รูป Noble 09 Ruamrudee - รูปที่ 1/5
รูป Noble 09 Ruamrudee - รูปที่ 2/5
รูป Noble 09 Ruamrudee - รูปที่ 3/5
รูป Noble 09 Ruamrudee - รูปที่ 4/5
รูป Noble 09 Ruamrudee - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Noble 09 Ruamrudee

โนเบิล ซีโรไนน์ ร่วมฤดีปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

คอนโดแห่งสุดท้ายในซอยร่วมฤดีย่านที่ดีที่สุดของการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ห่างจากปากซอยร่วมฤดีฝั่งถนนสุขุมวิทเพียง 200 เมตร พร้อมให้คุณเป็นส่วนตัวด้วยจำนวนยูนิต 3 ยูนิตต่อชั้น บนแนวคิดที่เน้นความรู้สึกอบอุ่น ในสไตล์โมเดิร์น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble 09 Ruamrudee

ชื่ออื่นๆ

  • Noble 09 Ruam Rudee
  • Noble 09 ร่วมฤดี
  • โนเบิล 09
  • Noble 09
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
39
- เมตร
2005
60 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 944 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,042 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 485 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Noble Recole

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 281 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,705 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,963 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,179 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,899 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,977 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,856 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,937 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,301 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,281 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,846 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,595 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,007 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,345 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,437 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,018 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,969 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,452 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,397 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,402 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,201 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,456 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,190 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,651 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,246 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,149 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,020 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,434 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,702 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,568 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,645 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,062 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,141 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,705 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,389 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,861 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,264 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,005 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,476 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,815 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,298 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 57.50 - 63.71 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล 09 ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2394130)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล 09 ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2394130)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
109 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล 09 ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1760364)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล 09 ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1760364)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
120 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ LTH10488- Noble 09 Ruamrudee FOR RENT 1 beds 1 baths Size 120 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 88k/month

LTH10488- Noble 09 Ruamrudee FOR RENT 1 beds 1 baths Size 120 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 88k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
120 ตร.ม.
฿88,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:14
รูปภาพ #N327 ให้เช่าคอนโด โนเบิล 09 ร่วมฤดี

#N327 ให้เช่าคอนโด โนเบิล 09 ร่วมฤดี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
57 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ Luxury Private Residence⭐Wireless road⭐120 Sq.m⭐BTS Ploenchit

Luxury Private Residence⭐Wireless road⭐120 Sq.m⭐BTS Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
120 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:49
รูปภาพ 1 นอน มีอ่าง ห้องใหญ่ 57.5 ตร.ม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BTS เพลินจิต 350 ม. ที่คอนโด Noble 09 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

1 นอน มีอ่าง ห้องใหญ่ 57.5 ตร.ม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BTS เพลินจิต 350 ม. ที่คอนโด Noble 09 Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
57.5 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:24
รูปภาพ Noble 09 Ruamrudee 1 bedroom, for rent

Noble 09 Ruamrudee 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ซีโรไนน์ ร่วมฤดี 1945762

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ซีโรไนน์ ร่วมฤดี 1945762

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/08/2568 05:15
รูปภาพ The Reserve - Kasemsan 3 1 bedroom, for rent

The Reserve - Kasemsan 3 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
40 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/02/2567 02:30

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล 09 ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2542061)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
58 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿146,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
63.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

63.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63.5 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿157,480 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
🌟Luxury Unit,Noble 09 Ruamrudee Prime Location near BTS Phloen Chit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
64 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿156,094 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:41
The Reserve - Kasemsan 3 1 bedroom, for sale

The Reserve - Kasemsan 3 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
39.3 ตร.ม.
฿6,695,000
UPDATE !
(฿170,356 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Reserve - Kasemsan 3 1 bedroom, for sale

The Reserve - Kasemsan 3 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
40 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿181,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01

โครงการใกล้เคียง Noble 09 Ruamrudee

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless944 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1042 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke485 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View192 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium200 ประกาศ
ขาย Circle Condominium80 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole281 ประกาศ
ขาย Noble Recole74 ประกาศ