์ สีลม) Duplex 2ห้องนอน, 2ห้องน้ำ ชั้น 15-19 ขนาด 78 ตร.ม.

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-19
78 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:23
รูปภาพ LTHC7867 – The Loft Silom  FOR RENT  2 beds 2 baths size 112 SQ.M. near BTS Surasak Station ONLY 130k/Month

LTHC7867 – The Loft Silom  FOR RENT  2 beds 2 baths size 112 SQ.M. near BTS Surasak Station ONLY 130k/Month

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
112 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:32
รูปภาพ 🔥55K🔥 - ดูเพล็กซ์ ห้องมุม 2 นอน 1 น้ำ 75 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ คอนโดระดับ Super Luxury ใกล้ BTS สุรศักดิ์ 400 ม. ที่ The Lofts Silom / ให้เช่าคอนโด

🔥55K🔥 - ดูเพล็กซ์ ห้องมุม 2 นอน 1 น้ำ 75 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ คอนโดระดับ Super Luxury ใกล้ BTS สุรศักดิ์ 400 ม. ที่ The Lofts Silom / ให้เช่าคอนโด

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:24
รูปภาพ ปล่อยเช่า The Lofts Silom. 100,000 /สัญญา 1 ปี

ปล่อยเช่า The Lofts Silom. 100,000 /สัญญา 1 ปี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:20
รูปภาพ ✨ให้เช่า เดอะ ลอฟท์ สีลม ✨ ราคา 140,000 บาท/เดือน

✨ให้เช่า เดอะ ลอฟท์ สีลม ✨ ราคา 140,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
122 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2768344)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2768344)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2720421)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2720421)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2873829)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2873829)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
49 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2738680)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2738680)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2713530)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2713530)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
121 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2763877)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2763877)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
75 ตร.ม.
฿62,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2041764)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2041764)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
85 ตร.ม.
฿74,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2736205)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2736205)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ The Lofts Silom 3 bedrooms, for rent

The Lofts Silom 3 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ The Lofts Silom 2 bedrooms, for rent

The Lofts Silom 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
127 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ The Lofts Silom 2 bedrooms, for rent

The Lofts Silom 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110 ตร.ม.
฿77,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
✨ ขาย เดอะ ลอฟท์ สีลม ✨  💰 ราคา  16,700,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ลอฟท์ สีลม ✨ 💰 ราคา 16,700,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
68 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿245,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 687626)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿239,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 516333)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45 ตร.ม.
฿12,360,000
UPDATE !
(฿274,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 995101)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
47 ตร.ม.
฿10,890,000
UPDATE !
(฿231,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 998603)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
68 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿245,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2874335)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿10,990,000
NEW !
(฿238,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2873985)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47 ตร.ม.
฿9,500,000
NEW !
(฿202,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:23
The Lofts Silom 1 bedroom, for sale

The Lofts Silom 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
46 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿228,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1307186)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
49.13 ตร.ม.
฿11,400,000
UPDATE !
(฿232,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ดูเพล็กซ์ 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1786013)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
68 ตร.ม.
฿16,200,000
UPDATE !
(฿238,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2751528)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿204,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1916309)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿228,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1981706)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49.13 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿250,356 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2681238)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿195,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2727366)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿203,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ดูเพล็กซ์ 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1332208)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
46 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿221,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2751557)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46 ตร.ม.
฿10,197,000
UPDATE !
(฿221,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1799304)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49.13 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿250,356 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขายคอนโด  เดอะ ลอฟท์ สีลม BTS-สุรศักดิ์ สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-111853 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เดอะ ลอฟท์ สีลม BTS-สุรศักดิ์ สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-111853 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿197,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Lofts Silom

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom574 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom275 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan197 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn434 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn187 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom211 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom135 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn324 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn159 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9215 ประกาศ
ขาย Nara 995 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom276 ประกาศ
ขาย Ashton Silom144 ประกาศ