รูป State Tower - รูปที่ 1/8
รูป State Tower - รูปที่ 2/8
รูป State Tower - รูปที่ 3/8
รูป State Tower - รูปที่ 4/8
รูป State Tower - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

State Tower

สเตท ทาวเวอร์บางรัก กรุงเทพมหานคร3.5/5
38ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

สเตท ทาวเวอร์ State Tower สูง 68 ชั้น 1,700 ยูนิต คอนโดตั้งอยู่ที่ ถนนเจริญกรุง การเดินทางสะดวกสบายด้วย ระบบขนส่งสาธารณะประมาณ15 นาทีจาก สถานีรถไฟฟ้า BTSใกล้กันยังมีสถานที่อำนวยความสะดวกสบาย เช่น ร้านค้า ร้านอาหาร ศูนย์การค้า ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และแหล่งช้อปปิ้งต่างๆมากมาย -BTS สะพานตากสิน -รร.วัดยานนาวา , มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ วิทยาเขตพระนครใต้, รร.สตรีศรีสุริโยทัย -โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ -โรบินสัน บางรัก, ไอคอนสยาม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 38 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

State Tower
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
1,700
2001
1
68

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Rhythm Sathorn

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 439 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 190 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 287 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,065 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,592 ประกาศ

BTS สะพานตากสิน

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานตากสิน

มีประกาศให้เช่า 1,101 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานตากสิน

มีประกาศขาย 552 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,385 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,330 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,041 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,659 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,942 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,900 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,900 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,442 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,195 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,675 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,346 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,797 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,227 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,940 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,637 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,266 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,553 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,583 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,975 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,244 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,392 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,395 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,678 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,828 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,898 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,472 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,564 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,397 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,539 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,425 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,705 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,172 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,483 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,604 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,257 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,366 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,362 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,342 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,519 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,395 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,959 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,636 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,884 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,884 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,117 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,240 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,185 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,547 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ทำเลดีมากตั้งอยูใจกลางเมือง​ ใกล้แหล่งของกิน​ ใกล้บีทีเอส​ รายล้อมด้วยโรงเรียน​ โรงแรม​ สถานที่สำคัญมากมาย​ ภายในโครงการในโซนที่พักค่อนข้างเงียบ

(3)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

ทำเลดีสวยน่าอยู่ดีมาก

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
รูปภาพ #A124229 ✅ 31/12/68  ให้เช่า State Tower Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124229 ✅ 31/12/68 ให้เช่า State Tower Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124452 ✅ 19/4/69  ให้เช่า State Tower Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124452 ✅ 19/4/69 ให้เช่า State Tower Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
268 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124501 ✅ 18/11/68  ให้เช่า State Tower📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124501 ✅ 18/11/68 ให้เช่า State Tower📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124231 ✅ 4/12/68  ให้เช่า State Tower Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124231 ✅ 4/12/68 ให้เช่า State Tower Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
63 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124269 ✅ 2/2/69  ให้เช่า State Tower Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124269 ✅ 2/2/69 ให้เช่า State Tower Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
68 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124270 ✅ 7/10/68  ให้เช่า State Tower📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124270 ✅ 7/10/68 ให้เช่า State Tower📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ เช่า สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เซ็นทรัลพลาซ่า บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เซ็นทรัลพลาซ่า บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
130 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:43
รูปภาพ เช่าสเตท ทาวเวอร์ 2 นอน ชั้นสูง สวย พร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ ใกล้ โรงเรียนอัสสัมชัญ บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่าสเตท ทาวเวอร์ 2 นอน ชั้นสูง สวย พร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ ใกล้ โรงเรียนอัสสัมชัญ บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 47
136 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:43
รูปภาพ LTH12313 – Statae Tower Silom FOR RENT Size 267 sqm. 2 beds 1 bath Near BTS Silom Station ONLY 140K/Month

LTH12313 – Statae Tower Silom FOR RENT Size 267 sqm. 2 beds 1 bath Near BTS Silom Station ONLY 140K/Month

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17+
267 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH10505- Silom State Tower Condo FOR RENT 2 bedrooms with Big Balcony + Maid room 186 Sq.M. near BTS Surasak Station ONLY 100k/month

LTH10505- Silom State Tower Condo FOR RENT 2 bedrooms with Big Balcony + Maid room 186 Sq.M. near BTS Surasak Station ONLY 100k/month

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
186 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:32
รูปภาพ Code: 26KJ2121  ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2121 ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:31
รูปภาพ ✨ ให้เช่า  สเตท ทาวเวอร์ ✨    ราคา 120,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า สเตท ทาวเวอร์ ✨ ราคา 120,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
263 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
รูปภาพ State Tower 2 bedrooms, for rent

State Tower 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
267 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ State Tower 3 bedrooms, for rent

State Tower 3 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ State Tower 1 bedroom, for rent

State Tower 1 bedroom, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
147 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ State Tower 2 bedrooms, for rent

State Tower 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
174 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower /สเตททาวเวอร์ (E6809101) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด State Tower /สเตททาวเวอร์ (E6809101) ID Line : @condo101

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6812015)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6812015) ID Line : @condo101

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
63 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:02
รูปภาพ DL26050277 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ (State Tower) ใกล้ BTS สะพานตากสิน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26050277 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ (State Tower) ใกล้ BTS สะพานตากสิน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
State Tower 1 bedroom, for sale

State Tower 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
174 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿132,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
State Tower 1 bedroom, for sale

State Tower 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
97 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿118,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
State Tower 1 bedroom, for sale

State Tower 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿126,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
State Tower 2 bedrooms, for sale

State Tower 2 bedrooms, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
267 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿168,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-95261 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-95261 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
174 ตร.ม.
฿19,990,000
UPDATE !
(฿114,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
ขายคอนโด  สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-92863 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-92863 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
347.2 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿91,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 33 1 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
68 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:00
68.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
68 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿135,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
68 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
68 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿132,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
68 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿101,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
130.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สีลม

130.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
130 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿92,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 49
68 ตร.ม.
฿7,090,000
UPDATE !
(฿104,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
68 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿89,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
67.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

67.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
67 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿131,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
347.2 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

347.2 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
347.2 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿96,486 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
68.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
68.2 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿99,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
191.4 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

191.4 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 44
191.4 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿138,454 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
88.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

88.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
88.5 ตร.ม.
฿8,480,000
UPDATE !
(฿95,819 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn439 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn190 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom205 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom136 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn139 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn332 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn157 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom287 ประกาศ
ขาย Ashton Silom146 ประกาศ