รูป Quad Silom - รูปที่ 1/2
รูป Quad Silom - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Quad Silom

ควอด สีลมบางรัก กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

ต้องการเน้นที่จะสร้าง Enclosure space หรือพื้นที่ว่างปิดล้อมจากภายนอกขึ้นภายในอาคารทั้งในพื้นที่ส่วนกลาง และพื้นที่ส่วนตัวของแต่ละห้อง ที่ตั้งโครงการอยู่ในใจกลางเมืองที่สมบูรณ์แบบ ใกล้ขนส่งมวลชน ทำให้เดินทางได้สะดวกสบาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quad Silom
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
74
- เมตร
2010
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 575 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 194 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 677 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 261 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,022 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,432 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,239 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,362 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,688 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,347 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,842 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,035 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,200 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,409 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,807 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,764 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,692 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,015 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,702 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,515 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 3.8 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,202 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,883 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,370 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,858 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,187 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,986 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,784 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,871 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,286 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,093 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,192 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,510 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,637 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,374 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,805 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,921 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,151 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,454 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,629 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,022 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,818 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,726 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,040 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,317 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,695 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,527 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,399 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,772 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,891 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,203 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,349 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,522 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,967 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,276 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,816 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,776 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,026 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,344 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,715 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,058 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

ต้องการเน้นที่จะสร้าง Enclosure Space หรือ พื้นที่ว่างปิดล้อมจากภายนอกขึ้นภายในอาคารทั้งในพื้นที่ส่วนกลาง และพื้นที่ส่วนตัวของแต่ละห้อง ที่ตั้งโครงการอยู่ในใจกลางเมืองที่สมบูรณ์แบบ ใกล้ขนส่งมวลชน ทำให้เดินทางได้สะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-93624 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-93624 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-94046 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-94046 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
51.3 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-140382 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-140382 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-104662 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-104662 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29665 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29665 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29659 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29659 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.8 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควอด สีลม วิวสวย BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพฯ CX-00077 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควอด สีลม วิวสวย BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพฯ CX-00077 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29664 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29664 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29653 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29653 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
59.8 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่า ควอด สีลม เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี

เช่า ควอด สีลม เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 465582)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 465582)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 469885)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 469885)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:27
รูปภาพ 2 นอน 1 น้ำ ห้องใหญ่ 59.8 sq.m. ทำเลดี เดินทางสะดวก คอนโดใกล้ BTS ช่องนนทรี เพียง 50ม ที่ Quad Silom  / ให้เช่าคอนโด

2 นอน 1 น้ำ ห้องใหญ่ 59.8 sq.m. ทำเลดี เดินทางสะดวก คอนโดใกล้ BTS ช่องนนทรี เพียง 50ม ที่ Quad Silom / ให้เช่าคอนโด

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
59.8 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04
รูปภาพ #S2467 ให้เช่า Quad Silom Condominium

#S2467 ให้เช่า Quad Silom Condominium

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ ▚ LF210ツ ให้เช่า: Quad Silom – 1 Bed 40 ตร.ม. 🏙️🎨 ใกล้ BTS ช่องนนทรีมากกกก! ปลอดภัย ห้องไซส์ใหญ่ มีระเบียง เฟอร์ครบพร้อมอยู่

▚ LF210ツ ให้เช่า: Quad Silom – 1 Bed 40 ตร.ม. 🏙️🎨 ใกล้ BTS ช่องนนทรีมากกกก! ปลอดภัย ห้องไซส์ใหญ่ มีระเบียง เฟอร์ครบพร้อมอยู่

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:15
รูปภาพ 1 Bedroom Condo for Rent at New Nordic Kristine in Pratumnak Hill

1 Bedroom Condo for Rent at New Nordic Kristine in Pratumnak Hill

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:45

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:45
รูปภาพ [คอนโดวิวเมืองสวย เขตบางรัก P-48836] ควอด สีลม ชั้น 5 ใกล้ BTS ช่องนนทรี เพียง 150 เมตร 30,000 บาท | line @easythaihome 085-592-2897

[คอนโดวิวเมืองสวย เขตบางรัก P-48836] ควอด สีลม ชั้น 5 ใกล้ BTS ช่องนนทรี เพียง 150 เมตร 30,000 บาท | line @easythaihome 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:10
รูปภาพ เช่า ควอด สีลม 2 นอน สวย ถูก ทำเลดี ใจกลางสีลม พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ช่องนนทรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า ควอด สีลม 2 นอน สวย ถูก ทำเลดี ใจกลางสีลม พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ช่องนนทรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
64.66 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:41

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29661 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ควอด สีลม BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-29661 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2725353)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
59.8 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿163,880 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
 🔥9.8 ลบ🔥 - 2 นอน 1 น้ำ ห้องใหญ่ 59.8 sq.m. ทำเลดี เดินทางสะดวก คอนโดใกล้ BTS ช่องนนทรี เพียง 50ม ที่ Quad Silom  / ขายคอนโด

🔥9.8 ลบ🔥 - 2 นอน 1 น้ำ ห้องใหญ่ 59.8 sq.m. ทำเลดี เดินทางสะดวก คอนโดใกล้ BTS ช่องนนทรี เพียง 50ม ที่ Quad Silom / ขายคอนโด

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
59.8 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿163,880 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 824243)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2606231)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿171,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:26
ควอด สีลม      🌟PN-00003849🌟

ควอด สีลม 🌟PN-00003849🌟

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿138,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿214,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1476061)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอด สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1521711)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
1 Bedroom Condo for Sale at New Nordic Kristine in Pratumnak Hill

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿51,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:45

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿51,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:45
✨ตัดใจขายด่วน Quad Silom ห้องตำแหน่งดี ทิศดี ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในย่านนี้ 🎉

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿7,190,000
UPDATE !
(฿119,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41

โครงการใกล้เคียง Quad Silom

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom575 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom272 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan194 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom208 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom136 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle118 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn318 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn160 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9212 ประกาศ
ขาย Nara 993 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom261 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ