รูป Origin Play Bangkhunnon Triple Station - รูปที่ 1/101
รูป Origin Play Bangkhunnon Triple Station - รูปที่ 2/101
รูป Origin Play Bangkhunnon Triple Station - รูปที่ 3/101
รูป Origin Play Bangkhunnon Triple Station - รูปที่ 4/101
รูป Origin Play Bangkhunnon Triple Station - รูปที่ 5/101
คอนโดมิเนียม

Origin Play Bangkhunnon Triple Station

ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่นบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
33ยูนิตเช่า

ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น

คอนโด 2 ชั้น รูปแบบใหม่ Duo Space เลี้ยงสัตว์ได้

หนึ่งเดียวใจกลางบางขุนนนท์ เริ่มต้น 2.99 ลบ.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 33 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Origin Play Bangkhunnon Triple Station
คอนโดมิเนียม
บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
476
2025
1
30

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9165ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Pinklao Station

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

IDEO Mobi Charan - Interchange

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

dcondo Charan - Bangkhunnon

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Tree Charan 30

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Charan 30

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Charan 30

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

dBURA Pran Nok

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า dBURA Pran Nok

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด dBURA Pran Nok

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Rattanakosin Island

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rattanakosin Island

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Rattanakosin Island

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Supee Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supee Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Supee Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT บางขุนนนท์

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางขุนนนท์

มีประกาศให้เช่า 457 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางขุนนนท์

มีประกาศขาย 104 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 970 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 323 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,050 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,897 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 4.5 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,880 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,654 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.5 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 5.2 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,257 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,064 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.4 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,953 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 702 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,208 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 262 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,477 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,806 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,859 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,012 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,263 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 472 ประกาศ

แยกไฟฉาย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า แยกไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 625 ประกาศ

ประกาศขาย แยกไฟฉาย

มีประกาศขาย 164 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,344 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 997 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,529 ประกาศ

ถนนบางขุนนนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางขุนนนท์

มีประกาศให้เช่า 298 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางขุนนนท์

มีประกาศขาย 135 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,269 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,410 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,845 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 619 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 713 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,800 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 560 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,786 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 724 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom Duo Signature

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
รูปภาพ 🦋RB23798 ให้เช่าถูกมาก📢ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23798 ให้เช่าถูกมาก📢ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🌟ปล่อยเช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station ใกล้ MRT บางขุนนนท์ 200 เมตร🚝

🌟ปล่อยเช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station ใกล้ MRT บางขุนนนท์ 200 เมตร🚝

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.61 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:49
รูปภาพ 🎉 ปล่อยเช่าคอนโดบางขุนนนท์ เจ้าของปล่อยเอง 🎉 Origin Play Bangkhunnon Triple Station

🎉 ปล่อยเช่าคอนโดบางขุนนนท์ เจ้าของปล่อยเอง 🎉 Origin Play Bangkhunnon Triple Station

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
23.03 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:47
รูปภาพ 🔮RB23798 ให้เช่าถูกมาก👍ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23798 ให้เช่าถูกมาก👍ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

🎉 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

🎊 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6901038)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6901038) ID Line : @condo98

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6903068)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6903068) ID Line : @condo98

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6904043)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6904043) ID Line : @condo98

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28.65 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6904054) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Origin Play Bangkhunnon Triple Station/ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (D6904054) ID Line : @condo98

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:25
รูปภาพ *** ให้เช่าคอนโด : ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (Origin Play Bangkhunnon Triple Station)***

*** ให้เช่าคอนโด : ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น (Origin Play Bangkhunnon Triple Station)***

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:13
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ ✨✨✨ ให้เช่าคอนโด Origin Play บางขุนนนท์ (( 11500 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก วิวสวน / ถูกสุดในโครงการ )) ติด MRT บางขุนนนท์

✨✨✨ ให้เช่าคอนโด Origin Play บางขุนนนท์ (( 11500 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก วิวสวน / ถูกสุดในโครงการ )) ติด MRT บางขุนนนท์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
25 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:08
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ MRT บางขุนนนท์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
รูปภาพ ❄OPoon260318 Origin Play Bangkhunnon Triple Station (ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์)

❄OPoon260318 Origin Play Bangkhunnon Triple Station (ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:17
รูปภาพ ✨ปล่อยเช่า Origin Play Bangkhunon Triple Station ✨คอนโดใหม่ ห้องใหม่ พร้อมอยู่ วิวสะพานพระราม 8

✨ปล่อยเช่า Origin Play Bangkhunon Triple Station ✨คอนโดใหม่ ห้องใหม่ พร้อมอยู่ วิวสะพานพระราม 8

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28.64 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:18
รูปภาพ ให้เช่า ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น ห้อง Duo Space

ให้เช่า ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น ห้อง Duo Space

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:36
รูปภาพ A035452 Origin Play Bangkhunnon Triple Station

A035452 Origin Play Bangkhunnon Triple Station

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
50 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น 6009552

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
39.95 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿100,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น 6117392

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
28.2 ตร.ม.
฿4,110,000
UPDATE !
(฿145,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 1484311)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿113,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2379903)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28.2 ตร.ม.
฿3,675,000
UPDATE !
(฿130,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2746196)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28.61 ตร.ม.
฿3,786,000
UPDATE !
(฿132,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายดาวน์ Origin Play Bangkhunnon ห้องมุม เพดานสูง

ขายดาวน์ Origin Play Bangkhunnon ห้องมุม เพดานสูง

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34.9 ตร.ม.
฿4,450,000
(฿127,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2569 09:27
ขายดาวน์ คอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น

ขายดาวน์ คอนโด ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40.65 ตร.ม.
฿300,000
(฿7,380 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 07:37

โครงการใกล้เคียง Origin Play Bangkhunnon Triple Station

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี จรัญ 30
เดอะ ทรี จรัญ 30

The Tree Charan 30

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Charan 3052 ประกาศ
ขาย The Tree Charan 3021 ประกาศ
ดีบุรา พรานนก
ดีบุรา พรานนก

dBURA Pran Nok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า dBURA Pran Nok30 ประกาศ
ขาย dBURA Pran Nok16 ประกาศ
รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์

Rattanakosin Island

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สุภีร์คอนโด

Supee Condo

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า Supee Condo1 ประกาศ
ขาย Supee Condo0 ประกาศ