รูป Quinn Sukhumvit 101 - รูปที่ 1/5
รูป Quinn Sukhumvit 101 - รูปที่ 2/5
รูป Quinn Sukhumvit 101 - รูปที่ 3/5
รูป Quinn Sukhumvit 101 - รูปที่ 4/5
รูป Quinn Sukhumvit 101 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Quinn Sukhumvit 101

ควินน์ สุขุมวิท 101พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
23ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

ควินน์ สุขุมวิท 101 Quinn Sukhumvit 101 พัฒนาโดย บริษัท เอ็ม บี เค เรียลเอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 31 ชั้น 347 ยูนิต ออกแบบคุณภาพการอยู่อาศัยบนแนวคิดการใช้ชีวิตเมืองในแบบที่ง่ายขึ้น ด้วยที่ตั้งโครงการบนทำเลศักยภาพ บนถนนสุขุมวิทให้คุณเชื่อมต่อการเดินทางสู่ไลฟ์สไตล์เมืองให้เป็นเรื่องง่ายๆ ออกแบบอย่างพิถีพิถัน ทั้งรูปแบบอาคาร และการตกแต่งภายใน ที่มุ่งเน้นความหรูหรา ทันสมัย พร้อมฟังค์ชั่นใช้งานอย่างลงตัว ทั้งหมดนี้พร้อมด้วยบริการและสิ่งอำนวยความสะดวกที่ครบครัน ให้คุณมีเวลามากขึ้นกับวิถีความสุข และใช้ชีวิตผ่อนคลายในทุกๆวัน -รถไฟฟ้าสายสีเขียว BTS สถานีปุณณวิถี -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร ด่านสุขุมวิท 62 -ถนนสุขุมวิท -ตลาดอุดมสุข, ตลาดอ่อนนุช, ตลาดสี่แยกบางนา, The Phyll, Gateway เอกมัย, Central บางนา -รร.นานาชาติ Berkeley -รพ.กล้วยน้ำไท 2

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quinn Sukhumvit 101
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
347
2.8 เมตร
2020
65 บาท/ตร.ม.
1
31

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอ็ม บี เค เรียลเอสเตท logo

เอ็ม บี เค เรียลเอสเตท

5โครงการ
390ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 474 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 278 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,321 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,634 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,450 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,539 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,405 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,436 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,676 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,466 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,243 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,014 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,072 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,999 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,445 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,339 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,724 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,370 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,016 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,109 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,957 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,858 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,228 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,827 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,195 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,039 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.5 กม.

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
HomefinderInsight

HomefinderInsight

10/07/2567

โครงการใหม่ อยู่หน้าสถานีปุณณวิถี 0 เมตร ส่วนกลางสวย ในโครงการหรูหราเทียบเท่าโรงแรม 5 ดาว ตัวห้องจัดฟังก์ชั่นดี ที่จอดรถเพียงพอ แนะนำโครงการนี้ครับ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Quinn sukhumvit 101 ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่  Fully Furnished Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Quinn sukhumvit 101 ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Fully Furnished Line ID: @ppagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2753678)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2753678)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2067546)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2067546)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.23 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2716060)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2716060)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินน์ สุขุมวิท 101 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-153001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-153001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
54 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควินน์ สุขุมวิท 101 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-147658 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-147658 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า 🔥 Quinn Sukhumvit 101 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่า 🔥 Quinn Sukhumvit 101 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:18
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲Quinn Sukhumvit 101

💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲Quinn Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Quinn Sukhumvit 101

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Quinn Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ Condo for Rent: QUINN Sukhumvit 101 Nearest BTS: BTS Punnawithi

Condo for Rent: QUINN Sukhumvit 101 Nearest BTS: BTS Punnawithi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ Quinn Sukhumvit 101 near BTS Punnawithi (0 m./1min walk)

Quinn Sukhumvit 101 near BTS Punnawithi (0 m./1min walk)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ Condo for Rent: QUINN Sukhumvit 101

Condo for Rent: QUINN Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ 💥DL-9645💥ว่าง ให้ เช่า  ควินน์ สุขุมวิท 101  👉แอดไลน์ @rentbkk

💥DL-9645💥ว่าง ให้ เช่า ควินน์ สุขุมวิท 101 👉แอดไลน์ @rentbkk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ ให้เช่า ✨ Quinn Sukhumvit 101 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่า ✨ Quinn Sukhumvit 101 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:08
รูปภาพ ✨📣ให้เช่า Quinn 101 (ควินน์ 101) 📌ห้องกว้าง ราคาดี เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 🚆💫

✨📣ให้เช่า Quinn 101 (ควินน์ 101) 📌ห้องกว้าง ราคาดี เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 🚆💫

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
36 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:08

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดห้องหัวมุม 2 ห้องนอน ควินน์ สุขุมวิท 101 Bts ปุณณวิถี

ให้เช่าคอนโดห้องหัวมุม 2 ห้องนอน ควินน์ สุขุมวิท 101 Bts ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12-16
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:00
รูปภาพ C6382 ให้เช่า  :  คอนโด  ควินน์ สุขุมวิท 101 ( BTS ปุณณวิถี ) 064 665 4666

C6382 ให้เช่า : คอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 ( BTS ปุณณวิถี ) 064 665 4666

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:16
รูปภาพ C6381 ให้เช่า  :  คอนโด  ควินน์ สุขุมวิท 101 ( BTS ปุณณวิถี ) 064 665 4666

C6381 ให้เช่า : คอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 ( BTS ปุณณวิถี ) 064 665 4666

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-7259

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿174,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
✨ ขาย  ✨ ควินน์ สุขุมวิท 101 ราคา 5,590,000 บาท

✨ ขาย ✨ ควินน์ สุขุมวิท 101 ราคา 5,590,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
35 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿159,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨  ราคา 11,340,000 บาท

✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨ ราคา 11,340,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
54 ตร.ม.
฿11,340,000
UPDATE !
(฿210,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨  ราคา 5,800,000 บาท

✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨ ราคา 5,800,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
35 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿165,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2700905)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿148,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:59
Quinn Sukhumvit 101 2 bedrooms, for sale

Quinn Sukhumvit 101 2 bedrooms, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
54 ตร.ม.
฿11,094,000
UPDATE !
(฿205,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ควินน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1408929)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
125 ตร.ม.
฿31,000,000
UPDATE !
(฿248,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขายคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 1 ห้องนอน ชั้น 7 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:02
138.3 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

138.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 31
138.3 ตร.ม.
฿27,116,100
UPDATE !
(฿196,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
139.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

139.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 31
139 ตร.ม.
฿27,042,538
UPDATE !
(฿194,551 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
35.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35.4 ตร.ม.
฿7,552,556
UPDATE !
(฿213,349 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
36.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

36.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
36.9 ตร.ม.
฿7,498,838
UPDATE !
(฿203,221 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿180,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
73.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

73.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
73.2 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿259,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
34.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

34.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
34.4 ตร.ม.
฿7,148,075
UPDATE !
(฿207,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿7,120,000
UPDATE !
(฿203,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
ขาย: การลงทุนที่ให้ผลตอบแทนสูงที่ QUINN สุขุมวิท 101

ขาย: การลงทุนที่ให้ผลตอบแทนสูงที่ QUINN สุขุมวิท 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35.29 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿155,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:41
DL24060379 ขายคอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 (Quinn Sukhumvit 101) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
คอนโด ควินน์ สุขุมวิท 101 QUINN Sukhumvit 101 ติด BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35.31 ตร.ม.
฿6,679,750
UPDATE !
(฿189,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Quinn Sukhumvit 101

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93463 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93136 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray202 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray57 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit41 ประกาศ