รูป Regent Orchid Talad Plu - รูปที่ 1/8
รูป Regent Orchid Talad Plu - รูปที่ 2/8
รูป Regent Orchid Talad Plu - รูปที่ 3/8
รูป Regent Orchid Talad Plu - รูปที่ 4/8
รูป Regent Orchid Talad Plu - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Regent Orchid Talad Plu

รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลูธนบุรี กรุงเทพมหานคร5.0/5
13ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู Regent Orchid Talad Plu พัฒนาโดย บริษัท รีเจ้นท์ กรีน เพาเวอร์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 3 อาคาร 8 ชั้น รวม 581 ยูนิต รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนรัชดาภิเษก ซอย 17 (ซอยเทอดไท 33) แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กทม. และอยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ ใกล้รถไฟฟ้า หากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนรัชดาภิเษกเชื่อมต่อไปได้ทั้งท่าพระ พรานนก ปิ่นเกล้า สิรินธร บางพลัดผ่านทางถนนจรัญสนิทวงศ์ หรือจะเดินทางไปยังสาทร สีลม พระราม 4 คลองเตย ผ่านทางถนนราชพฤกษ์ หรือถนนพระราม 3 -ใกล้รถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู 240 เมตร -ใกล้เดอะมอลล์ ท่าพระ, ไทยช่วยไทยพลาซ่า, บิ๊กซี, ตลาดพลู -รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
581
-
30 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 304 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,670 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

BTS วุฒากาศ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 2,320 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วุฒากาศ

มีประกาศขาย 596 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,878 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,636 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,398 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,781 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,833 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,526 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,586 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,771 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,132 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,401 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,210 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,045 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,916 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,964 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,395 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,219 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,414 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,802 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,645 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,647 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,758 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,617 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,035 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,509 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,891 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,837 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,675 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,228 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,784 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,827 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,778 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,113 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,307 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,691 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,740 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,114 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,812 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

ราคาไม่สูง อยู่ใกล้รถไฟฟ้า สดวกเดินทาง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:45
รูปภาพ 🔮RB23810 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23810 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24363 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24363 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.65 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:54
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

🚩 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

🎉 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Regent Orchid Talad Plu/รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู (A6805048) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Regent Orchid Talad Plu/รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู (A6805048) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:25
รูปภาพ MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.99 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

🎊 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 🦋RB23810 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23810 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB24363 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24363 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.65 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:44
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

📌 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู Regent Orchid Talad Plu

ให้เช่า รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู Regent Orchid Talad Plu

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:28
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

🔺 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Regent Orchid Talad Plu (รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C13165

🏢 ให้เช่าคอนโด : Regent Orchid Talad Plu (รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13165

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.65 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:31
รูปภาพ 🔴R21359🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Regent Orchid Talad Plu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴R21359🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Regent Orchid Talad Plu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23810 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23810 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB24363 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24363 ให้เช่าถูกมาก👍รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.65 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ✅400✅🔺️รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู [Regent Orchid Talad Plu]🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย) มี cash back ให้ ณ วันทำสัญญา ค่ะ

✅400✅🔺️รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู [Regent Orchid Talad Plu]🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย) มี cash back ให้ ณ วันทำสัญญา ค่ะ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:26

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโดมิเนียม 29.99 ตร.ม. รีเจ้นท์ ออร์คิดส์ ตลาดพลู เฟส 1 เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.2M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
29.99 ตร.ม.
฿1,485,000
UPDATE !
(฿49,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 30.18 ตร.ม. รีเจ้นท์ ออร์คิดส์ ตลาดพลู เฟส 1 เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.3M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
30.18 ตร.ม.
฿1,585,000
UPDATE !
(฿52,518 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.38 ตร.ม. รีเจ้นท์ ออร์คิดส์ ตลาดพลู เฟส 1 เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.5M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
32.38 ตร.ม.
฿1,862,000
UPDATE !
(฿57,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
ขายคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,780,000
UPDATE !
(฿55,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:02
JK 6309310 : รีเจนท์ ออร์คิดส์ ตลาดพลู เฟส 1

JK 6309310 : รีเจนท์ ออร์คิดส์ ตลาดพลู เฟส 1

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.09 ตร.ม.
฿1,759,500
UPDATE !
(฿54,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
BG 3701 : Regent Orchid ตลาดพลู ใกล้รถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู

BG 3701 : Regent Orchid ตลาดพลู ใกล้รถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.21 ตร.ม.
฿1,810,334
UPDATE !
(฿59,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
JK 6395709 : รีเจ้นท์ ออร์คิดส์ ตลาดพลู

JK 6395709 : รีเจ้นท์ ออร์คิดส์ ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.99 ตร.ม.
฿1,631,456
UPDATE !
(฿54,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
JK 6158892 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

JK 6158892 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.89 ตร.ม.
฿1,575,900
UPDATE !
(฿52,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
BG 3701 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

BG 3701 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.21 ตร.ม.
฿1,810,334
UPDATE !
(฿59,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
JK 6356000 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

JK 6356000 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.99 ตร.ม.
฿1,666,000
UPDATE !
(฿53,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
JK3 1339212 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

JK3 1339212 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
69.04 ตร.ม.
฿3,814,460
UPDATE !
(฿55,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
JK2 6339094 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

JK2 6339094 : รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.07 ตร.ม.
฿1,691,500
UPDATE !
(฿52,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
ขาย(พร้อมผู้เช่า) รีเจนท์ ออร์คิด ตลาดพลู วิวสระ ทำเลดีมาก ใกล้ The Mall ท่าพระ ห่างจาก BTS แค่ 290 เมตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.03 ตร.ม.
฿1,645,000
(฿54,779 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 09:01

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat87 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat38 ประกาศ