รูป Pela Wutthakat - รูปที่ 1/11
รูป Pela Wutthakat - รูปที่ 2/11
รูป Pela Wutthakat - รูปที่ 3/11
รูป Pela Wutthakat - รูปที่ 4/11
รูป Pela Wutthakat - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Pela Wutthakat

เพลา วุฒากาศธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

เพียง 100 เมตร จาก BTS วุฒากาศ และสะดวกไปกับการเดินทางทุกรูปแบบทั้งรถส่วนตัว หรือรถประจำทาง ใกล้ห้างสรรพสินค้า จำนวนห้องต่อชั้นน้อย ไม่แออัด ให้ความเป็นส่วนตัวในการอยู่อาศัยเงียบสงบ พักผ่อนได้เต็มที่ อุ่นใจกับระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Pela Wutthakat
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
190
2.5 เมตร
2016
40 บาท/ตร.ม.
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 295 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

IDEO Wutthakat

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,622 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 646 ประกาศ

BTS วุฒากาศ

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 2,271 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วุฒากาศ

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,315 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,707 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,756 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,456 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,379 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,664 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,943 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,288 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,694 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,511 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 9,116 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,761 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,938 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,892 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,834 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,883 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,233 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,114 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 5.3 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,574 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,837 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,468 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,520 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,286 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,695 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,684 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,094 ประกาศ

ท่าพระ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,487 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,944 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,474 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,517 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,160 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,123 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,743 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,711 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,060 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,227 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,612 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,680 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,060 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,750 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,061 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33 - 54.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ 📌 ให้เช่าด่วน‼️ คอนโด เพ-ลา วุฒากาศ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี

📌 ให้เช่าด่วน‼️ คอนโด เพ-ลา วุฒากาศ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
32 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

🚩 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

🎉 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เพลา วุฒากาศ

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เพลา วุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿12,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨เพลา วุฒากาศ

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨เพลา วุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ เช่าคอนโด Pela Wutthakat/เพลา วุฒากาศ (A6807002)ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Pela Wutthakat/เพลา วุฒากาศ (A6807002)ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Pela Wutthakat/เพลา วุฒากาศ (A6807002) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Pela Wutthakat/เพลา วุฒากาศ (A6807002) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:01
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

🎊 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

📌 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

🔺 ให้เช่าคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Pela Wutthakat เพลา วุฒากาศ ***แต่งสวยมากก เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Pela Wutthakat เพลา วุฒากาศ ***แต่งสวยมากก เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ #S1876 ให้เช่า PELA Wutthakat  เพลา วุฒากาศ  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น14 ขนาด36.83ตรม

#S1876 ให้เช่า PELA Wutthakat เพลา วุฒากาศ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น14 ขนาด36.83ตรม

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36.83 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2121 ให้เช่า           PELA Wutthakat

#R2121 ให้เช่า PELA Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5270  ให้เช่าคอนโด PELA Wutthakat

#R5270 ให้เช่าคอนโด PELA Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
36.83 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ ด่วนรีบจองเลย ‼️ ให้เช่า IPE:LA Condo ติด BTS วุฒากาศ ห้องสวย ห้องมุม ทำเลดี 🔥 เฟอร์ครบจัดเต็ม+มีเครื่องซักผ้า📍 พร้อมให้เข้าอยู่

ด่วนรีบจองเลย ‼️ ให้เช่า IPE:LA Condo ติด BTS วุฒากาศ ห้องสวย ห้องมุม ทำเลดี 🔥 เฟอร์ครบจัดเต็ม+มีเครื่องซักผ้า📍 พร้อมให้เข้าอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
38 ตร.ม.
฿11,990/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:00
รูปภาพ (ว่าง1มีนาคม69)ให้เช่าPela Wuttakat - 1นอน 36.8ตรม. ชั้น14 - Line:@hac55

(ว่าง1มีนาคม69)ให้เช่าPela Wuttakat - 1นอน 36.8ตรม. ชั้น14 - Line:@hac55

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36.8 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:08
รูปภาพ ✨ให้เช่า คอนโด เพ-ลา วุฒากาศ 🛏️1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  📏ขนาด 32 ตรม. ชั้น 17

✨ให้เช่า คอนโด เพ-ลา วุฒากาศ 🛏️1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 📏ขนาด 32 ตรม. ชั้น 17

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 10:46

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร  ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.48 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ขายคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.48 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34.48 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿66,415 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:30
ขายคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร  ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ขายคอนโด เพลา วุฒากาศ อาคาร ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:30

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34.48 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿66,415 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:30
✨ ขาย เพลา วุฒากาศ ✨  ราคา 3,000,000 บาท

✨ ขาย เพลา วุฒากาศ ✨ ราคา 3,000,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
37 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿81,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
P-125332 ต้องการขายคอนโด เพลา วุฒากาศ Thanon Wutthakat, Talat Phlu, Thon Buri, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:40
💥SL-6754💥ขายด่วน ราคาดี  เพลา วุฒากาศ👉แอดไลน์ @mastercondo

💥SL-6754💥ขายด่วน ราคาดี เพลา วุฒากาศ👉แอดไลน์ @mastercondo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34.48 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿66,415 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:16
คอนโดต้องการขาย เพลา วุฒากาศ  ซอย วุฒากาศ 21  ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย เพลา วุฒากาศ ซอย วุฒากาศ 21 ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:20
ขายคอนโด Pela วุฒากาศ ราคาถูก 2.19 ล้านบาท ชั้นสูง ห้องใหม่สภาพดี เจ้าของขายเอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿2,190,000
(฿68,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 12:29
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เพ-ลา วุฒากาศ ใกล้ BTS วุฒากาศ (ID 1528146)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿2,120,000
UPDATE !
(฿62,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat87 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat38 ประกาศ