รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 4/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

TEAL Sathorn - Taksin

ทีล สาทร - ตากสิน4 คลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
36ยูนิตขาย
90ยูนิตเช่า

สร้างสมดุลให้ชีวิต ด้วยชีวิตใกล้ชิดธรรมชาติ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งครบ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 90 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

TEAL Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
4 คลองสาน กรุงเทพมหานคร
409
- เมตร
2013
45.00 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 146 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The Parkland Grand Taksin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,238 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 531 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,234 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 395 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,640 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,555 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,306 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,745 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,011 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,798 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,392 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,685 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,305 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,694 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,526 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,887 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,395 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,573 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,247 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,397 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,064 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,319 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,208 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,761 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,804 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,941 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,172 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,166 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,672 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,114 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,035 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,923 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 700 เมตร

ท่าพระ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,444 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,988 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,166 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,813 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,581 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,115 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,843 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 788 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,600 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 782 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,015 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,259 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,903 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,726 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,210 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,638 ประกาศ

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (90)

ดูประกาศทั้งหมด (90)
รูปภาพ ให้เช่า  ทีล สาทร - ตากสิน พร้อมอยู่  ID00005

ให้เช่า ทีล สาทร - ตากสิน พร้อมอยู่ ID00005

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60.03 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:08
รูปภาพ ✅✨ ให้เช่า Teal Sathorn - ทีล สาทร ห้องใหญ่ 48 sqm ราคาถูกมาก🔥

✅✨ ให้เช่า Teal Sathorn - ทีล สาทร ห้องใหญ่ 48 sqm ราคาถูกมาก🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:01
รูปภาพ ✅✨ให้เช่า Teal Sathorn - ทีล สาทร ราคาถูกมาก รีบด่วน 🔥

✅✨ให้เช่า Teal Sathorn - ทีล สาทร ราคาถูกมาก รีบด่วน 🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:01
รูปภาพ เช่าคอนโด  ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-66566 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-66566 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-74754 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-74754 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
80 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31104 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31104 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-137726 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-137726 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31070 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31070 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2440320)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2440320)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2855478)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2855478)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2892838)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2892838)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60.03 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2562046)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2562046)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-27
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2834036)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2834036)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2883368)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2883368)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60.03 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ 💖🏠 For rent , Teal sathorn - taksin

💖🏠 For rent , Teal sathorn - taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

ให้เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12.0
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:00
รูปภาพ Code: KJ2211  ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ2211 ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:43
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด Teal สาทร–ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ เพียง 200 เมตร  ✨ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์นิเจอร์ครบ

🏢 ให้เช่าคอนโด Teal สาทร–ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ เพียง 200 เมตร ✨ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์นิเจอร์ครบ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:00
รูปภาพ 🔮RB24145 ให้เช่าถูกมาก👍ทีล สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24145 ให้เช่าถูกมาก👍ทีล สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2494298)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
78 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿114,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2733644)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
71 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿102,817 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1518316)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8-9
80.4 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿111,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2723023)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
110.59 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿135,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
110.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

110.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
110 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
60.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สำเหร่

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สำเหร่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿116,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
🎉 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:00
📌 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:02
DL25120713 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน (TEAL Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60 ตร.ม.
฿6,660,000
UPDATE !
(฿111,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
DL26050143 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน (TEAL Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60.03 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿113,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
🔺Super special!🔺ขายคอนโดโมเดิร์น 2 ห้องนอน โครงการ ทีล สาทร-ตากสิน ✨TEAL Sathorn-Taksin🏙️ ชั้นสูง | ห้องมุม - SW003036

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
60 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:30

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60.03 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿113,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2608218)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
60 ตร.ม.
฿6,660,000
UPDATE !
(฿111,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60.03 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿113,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
✨ ขายคอนโดโมเดิร์น 2 ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ✨

✨ ขายคอนโดโมเดิร์น 2 ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ✨

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
60 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:20
ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ทีล สาทร - ตากสิน MD-95078

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34.63 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿95,293 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ทีล สาทร - ตากสิน MD-25085756

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-15
60 ตร.ม.
฿6,859,800
UPDATE !
(฿114,330 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri128 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn139 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn75 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn123 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ