รูป Rommaneeya Condo Town  - รูปที่ 1/5
รูป Rommaneeya Condo Town  - รูปที่ 2/5
รูป Rommaneeya Condo Town  - รูปที่ 3/5
รูป Rommaneeya Condo Town  - รูปที่ 4/5
รูป Rommaneeya Condo Town  - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Rommaneeya Condo Town

รมณียา คอนโดทาวน์สายไหม กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก เช่น บิ๊กซี สะพานใหม่ เทสโก้ โลตัสและตลาดยิ่งเจริญ

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสยามชัย ธุรกิจ มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพฯ วัดหนองผักซี เซียร์ รังสิต

การเดินทางสะดวก

อยู่ติดถนนพหลโยธิน 50 เมตร

ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สายสีเขียว สถานีสะพานใหม่ ถนนพหลโยธิน ใกล้สนามบินดอนเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

รายละเอียดโครงการ

Rommaneeya Condo Town

ชื่ออื่นๆ

  • รมณียา คอนโดทาวน์
  • Rommaneeya Condotown
คอนโดมิเนียม
สายไหม กรุงเทพมหานคร
198
1995
1
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Episode Phahol - Sapanmai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Knightsbridge Skycity Saphanmai

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Skycity Saphanmai

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Skycity Saphanmai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Wynn Condo Phahon Yothin 52

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Phahon Yothin 52

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Phahon Yothin 52

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Regent Home 1 Phaholyothin 67

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 1 Phaholyothin 67

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 1 Phaholyothin 67

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Plum Condo Saphanmai Station

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Saphanmai Station

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Saphanmai Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Regent Home 2

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Regent Home 16 Phaholyotin 67

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 16 Phaholyotin 67

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 16 Phaholyotin 67

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Regent Home 11 Phaholyothin 67/1

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 11 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 11 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Tempo Quad Saphanmai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Tempo Quad Saphanmai

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Tempo Quad Saphanmai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

BTS สะพานใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 434 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานใหม่

มีประกาศขาย 110 ประกาศ

BTS สายหยุด

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สายหยุด

มีประกาศให้เช่า 736 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สายหยุด

มีประกาศขาย 143 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,853 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 685 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 9.5 กม.

ม.นอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตสะพานใหม่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 8.4 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,736 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 433 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 5.7 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,122 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,192 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,728 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,370 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

ตลาดใหม่ดอนเมือง

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 571 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศขาย 183 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,807 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 675 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,557 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 530 ประกาศ

เขตสายไหม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสายไหม

มีประกาศให้เช่า 260 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสายไหม

มีประกาศขาย 100 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,438 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 455 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 17.1 กม.

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,282 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 891 ประกาศ

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 4.7 กม.

ถนนเทพรักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพรักษ์

มีประกาศให้เช่า 474 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพรักษ์

มีประกาศขาย 134 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,590 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,569 ประกาศ

พหลโยธิน 52

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 52

มีประกาศให้เช่า 110 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 52

มีประกาศขาย 51 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,725 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศให้เช่า 874 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,557 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขาย คอนโด รมณียา คอนโดทาวน์ แบบ สตูดิโอ ขนาด 39 ตรม ติด BTS สะพานใหม่ ตลาดยิ่งเจริญ พหลโยธิน ดอนเมือง : EL25S-003

สายไหม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
38.96 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿30,801 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:09

บางเขน กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52
วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52

Wynn Condo Phahon Yothin 52

สายไหม กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 1 พหลโยธิน 67
รีเจ้นท์ โฮม 1 พหลโยธิน 67

Regent Home 1 Phaholyothin 67

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น
พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น

Plum Condo Saphanmai Station

สายไหม กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 2
รีเจ้นท์ โฮม 2

Regent Home 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 20 ประกาศ
ขาย Regent Home 22 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 8 พหลโยธิน 67/1
รีเจ้นท์ โฮม 8 พหลโยธิน 67/1

Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์โฮม 16 พหลโยธิน 67
รีเจ้นท์โฮม 16 พหลโยธิน 67

Regent Home 16 Phaholyotin 67

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 11 พหลโยธิน 67/1
รีเจ้นท์ โฮม 11 พหลโยธิน 67/1

Regent Home 11 Phaholyothin 67/1