รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 1/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 2/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 3/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 4/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

MARU EKKAMAI 2

มารุ เอกมัย 2วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
132ยูนิตขาย
237ยูนิตเช่า

มารุ เอกมัย 2 MARU EKKAMAI 2 พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 32 ชั้น 333 ยูนิต MARU เอกมัย 2 ตั้งอยู่ติดถนนเอกมัย หรือซอยสุขุมวิท 63 ช่วงระหว่างซอยเอกมัย 2 และซอยเอกมัย 4 ทำเลใจกลางเอกมัย ย่านธุรกิจ ใกล้ชิดธรรมชาติ แต่ก็อยู่ใกล้กับแหล่งความเจริญและการสังสรรค์ โครงการออกแบบมาเพื่อให้อยู่ร่วมกับสัตว์เลี้ยงได้ -ใกล้ทางด่วนฉลองรัช, ทางด่วนเฉลิมมหานคร และทางด่วนศรีรัช -ใกล้ BTS เอกมัยเพียง 450 ม. -Major เอกมัย, Gateway เอกมัย, Donki Mall, J Avenue, The Commons, Emporium, EmQuatier -รพ.สุขุมวิท, รพ.สมิติเวช, รพ.กล้วยน้ำไท -Ekamai International school, ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 237 ห้อง และประกาศขาย 132 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MARU EKKAMAI 2
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
333
2.7,5.5 เมตร
2020
75 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3602ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 411 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 611 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 344 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,179 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,803 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,624 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,581 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,037 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,297 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,046 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,748 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.9 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,381 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,031 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,575 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,353 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,971 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,854 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,657 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,255 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,633 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,262 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,324 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,157 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,297 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,561 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 710 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,641 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,804 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,311 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,573 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,109 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,080 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,024 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,131 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,449 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,243 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,616 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,228 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,911 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,864 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,427 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,030 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,683 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,848 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,825 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,960 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,904 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,423 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,643 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,668 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,202 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 35.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (237)

ดูประกาศทั้งหมด (237)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2865321)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2865321)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2878307)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2878307)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
59 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 645517)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 645517)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1478541)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1478541)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2795102)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2795102)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
42.45 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2807274)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2807274)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1456443)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1456443)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1105655)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1105655)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
55 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2103887)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2103887)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
29.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2543613)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2543613)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2749464)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2749464)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
59.5 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2822848)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2822848)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
55 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2873581)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2873581)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
76 ตร.ม.
฿83,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2828602)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2828602)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
54 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ 30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:02
รูปภาพ 60.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ 59.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

59.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
59.1 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ 29.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

29.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
29.7 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ 60.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

60.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
60.6 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (132)

ดูประกาศทั้งหมด (132)
💰คุ้มลงทุน คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง มารุ เอกมัย 2 ทำเลเอกมัย - U5926526PREMIUM

💰คุ้มลงทุน คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง มารุ เอกมัย 2 ทำเลเอกมัย - U5926526

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
42.57 ตร.ม.
฿6,790,000
UPDATE !
(฿159,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:28
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2556859)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿196,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
76 ตร.ม.
฿17,900,000
NEW !
(฿235,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 806790)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿193,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 682658)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
44.73 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿212,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 750060)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿205,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2377685)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
43 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿220,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2428800)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿174,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2430356)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿179,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1240762)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
76.48 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿219,665 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2877508)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿9,500,000
NEW !
(฿158,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1401536)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿183,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
Rare Unit ดูเพล็กซ์ เพดานสูง 5.5 เมตร ใจกลางเอกมัย | Maru Ekkamai 2 | เดินถึง BTS - U5592923

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
42.57 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿164,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2770367)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿162,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2831036)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿176,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:49
DL26030149 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 (MARU EKKAMAI 2) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿176,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
DL24080262 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 (MARU EKKAMAI 2) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
DL24080263 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 (MARU EKKAMAI 2) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿191,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
DL25120103 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 (MARU EKKAMAI 2) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
76 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿221,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง MARU EKKAMAI 2

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4209 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 496 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 85 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix611 ประกาศ
ขาย Noble Remix265 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42344 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65236 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6538 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor167 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor66 ประกาศ