รูป Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha - รูปที่ 1/15
รูป Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha - รูปที่ 2/15
รูป Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha - รูปที่ 3/15
รูป Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha - รูปที่ 4/15
รูป Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha

มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภาดินแดง กรุงเทพมหานคร4.8/5
36ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา

ออกแบบภายใต้คอนเซ็ปท์ INDUSTRIAL ELEGANCE 

ผสมผสานความทันสมัยใหม่ด้วยหินอ่อนดีไซน์เฉพาะอย่าง Herringbone Pattern 

พิถีพิถันในการออกแบบภายนอก โดยการก่อสร้างแบบ Conventional 

ที่ทำให้ตัวอาคารแข็งแรงและช่วยป้องกันเสียงรบกวนได้เป็นอย่างดี 

รวมถึงการวางตำแหน่งอาคารเพื่อให้เกิดการไหลเวียนอากาศภายในโครงการ

จุดเด่นของห้องพักอาศัยที่นี่จะมีแบบห้องให้เลือกหลายแบบ 

โดยคำนึงถึงไลฟ์สไตล์ที่แตกต่างของลูกค้า แบบห้องมีหน้ากว้างสูงสุดอยู่ที่ 12 ม.*

พร้อมกับติดบานเลื่อน Hybrid Sliding Door

ช่วยแบ่งพื้นที่ห้องให้เป็นสัดส่วนและดูโล่งโปร่งสบาย

• ตลาดนัดรถไฟ 
  • ตลาดโชคชัย 4  
  • Tesco Lotus ลาดพร้าว  
  • Union Mall  
  • Fortune Town 
  • Central พระราม 9 
  • มศว ประสานมิตร  
  • ร.พ.พระราม 9 
  • ร.พ.บำรุงราษฎร์  
  • ร.พ.กรุงเทพ  

  •   

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
560
2.45 เมตร
2019
65.00 บาท/ตร.ม.
4
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3617ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,019 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 1,011 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,267 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,445 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,468 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,895 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.2 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,198 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.7 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,428 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,985 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,716 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,118 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,585 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,764 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,058 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,765 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,408 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,543 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,528 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,058 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,752 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,663 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,484 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,161 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,224 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,988 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,230 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,960 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 17,047 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,105 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,510 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,381 ประกาศ

วิภาวดีรังสิต 16

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศให้เช่า 69 ประกาศ

ประกาศขาย วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศขาย 124 ประกาศ

รัชดาภิเษก 19

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 19

มีประกาศให้เช่า 97 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 19

มีประกาศขาย 158 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.66 - 40.03 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(4 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

30/07/2564

โครงการใหม่เพิ่งเสร็จ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว บรรยากาศดี น่าอยู่มากๆ

(5)
Nanni S.

Nanni S.

30/07/2564

โครงการสวยมาก บรรยากาศดี แนะนำสำหรับคนเลี้งยสัตว์

(5)
The LESTATE

The LESTATE

30/07/2564

ทำเลดี นิติ รปภ แม่บ้าน บริการดีมาก

(5)
วันทนีย์ รักษ์สุจริต

วันทนีย์ รักษ์สุจริต

13/02/2564

ห่างจาก MRT รัชดาภิเษก ประมาณ 650 ม. ห่างจาก MRT ลาดพร้าวเพียง 1 สถานี เป็นสถานีเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าสายสีเหลืองช่วงลาดพร้าว-สำโรง สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการมีให้ครบครันอาทิ Lobby, ห้องรับรอง, สระว่ายน้ำ, Co-working space, ห้องฟิตเนส, Steam&Sauna, สวนพักผ่อนหลายจุด, Rooftop BBQ, Shuttle Service, Access Card Control

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2729863)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2729863)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
61.4 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2237577)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2237577)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา MRT-รัชดาภิเษก ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-150307 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา MRT-รัชดาภิเษก ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-150307 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:46
รูปภาพ Maestro 19 Ratchada 19 – Vipha ยูนิตที่คนรักสัตว์คู่ควร 🐾💖 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก

Maestro 19 Ratchada 19 – Vipha ยูนิตที่คนรักสัตว์คู่ควร 🐾💖 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
39.89 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา MD-83488

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา MD-83488

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Maestro 19 คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้ MRT รัชดาภิเษก(เลี้ยงสัตว์ได้)!!

ให้เช่าคอนโด Maestro 19 คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้ MRT รัชดาภิเษก(เลี้ยงสัตว์ได้)!!

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿17,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha/มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา (C6808009)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha/มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา (C6808009) ID Line : @condo44

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:01
รูปภาพ #S2665 ให้เช่า Maestro19 Ratchada19

#S2665 ให้เช่า Maestro19 Ratchada19

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8219 🎉 151268 ให้เช่าคอนโด Maestro 19 Ratchada19 - Vipha

#R8219 🎉 151268 ให้เช่าคอนโด Maestro 19 Ratchada19 - Vipha

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.66 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4201 ให้เช่า Maestro 19 Ratchada-Vibha

#S4201 ให้เช่า Maestro 19 Ratchada-Vibha

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ CO_RD06 Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha (มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CO_RD06 Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha (มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 1526831)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 1526831)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:09
รูปภาพ A034359 Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha

A034359 Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:38
รูปภาพ ห้องว่าง🔴เลี้ยงสัตว์ได้🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา

ห้องว่าง🔴เลี้ยงสัตว์ได้🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿15,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ A031256 Maestro 19 Ratchada 19 – Vipha

A031256 Maestro 19 Ratchada 19 – Vipha

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ G8791🚨คอนโดให้เช่า มาเอสโตร 19 รัชดา 19 – วิภา  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8791🚨คอนโดให้เช่า มาเอสโตร 19 รัชดา 19 – วิภา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
✨ ขาย มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ✨    ราคา 3,780,000 บาท

✨ ขาย มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ✨ ราคา 3,780,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
36 ตร.ม.
฿3,780,000
UPDATE !
(฿105,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00
✨ ขาย มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ✨    ราคา 2,800,000 บาท

✨ ขาย มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา ✨ ราคา 2,800,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00
ขายคอนโด มาเอสโตร 19 รัชดา 19 – วิภา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿107,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:30
ขายคอนโด มาเอสโตร 19 รัชดา 19 – วิภา อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
61 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿101,639 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:30
ขายคอนโด มาเอสโตร 19 รัชดา 19 – วิภา อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:00

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:00
61.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

61.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿106,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
61.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

61.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.
฿7,050,000
UPDATE !
(฿115,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
35 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿88,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿103,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
35.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

35.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2 Tower C
35.9 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿118,384 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿98,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
29.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

29.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6 Tower D
29.6 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿89,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
34.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.5 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿114,493 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
60.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
60.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

60.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60.8 ตร.ม.
฿6,850,000
UPDATE !
(฿112,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿129,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿4,860,000
UPDATE !
(฿138,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
🔺 ขายคอนโด มาเอสโตร 19 รัชดา 19 – วิภา อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม ใกล้ สวนลุมไนท์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
61 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿101,639 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Maestro 19 Ratchada 19 - Vipha

เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada389 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada141 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17259 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1787 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1734 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1884 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ