รูป Phasuk Place - รูปที่ 1/7
รูป Phasuk Place - รูปที่ 2/7
รูป Phasuk Place - รูปที่ 3/7
รูป Phasuk Place - รูปที่ 4/7
รูป Phasuk Place - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Phasuk Place

ผาสุข เพลสพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Phasuk Place
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
97
1996
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ari Station

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Noble Reform

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Noble RE D

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble RE D

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Noble RE D

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Noble Reflex

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reflex

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reflex

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Seed Phaholyothin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Phaholyothin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Centric Scene Phaholyothin 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Centric Scene Aree 2

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Scene Aree 2

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Scene Aree 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Centric Place Ari 4 - Phaholyothin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Place Ari 4 - Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Place Ari 4 - Phaholyothin

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

BTS อารีย์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 589 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,594 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 611 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,030 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,711 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,157 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,081 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,789 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,596 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3.8 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.7 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,030 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,124 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,614 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,904 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 6.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,391 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,462 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,848 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,259 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,602 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,958 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,823 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,604 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,511 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,139 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,014 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,812 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,100 ประกาศ

อนุสาวรีย์ชัยฯ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,765 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,820 ประกาศ

สนามเป้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,687 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 943 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,312 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,346 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,824 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,191 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,265 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,542 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,777 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,854 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,933 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,981 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,572 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,531 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,482 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ผาสุข เพลส

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ผาสุข เพลส

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 5
36.19 ตร.ม.
฿11,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ผาสุข เพลส ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95358

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ผาสุข เพลส ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95358

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-10
36.19 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
รูปภาพ #S2814.   ให้เช่า Phasuk Place

#S2814. ให้เช่า Phasuk Place

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
36.19 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ผาสุข เพลส ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1803304)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ผาสุข เพลส ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1803304)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.19 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 19:09

ประกาศขายในโครงการ (13)

🚩 ขายคอนโด ผาสุข เพลส อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงเรียนการประชาสัมพันธ์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿77,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด ผาสุข เพลส อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงเรียนการประชาสัมพันธ์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿77,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:02
📌 ขายคอนโด ผาสุข เพลส อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงเรียนการประชาสัมพันธ์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿77,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:01
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ Phasuk Place 6107552

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ Phasuk Place 6107552

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
36.19 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿96,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
RARE UNIT!! ห้องแรร์แบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ ขาย ผาสุข เพลส | Phasuk Place MD-25085296

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36.19 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿96,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Phasuk Place พร้อมโอน 🔥MD-25044400

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
68.43 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿73,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Phasuk Place พร้อมโอน 🔥MD-25085296

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
36.19 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿85,659 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
36.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

36.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.1 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿96,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
77.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

77.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿124,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
#Z3105💥 101168 🔥 ขายคอนโด Phasuk Place

#Z3105💥 101168 🔥 ขายคอนโด Phasuk Place

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
36.19 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿96,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
🎉 ขายคอนโด ผาสุข เพลส อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงเรียนการประชาสัมพันธ์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿6,000,000
NEW !
(฿77,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
A034167 Phasuk Place

A034167 Phasuk Place

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.19 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿96,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ผาสุข เพลส ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2470044)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ผาสุข เพลส ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2470044)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36.19 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿96,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Phasuk Place

เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น

Centric Ari Station

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station116 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station63 ประกาศ
โนเบิล รีฟอร์ม
โนเบิล รีฟอร์ม

Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform92 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite53 ประกาศ
ขาย Noble Lite24 ประกาศ
โนเบิล รีดี
โนเบิล รีดี

Noble RE D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble RE D55 ประกาศ
ขาย Noble RE D17 ประกาศ
โนเบิล รีเฟลกซ์
โนเบิล รีเฟลกซ์

Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reflex73 ประกาศ
ขาย Noble Reflex13 ประกาศ
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน

The Seed Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9

Centric Scene Phaholyothin 9

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค ซีน อารีย์ 2
เซ็นทริค ซีน อารีย์ 2

Centric Scene Aree 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค เพลส อารีย์ 4 - พหลโยธิน
เซ็นทริค เพลส อารีย์ 4 - พหลโยธิน

Centric Place Ari 4 - Phaholyothin