รูป Parque Phutthabucha 48 - รูปที่ 1/14
รูป Parque Phutthabucha 48 - รูปที่ 2/14
รูป Parque Phutthabucha 48 - รูปที่ 3/14
รูป Parque Phutthabucha 48 - รูปที่ 4/14
รูป Parque Phutthabucha 48 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Parque Phutthabucha 48

ปาร์ค พุทธบูชา 48ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร5.0/5
3ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมรูปแบบ L Shape ที่โดดเด่น ออกแบบโดย A49 ภายในแนวคิด Lifestyle Codominium อาคาร 2 หลัง โอบล้อมด้วยพี้นที่สวน และ Activity Area ได้อย่าลงตัว ตอบสนองการใช้งานได้อย่างเต็มที่ และยังเพิ่มพื้นที่พิเศษ Pocket Garden แทรกอยู่ภายในอาคาร เพื่อเพิ่มมุมมองใหม่ของการใกล้ชิดธรรมชาติ พร้อมกับสามารถใช้เป็นพื้นที่ทำกิจกรรมและสังสรรค์กับกเพื่อนๆ และครอบครัวได้มากขึ้น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Parque Phutthabucha 48
คอนโดมิเนียม
ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
363
2.5 เมตร
2015
35.00 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Cube Pracha Uthit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prachasuk Place

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Prachasuk Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prachasuk Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ruansap Condo

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Ruansap Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ruansap Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chanrat Condotel

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chanrat Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chanrat Condotel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Suan Thon Park Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Suan Thon Park Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Suan Thon Park Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Erawan Condo

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Erawan Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Erawan Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Kave Luminous Bangmod

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Kave Luminous Bangmod

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Luminous Bangmod

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Matimitr Mansion

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Matimitr Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Matimitr Mansion

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างออกไป 840 เมตร

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 2.9 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,286 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,691 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,935 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,412 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 863 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4 กม.

เขตทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตทุ่งครุ

มีประกาศให้เช่า 76 ประกาศ

ประกาศขาย เขตทุ่งครุ

มีประกาศขาย 31 ประกาศ

ถนนพุทธบูชา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธบูชา

มีประกาศให้เช่า 113 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธบูชา

มีประกาศขาย 65 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,049 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,888 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,059 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 574 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 38.66 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
FOR RENT

FOR RENT

10/06/2564

คอนโดหรู ใกล้มหาลัยพระจอมเกล้าบางมด สามารถเดินไปเรียนได้ สะดวก ปลอดภัย มีสระว่ายน้ำ ห้องสมุด และ ฟิตเนส

(5)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

คอนโดดูทันสมัยใหม่ ใกล้มหาลัย เหมาะกะนักศึกษาที่ไม่อยากเดินทางไกล ระบอบรักษาความปลอดภัยดี

(5)
Room Corner

Room Corner

11/02/2564

เงียบ สงบ ใกล้มหาวิทยาลัย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ #SC13593 📌 เช่า | 🟦🟨 ปาร์ค พุทธบูชา 48 🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13593 📌 เช่า | 🟦🟨 ปาร์ค พุทธบูชา 48 🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:09
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2233  ให้เช่า Parque Phutthabucha 48 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2233 ให้เช่า Parque Phutthabucha 48 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:49
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️Ⓜ️กดปุ่มแอดไลน์💥ปาร์ค พุทธบูชา 48

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️Ⓜ️กดปุ่มแอดไลน์💥ปาร์ค พุทธบูชา 48

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Parque Phutthabucha 48 (ปาร์ค พุทธบูชา 48)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11611

🏢 ให้เช่าคอนโด : Parque Phutthabucha 48 (ปาร์ค พุทธบูชา 48) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11611

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:31
รูปภาพ [เช่า-RAR1805230] ปาร์ค พุทธบูชา48. ตึก A ชั้น 4*มีเครื่องซักผ้า *ใกล้KMUTT💚Line id: @thefirstagent**

[เช่า-RAR1805230] ปาร์ค พุทธบูชา48. ตึก A ชั้น 4*มีเครื่องซักผ้า *ใกล้KMUTT💚Line id: @thefirstagent**

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:53
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ปาร์คพุทธบูชา48 (2 ห้องนอน)

ให้เช่า คอนโด ปาร์คพุทธบูชา48 (2 ห้องนอน)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:40
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด parque Phuthabucha 48 (ปาร์ค พุทธบูชา 48) ขนาด 27 ตร.ม. ราคา 9,500บาท l มีเงื่อนไข l

ให้เช่า คอนโด parque Phuthabucha 48 (ปาร์ค พุทธบูชา 48) ขนาด 27 ตร.ม. ราคา 9,500บาท l มีเงื่อนไข l

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:23
รูปภาพ ✅ให้เช่า คอนโด parque Phuthabucha 48 (ปาร์ค พุทธบูชา 48) ขนาด 27 ตร.ม. ราคา 9,000บาท 

✅ให้เช่า คอนโด parque Phuthabucha 48 (ปาร์ค พุทธบูชา 48) ขนาด 27 ตร.ม. ราคา 9,000บาท 

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:23
รูปภาพ ให้เช่า ปาร์ค พุทธบูชา 48 (ใกล้ KMUTT) เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 30 ตรม

ให้เช่า ปาร์ค พุทธบูชา 48 (ใกล้ KMUTT) เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 30 ตรม

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่า ปาร์ค พุทธบูชา 48 (ใกล้ KMUTT) เครื่องใช้ไฟฟา เฟอร์ครบ

ให้เช่า ปาร์ค พุทธบูชา 48 (ใกล้ KMUTT) เครื่องใช้ไฟฟา เฟอร์ครบ

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:45

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:35
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดปาร์ค วิวสระว่ายน้ำ ค่าเช่า 8,000 บาท 092-456-6655 l

ให้เช่า คอนโดปาร์ค วิวสระว่ายน้ำ ค่าเช่า 8,000 บาท 092-456-6655 l

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 00:18

ประกาศขายในโครงการ (3)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค พุทธบูชา 48 6094949

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค พุทธบูชา 48 6094949

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿82,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขายด่วนห้องสวย Parque Phutthabucha 48 (ปาร์ค พุทธบูชา 48) ฟรีค่าโอน! 【Tel.080-9364926】

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿2,970,000
UPDATE !
(฿87,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:55
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ปาร์ค พุทธบูชา 48 ใกล้ พุทธบูชา (ID 2131216)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52.2 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿66,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Parque Phutthabucha 48

เดอะคิวบ์ ประชาอุทิศ
เดอะคิวบ์ ประชาอุทิศ

The Cube Pracha Uthit

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
บ้านสวนธน พุทธบูชา 47

Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
ไลบรารี่ เฮ้าซ์ ประชาอุทิศ-สุขสวัสดิ์

Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
ประชาสุข เพลส

Prachasuk Place

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Prachasuk Place0 ประกาศ
ขาย Prachasuk Place0 ประกาศ

Ruansap Condo

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ruansap Condo1 ประกาศ
ขาย Ruansap Condo0 ประกาศ

Chanrat Condotel

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Chanrat Condotel0 ประกาศ
ขาย Chanrat Condotel0 ประกาศ

Suan Thon Park Condominium

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เอราวัณ คอนโด

Erawan Condo

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Erawan Condo0 ประกาศ
ขาย Erawan Condo0 ประกาศ
เคฟ ลูมินัส บางมด

Kave Luminous Bangmod

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
มติมิตร แมนชั่น

Matimitr Mansion

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Matimitr Mansion0 ประกาศ
ขาย Matimitr Mansion0 ประกาศ